สวิงกิ้ง 18+

รุ่งเรืองเชียงกง           โรงงานผลิตโฟม eva      ไลน์
ตัน ของเก่า      บอล ปัดฝุ่น          

ชื่อกระทู้: สวิงกิ้ง 18+

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวิงกิ้ง 18+

เรื่อง ฉัน เธอ และเขา
    แสดงนำโดย หอยใหญ่ หอยกลาง และหอยเล็ก
    บันทึกภาพโดย Bank99

เนื่องจากบรรยากาศเป็นใจ เจ้าหอยใหญ่ และหอยกลางได้ทำกิจกรรมกันต่อหน้าเจ้าหอยเล็ก
    โดยไม่รู้อายแต่อย่างใด

เจ้าหอยเล็กยืนมอง และครุ่นคิดอยู่ซักครู่ใหญ่ว่าจะทำยังไงกับเจ้าหอยให ญ่
    และเจ้าหอยกลางดี

และแล้วก็เป็นดังภาพครับ

แต่พอเจ้าหอยใหญ่เสร็จภารกิจ ก็เดินจากไปอย่างไม่ใยดี
    ทิ้งเจ้าหอยกลางและหอยเล็กไว้เพียงลำพัง

** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

ขณะที่เจ้าหอยใหญ่เดินจากไป เจ้าหอยกลางและเจ้าหอยเล็ก
    ก็ไม่มีทีท่าว่าจะเสียใจแต่อย่างใด กลับกันเจ้าหอยกลาง และเจ้าหอยเล็ก
    ยุ่งอยู่กับภารกิจบางอย่างจนลืมเจ้าหอยใหญ่ไปแล้ว

และเมื่อเจ้าหอยกลาง และเจ้าหอยเล็กเสร็จภารกิจก็แยกทางกันอย่างไม่มีเยื่ อใย

และแล้วทั้ง 3ตัวก็แยกทางกัน ต่างมุ่งหน้าเดินไปตามทางของตนเอง
    ทำเหมือนเรื่องราวที่ผ่านมาไม่เคยเกิดขึ้นมาก่อน...

** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

ดูจากการที่เข้าข้างหลังแล้ว...ผมว่าไอ้สามตัวนี้ เกย์ !! 555+
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    ดูจากการที่เข้าข้างหลังแล้ว...ผมว่าไอ้สามตัวนี้ เกย์ !! 555+
    ผมก็ว่าแล้ว เห็นมันแปลกๆเข้าแต่ข้างหลังอย่างเดียว

สรุปว่า เกย์ นี่เอง

ปล. เรื่องตุ๊กๆ ยังไม่เจอแบบแห้งๆทะเบียนโอน ราคาเบาๆเลยครับคุณแซ็ก

ยังรอต่อไปด้วยใจระทึก :d
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Senior Member QQAEQQ's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม สับปะรดปราณ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bank99 อ่านข้อความ
    เรื่อง ฉัน เธอ และเขา
    แสดงนำโดย หอยใหญ่ หอยกลาง และหอยเล็ก
    บันทึกภาพโดย Bank99

เนื่องจากบรรยากาศเป็นใจ เจ้าหอยใหญ่ และหอยกลางได้ทำกิจกรรมกันต่อหน้าเจ้าหอยเล็ก
    โดยไม่รู้อายแต่อย่างใด

เจ้าหอยเล็กยืนมอง และครุ่นคิดอยู่ซักครู่ใหญ่ว่าจะทำยังไงกับเจ้าหอยให ญ่
    และเจ้าหอยกลางดี

และแล้วก็เป็นดังภาพครับ

แต่พอเจ้าหอยใหญ่เสร็จภารกิจ ก็เดินจากไปอย่างไม่ใยดี
    ทิ้งเจ้าหอยกลางและหอยเล็กไว้เพียงลำพัง

สุดยอดเลย

๕๕๕+

em97 สับปะรดปราณ คลาสสิค มาด้วยใจและต้องไปให้ถึงem97

Bookmarks