Mazda Colours Code: ตารางสีของมาสด้า - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Mazda Colours Code: ตารางสีของมาสด้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    เขียว Lambor ! เขียวแบบไหนครับ???อยากเห็น....

ที่บ้านมีแต่เขียวหางลาย กะ เขียวหางไหม้ ครับเจ๊....
    แบบนี้ค๊าาาา

Senior Member rczero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สีสันน่ารับประทาน 555
    บก.มีมี่ AUDIO MAX & CAR MAGAZINE

CAR AUDIO SHOW POW CLUB

เครื่อง 1,400 มันแรงไม่เท่าไหร่ แต่อาศัย เครื่องเสียงดัง ว้อย...

" ความแรงสเต็ป เบบี้ แต่ความเซ็กซี่ สเต็ป ซุปตาร์ "

Installation By Ball Technic Sound Rama II

illusion audio

VOLZ SUB WOOFER

MOVE CAR ENTERTAIN

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    แบบนี้ค๊าาาา
    ไม่รู้ใครว่ามา ผมก็ว่าไป...อิๆๆๆ
    สีแดง : คุณเป็นคนประเภทที่น่ารัก หลงรักใครได้บ่อยๆ และคุณก็ชอบที่จะถูกรักซะด้วยซิ สีครีม : คุณเป็นคนชอบการแข่งขัน ไม่ชอบการพ่ายแพ้ ถ้าคุณพบใครที่คิดว่าใช่ คุณไม่ปล่อยไปแน่ๆ สีเขียว :คุณไม่เป็นคนขี้อายนัก กล้าแสดงออก มักอยากเป็นคนสำคัญของคนรักของคุณอยู่เสมอสีฟ้า : คุณมีความแปรปรวน ชอบการท่องเที่ยว ความรักที่หวังไว้นั้นหายาก มักจะเลิกรากันได้โดยง่ายสีชมพู : คุณกำลังมองหาความรักที่โรแมนติค เหมือนในนิยาย มีความมุ่งมั่นพยายามพอสมควรเลยสีเหลือง :คุณเป็นคนอ่อนหวานและใสซื่อ ชอบที่จะมีความรักแบบโรแมนติคซะด้วยซิสีส้ม :คุณมักจะมีจุดประสงค์ในสิ่งที่ตนทำอยู่เสมอ และชอบการแข่งขันสีม่วง : คุณค่อนข้างดูลึกลับ ไม่เห็นแก่ตัว และไม่ค่อยจะคล้อยตามสิ่งต่างๆ ได้โดยง่าย สีดำ : คุณเป็นนักท้าทาย และมีความอดทนทีเดียว ยึดมั่นในความคิดนั้นไว้ตลอดสีขาว : ความฝันของคุณ นำพาไปสู่จุดหมายของชีวิต มักจะชอบอิจฉาคนอื่นๆ เป็นบางครั้ง

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ตามสบายครับเจ๊.....อ่านเล่นอย่าเอาเนื้อหาสาระครับ. ...
    ผมตาบอดสีครับแยกไม่ออก...55555555

มะนาว(เขียวอ่อน) คุณเป็นคนที่ค่อนข้างใจเย็น แต่เป็นคนที่เครียดง่าย คุณมักจะเป็นคนที่ขี้อิจฉา และมักจะขี้บ่นเสมอ แต่คุณก็มีความรับผิดชอบที่ดี และดูเหมือนคนรอบข้างดูจะรักและไว้ใจคุณเป็นอย่างมาก ทีเดียว
    .........................
    เขียวมะกอก** คุณเป็นคนที่อบอุ่น และมักจะเป็นคนที่เข้ากับคนอื่นได้ง่าย คุณไม่ชอบความรุนแรงและรักความยุติธรรม คุณเป็นคนใจดี และร่าเริง แต่อย่าอิจฉาใครคนอื่นให้มากนักล่ะ
    ........................
    เขียวเข้ม ** คุณมักจะพิถีพิถันเกี่ยวกับตัวเอง และมักจะมองหาความรักที่ดูมีภูมิฐาน คุณมักจะเป็นคนตัดสินใจอะไรง่ายๆและขาดสติ ซึ่งมักจะตามมาด้วยปัญหาต่างๆ คุณชอบที่จะเป็นผู้ที่นำ และคุณชอบที่จะค้นคว้าหาเพื่อนใหม่ๆ เสมอๆ

