วันๆ ทำอะไรบ้าง รายงานผล....... - หน้า 66

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 66 จากทั้งหมด 316 หน้า แรกแรก ... 16 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 116 166 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: วันๆ ทำอะไรบ้าง รายงานผล.......

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    อุ อุ ... ของเล่นเยอะต้องแอบแอบครับ ....
    ใช้ดีใหมครับพี่ แฟนบ่นบ่น อยากได้
    ใช้ดีมากครับ ทำให้หล่อนเงียบไปแล้วและiPad2ก็โดนยึดไปแล้ว - -"

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ยังไม่กล้าแม้แต่จะแกะออกมาให้คุณนายเห็นครับ ตอนนี้หล่อนกำลังเพลิดเพลินกับiPad2อยู่ครับ
    เป็นแผนหลอกล่อรึเปล่าครับท่านแม่ทัพ เบี่ยงเบนความสนใจคุณนายให้อยู่กับ iPad2
    "เปิดเผยบางอย่าง เพื่อปกปิดบางอย่าง" อิอิ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    เป็นแผนหลอกล่อรึเปล่าครับท่านแม่ทัพ เบี่ยงเบนความสนใจคุณนายให้อยู่กับ iPad2
    "เปิดเผยบางอย่าง เพื่อปกปิดบางอย่าง" อิอิ
    ท่านตั๋งขั้นเทพบรรลุชั้นสูงสุดของสมาคมพ่อบ้านมาสด้ าแล้วครับ 555555

ใช่เลยครับ เปิดเผยบางอย่างเพื่อปกปิดบางอย่าง ใช้ได้ทั้งในบ้าน นอกเรือนและทั่วไปครับ 55555

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ท่านตั๋งขั้นเทพบรรลุชั้นสูงสุดของสมาคมพ่อบ้านมาสด้ าแล้วครับ 555555

ใช่เลยครับ เปิดเผยบางอย่างเพื่อปกปิดบางอย่าง ใช้ได้ทั้งในบ้าน นอกเรือนและทั่วไปครับ 55555
    อย่าพึ่งชะล่าใจครับท่าน มีแม่บ้านแถวนี้กำลังเก็บข้อมูลอยู่ 55555555

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    อย่าพึ่งชะล่าใจครับท่าน มีแม่บ้านแถวนี้กำลังเก็บข้อมูลอยู่ 55555555
    55555 ผมไม่มีปกปิดครับ เป็นคนเปิดเผย

สถานที่
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    55555 ผมไม่มีปกปิดครับ เป็นคนเปิดเผย
    เปิดเผยแล้ว สบายใจ......
    โดนด่าก็ทำหน้ามึนเข้าไว้ครับ 5555555555

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

เปิดเผยแล้ว สบายใจ......
    โดนด่าก็ทำหน้ามึนเข้าไว้ครับ 5555555555

ใช่ครับ เปิดเผยแล้วสบายใจ เค้าด่า เราก้อหน้ามึน...

หากปกปิด แล้วมาจับได้ทีหลัง อันนี้ตายอย่างเดียวครับ ผมโดนมาแล้ว ห้ามเข้าบอร์ดมาสด้า โดนเปลี่ยนเบอร์มือถือ กว่าจะได้กลับมาแรดอีกครั้งต้องหมั่นตื่นเช้าซักผ้า รีดผ้า กวาดบ้านถูกบ้าน นวดเท้าให้เมีย อยู่ต้องร่วม2เดือน เมียถึงยอมใจอ่อนให้เข้ามาเล่นได้ 555

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ใช่ครับ เปิดเผยแล้วสบายใจ เค้าด่า เราก้อหน้ามึน...

หากปกปิด แล้วมาจับได้ทีหลัง อันนี้ตายอย่างเดียวครับ ผมโดนมาแล้ว ห้ามเข้าบอร์ดมาสด้า โดนเปลี่ยนเบอร์มือถือ กว่าจะได้กลับมาแรดอีกครั้งต้องหมั่นตื่นเช้าซักผ้า รีดผ้า กวาดบ้านถูกบ้าน นวดเท้าให้เมีย อยู่ต้องร่วม2เดือน เมียถึงยอมใจอ่อนให้เข้ามาเล่นได้ 555
    น่าไปออกรายการชีวิตรันทดของหม่ำ จ๊กมกนะครับพี่...

