รายละเอียด งานหาดใหญ่ ไบวีค 2010 วันที่ 30-31 กรกฏาคม 2553 รบกวนอ่านกันคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รายละเอียด งานหาดใหญ่ ไบวีค 2010 วันที่ 30-31 กรกฏาคม 2553 รบกวนอ่านกันคับ

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน รายละเอียด งานหาดใหญ่ ไบวีค 2010 วันที่ 30-31 กรกฏาคม 2553 รบกวนอ่านกันคับ

รายละเอียด งานหาดใหญ่ ไบวีค 2010 วันที่ 30-31 กรกฏาคม 2553

เข้างานศุกร์ที่30นี้ ค่าลงทะเบียน 500 บาทสำหรับตัวผู้ ส่วนฝ่ายหญิงฟรีคับ

สำหรับท่านที่ลงทะเบียนจะได้รับ เสื้อยืด พวงกุญแจ เบียร์ฟรี 2 ขวด

และการเดินทางขี่รถท่องเที่ยว เริ่ม 10.00น.วันเสาร์ที่ 31 ณ.สวนสาธารณะ ไปทางเกาะยอ แวะบ้านสงขลา ข้ามสะพานป๋า ออกทาง ปากรอ ไปทานอาหารเที่ยงและร่วมกิจกรรมที่น้ำตกโตนงาช้างคับ

ผมอยากเชิญเพื่อนๆทุกท่าน พร้อมกันเข้างานอย่างพร้อมเพรียง ขอนัดเวลา 18.00น. รวมพลกันที่ หน้าอู่โหน่ง 30 เมตร คับ รบกวนขอเรื่องความตรงต่อเวลา และเติมน้ำมันกันมาให้เรียบร้อยนะคับ

ส่วนวันเสาร์เราคงต้องคุยกันอีกครั้งนะคับ ว่าใครจะไป ไม่ไปยังงัย
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SUN*SR500 อ่านข้อความ
    จัดไปเลยลูกพี่..นุกกับหรอย
    อยากให้ไปหนุกกันแบบฟูลทีม ดีไหมซัน
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

Senior Member wsukchol's Avatar
    ขอบคุณ
    0

วันเสาร์พี่คอยที่หน้าบ้านน่ะครับ พี่น้องคงไม่ว่ากัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wsukchol อ่านข้อความ
    วันเสาร์พี่คอยที่หน้าบ้านน่ะครับ พี่น้องคงไม่ว่ากัน
    ลางานไว้แล้ว ชิมิๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โชกุน อ่านข้อความ
    รายละเอียด งานหาดใหญ่ ไบวีค 2010 วันที่ 30-31 กรกฏาคม 2553

เข้างานศุกร์ที่30นี้ ค่าลงทะเบียน 500 บาทสำหรับตัวผู้ ส่วนฝ่ายหญิงฟรีคับ

สำหรับท่านที่ลงทะเบียนจะได้รับ เสื้อยืด พวงกุญแจ เบียร์ฟรี 2 ขวด

และการเดินทางขี่รถท่องเที่ยว เริ่ม 10.00น.วันเสาร์ที่ 31 ณ.สวนสาธารณะ ไปทางเกาะยอ แวะบ้านสงขลา ข้ามสะพานป๋า ออกทาง ปากรอ ไปทานอาหารเที่ยงและร่วมกิจกรรมที่น้ำตกโตนงาช้างคับ

ผมอยากเชิญเพื่อนๆทุกท่าน พร้อมกันเข้างานอย่างพร้อมเพรียง ขอนัดเวลา 18.00น. รวมพลกันที่ หน้าอู่โหน่ง 30 เมตร คับ รบกวนขอเรื่องความตรงต่อเวลา และเติมน้ำมันกันมาให้เรียบร้อยนะคับ

ส่วนวันเสาร์เราคงต้องคุยกันอีกครั้งนะคับ ว่าใครจะไป ไม่ไปยังงัย
    ******วันศุกร์ น่าจะไม่ติดอะไร...ส่วนวันเสาร์พี่ขอเจอกันเย็นดีกว่ าน่ะ******
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Senior Member wsukchol's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โชกุน อ่านข้อความ
    ลางานไว้แล้ว ชิมิๆ
    โดดครับ(อย่าบอกใคร)ฮิฮิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สงขลา400 อ่านข้อความ
    ******วันศุกร์ น่าจะไม่ติดอะไร...ส่วนวันเสาร์พี่ขอเจอกันเย็นดีกว่ าน่ะ******
    อะโด่ววว

Junior Member shinjang's Avatar
    สถานที่
    sr400 หาดใหญ่
    ขอบคุณ
    0

เสียว ฝนตก
    ...ร้อยไมล์ แม้ไกลสักหน่อย จะดีไม่น้อย หากเธอยังคอย เป็นเสมือน เพื่อนร่วมทาง...

หาดใหญ่ ไม่ไกลเหมือนที่คุณคิด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ shinjang อ่านข้อความ
    เสียว ฝนตก
    ///////////เมื่อคืนตกเยอะแล้ว....วันนี้น่าจะไม่แล้วน่ะ/////////
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Junior Member onlycool's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สุดคุ้ม

เพิ่งกลับมาจากงานหาดใหญ่ ไบวีค 2010 สดๆร้อนๆเลย ไม่มีที่จอด หุหุ
    คนเยอะมากมาย หรั่ง ไทย เทศ มั่วไปหมด พูดไทยด้วยแต่เจือกซัดอังกฤษกลับ
    งงไปหมดครับ สรุปว่ามันครับ
    สำหรับวันนี้แค่นี้ครับ....สวัสดีครับ
    ขอขอบคุณสิ่งดีๆ ที่ทำให้วันนี้ ยังมีลมหายใจ

Bookmarks