เขียว ** คุณมักจะเข้ากับสิ่งใหม่ๆที่เข้ามาได้ดี คุณไม่ได้เป็นคนที่ขี้อายนัก กล้าแสดงออก แต่บางครั้งการพูดจาของคุณ ก็ทำให้ความรู้สึกของคนอื่นๆเข้าเจ็บปวดได้ คุณมักจะอยากเป็นคนสำคัญของคนรักของคุณเสมอๆ แต่ส่วนใหญ่ผู้ที่เกิดช่วงนี้ มักจะยังโสด เพราะยังไม่เจอคนที่ถูกใจนัก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ตามสบายครับเจ๊.....อ่านเล่นอย่าเอาเนื้อหาสาระครับ. ...
    ผมตาบอดสีครับแยกไม่ออก...55555555

มะนาว(เขียวอ่อน) คุณเป็นคนที่ค่อนข้างใจเย็น แต่เป็นคนที่เครียดง่าย คุณมักจะเป็นคนที่ขี้อิจฉา และมักจะขี้บ่นเสมอ แต่คุณก็มีความรับผิดชอบที่ดี และดูเหมือนคนรอบข้างดูจะรักและไว้ใจคุณเป็นอย่างมาก ทีเดียว
    เขียวมะกอก** คุณเป็นคนที่อบอุ่น และมักจะเป็นคนที่เข้ากับคนอื่นได้ง่าย คุณไม่ชอบความรุนแรงและรักความยุติธรรม คุณเป็นคนใจดี และร่าเริง แต่อย่าอิจฉาใครคนอื่นให้มากนักล่ะ
    เขียวเข้ม ** คุณมักจะพิถีพิถันเกี่ยวกับตัวเอง และมักจะมองหาความรักที่ดูมีภูมิฐาน คุณมักจะเป็นคนตัดสินใจอะไรง่ายๆและขาดสติ ซึ่งมักจะตามมาด้วยปัญหาต่างๆ คุณชอบที่จะเป็นผู้ที่นำ และคุณชอบที่จะค้นคว้าหาเพื่อนใหม่ๆ เสมอๆ

เขียว ** คุณมักจะเข้ากับสิ่งใหม่ๆที่เข้ามาได้ดี คุณไม่ได้เป็นคนที่ขี้อายนัก กล้าแสดงออก แต่บางครั้งการพูดจาของคุณ ก็ทำให้ความรู้สึกของคนอื่นๆเข้าเจ็บปวดได้ คุณมักจะอยากเป็นคนสำคัญของคนรักของคุณเสมอๆ แต่ส่วนใหญ่ผู้ที่เกิดช่วงนี้ มักจะยังโสด เพราะยังไม่เจอคนที่ถูกใจนัก

เปลี่ยนใจแระ นู๋อยากได้สี แบบชมพู พิ้ง พิ้ง อิอิ
    แบบนี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    เปลี่ยนใจแระ นู๋อยากได้สี แบบชมพู พิ้ง พิ้ง อิอิ
    แบบนี้
    จัดไปเลยคุณนาย

เจ๊หนับหนุน

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    แบบนี้
    จัดไป รถก๊อปทั้งคันอย่าได้แคร์ ดูรถก๊อปแท้อย่างป้าแดงก็ได้จ้า สีแดงยังริอาจไปเอาของเฟอรารี่มาเลย 55555

Bookmarks