สถานที่
    ขอบคุณ
    139

55555555+ ขอคารวะเลยครับท่าน

จริงๆผมก็ไปยืนเกาะเคาเตอร์อยากได้ตัวนี้ครับ

ไปลองมาแล้วและคิดว่าน่าจะเก็บเงินไม่นานก็น่าจะได้ แต่ว่่าด้วยความที่คิดสัปดนอยากได้มุมมองแปลกๆและเห็ นว่ามันจิ๋วแต่แจ๋วและยังดำน้ำได้ ผมก็เลยตัดสินใจศึกษามันอย่างจริงจัง อาจจะดูฟุ่มเฟือยไปหน่อยแต่ว่ามันน่าจะมีประโยชน์ในก ารนำเสนอมุมมองใหม่ๆและก้าวข้ามพ้นอะไรเดิมๆไปได้บ้า งครับเจมส์ แต่ผมก็ชอบครับมันมีพวกอุปกรณ์เสริมเยอะดี
    ตัวนี้มันราคา 7xxxx ได้มั้งคับพี่วีแต่ผมว่าคุ้มพี่วีซื้อมาทำหนังได้เลย นะคับ เป็นทั้งผู้กำกับวี และ ท่านแม่ทัพวีเลย 555
    ส่วนเจ้ากล้อง จิ๋วแต่แจ๋ว ของพี่วีนี่ผมว่ามันเป็นอะไรที่ทะลุขีดจำกัดในมุมมอง ของกล้องเลยคับ... อยากได้มากๆ เอามาทำอะไรมันๆได้เยอะเลย ต้องเก็บตังใหม่อีกแล้วเกิดกิเลสขึ้นมาทันที

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamborghini อ่านข้อความ
    ตัวนี้มันราคา 7xxxx ได้มั้งคับพี่วีแต่ผมว่าคุ้มพี่วีซื้อมาทำหนังได้เลย นะคับ เป็นทั้งผู้กำกับวี และ ท่านแม่ทัพวีเลย 555
    ส่วนเจ้ากล้อง จิ๋วแต่แจ๋ว ของพี่วีนี่ผมว่ามันเป็นอะไรที่ทะลุขีดจำกัดในมุมมอง ของกล้องเลยคับ... อยากได้มากๆ เอามาทำอะไรมันๆได้เยอะเลย ต้องเก็บตังใหม่อีกแล้วเกิดกิเลสขึ้นมาทันที
    ซื้อเลยเจมส์ นี่ผมก็อยากจะได้เพิ่มอีกซักตัวแต่ของมันมีน้อยจริงๆ ครับ รอเงินเดือนรอบต่อไปก่อน 5555 ผมเห็นเขาพกติดตัวได้สบายเลยครับและได้มุมมองแปลกๆ แต่แนะนำให้ใช้รุ่นMotorsportนะครับ พวกอุปกรณ์เสริมที่แถมมาด้วยครอบคลุมทั้งหมดเลยครับโ ดยเฉพาะhousingกันน้ำก็คุ้มแล้วครับ แต่เมมรองรนับสูงสุดที่32GBครับ เป็นSDHCครับเพราะว่าถ้าต่ำกว่านี้มันรองรับHDไม่ได้ ตัวนี้ก็ราวๆ2xxxได้ครับ ไฟล์ที่ได้มาเป็นMP4สามารถลากเข้าiphone ipadได้เลย

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

ซื้อเลยเจมส์ นี่ผมก็อยากจะได้เพิ่มอีกซักตัวแต่ของมันมีน้อยจริงๆ ครับ รอเงินเดือนรอบต่อไปก่อน 5555 ผมเห็นเขาพกติดตัวได้สบายเลยครับและได้มุมมองแปลกๆ แต่แนะนำให้ใช้รุ่นmotorsportนะครับ พวกอุปกรณ์เสริมที่แถมมาด้วยครอบคลุมทั้งหมดเลยครับโ ดยเฉพาะhousingกันน้ำก็คุ้มแล้วครับ แต่เมมรองรนับสูงสุดที่32gbครับ เป็นsdhcครับเพราะว่าถ้าต่ำกว่านี้มันรองรับhdไม่ได้ ตัวนี้ก็ราวๆ2xxxได้ครับ ไฟล์ที่ได้มาเป็นmp4สามารถลากเข้าiphone ipadได้เลย
    น่าเล่นครับคุณวี ผมเคยแต่เล่นz1 กับ z7 ตอนไปถ่ายงานให้ลูกค้าที่อังกฤษกับสก๊อตแลนด์ ตัวนี้ออกตัวมาก็เล็งๆไว้ เพราะชอบในดีไซน์และขนาดที่พกสะดวกและฟังก์ชั่นที่เบ ียดๆรุ่นพี่เลย..แจ่มแมว!! ระวังงบบานนะขอรับ เพราะของเล่นเยอะเหลือเกิน โดยเฉพาะเลนซ์คาร์ลไซน์..เห็นราคาแล้วขนลุก
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

Member mazda speed's Avatar
    สถานที่
    mazda alone
    ขอบคุณ
    0

กระผมจะต่อติดสถานะการณ์ เทคโนโลโยขั้นเทพทันมั้ยเนี่ย แต่..น่าจะทันนะเพราะถึงตอนซ่อน(งุบงิบ)ภรรเมียเนี่ย ผมถนัดพอใช้ได้

หากท่่านโทรมาก่อนภายใน10นาที เรามีของแถมเป็นหมวก..กันสากกระเบือ เผื่อเมียจับได้สมองจะได้ไม่เสื่อม 55555 หุ หุ

" ข้าพเจ้าไม่ชอบรสชาติของสุรา แต่..ข้าพเจ้าชอบบรรยากาศของการรํ่าสุรา "
    http://www.facebook.com/popeye.speed

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

วันว่างๆ ของอุ้ยกับปุ๊หนวด......หลังจากทริปที่เเล้ว เพื่อนปุ๊ติดใจเลยจัดให้อีก หนึ่งชุด ขึ้นรถลงเรือครบชุด

ไปวัดสาขลาที่ ขึ้นสองเเถวก่อนเป็นการออมกำลังเพราะเเดดกำลังเลียผิ ว

ปั่นไปวัดสาขลา เป็นเมืองที่อยู่ติดกับปากอ่าวไทย เคยรุ่งเรืองในสมัยนานมาเเล้วระยะทางสบายๆๆ

เจดีย์เอียง เเต่ไม่ล้ม

ขอพรกลับหวานใจ

กลับเเล้วไปหาอะไรกินกัน ลงเรือ

บะหมี่ปู.........

อร่อยเเยกย้ายกันกลับบ้าน.......ออก 16.00 ถึงบ้าน 24.00 มันมากกกกกกกกกก

Member mazda speed's Avatar
    สถานที่
    mazda alone
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=a_tez;6103497]วันว่างๆ ของอุ้ยกับปุ๊หนวด......หลังจากทริปที่เเล้ว เพื่อนปุ๊ติดใจเลยจัดให้อีก หนึ่งชุด ขึ้นรถลงเรือครบชุด

ไปวัดสาขลาที่ ขึ้นสองเเถวก่อนเป็นการออมกำลังเพราะเเดดกำลังเลียผิ ว

ชอบจิงๆนะอะไรเลียๆเนี่ย คราวที่แล้วก็ทะเลให้แดดเีลียตูดเล่น ซะงั้น 555555

" ข้าพเจ้าไม่ชอบรสชาติของสุรา แต่..ข้าพเจ้าชอบบรรยากาศของการรํ่าสุรา "
    http://www.facebook.com/popeye.speed

หน้าที่ 66 จากทั้งหมด 316 หน้า แรกแรก ... 16 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 116 166 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks