รำลึก “สึนามิ” ครบ 1 ปีชมรมเวสป้ากระบี่และชมรมเวสป้าสุราษฏร์ธานี

ชื่อกระทู้: รำลึก “สึนามิ” ครบ 1 ปีชมรมเวสป้ากระบี่และชมรมเวสป้าสุราษฏร์ธานี

มาตรฐาน รำลึก “สึนามิ” ครบ 1 ปีชมรมเวสป้ากระบี่และชมรมเวสป้าสุราษฏร์ธานี

ชมรมเวสป้ากระบี่และชมรมเวสป้าสุราษฏร์ธานี ขอเชิญชวนชาวรถคลาสสิคทุกท่าน ร่วมงานรำลึก “สึนามิ” ครบรอบ 1 ปี ณ อุทยานแห่งชาติหาดนพรัตน์ธารา จังหวัดกระบี่ ในวันที่ 24 - 26 ธันวาคม 2548
    เนื่องด้วยทางชมเวสป้าสุราษฏร์ธานี ใกล้ครบรอบวันก่อตั้งชมรมประจำปี 2006 ทางชมรมได้เลื่อนวันการจัดงานให้เร็วขึ้น เพื่อไปช่วยเหลือผู้ที่ประสบภัยจากคลื่นยักษ์สึนามิ ร่วมกับทางชมรมเวสป้ากระบี่ โดยจะร่วมกันทำบุญและสังสรรค์ ในระหว่างวันที่ 24 - 26 ธันวาคม 2548 ณ อุทยานแห่งชาติหาดนพรัตน์ธารา(บริเวณอ่าวพระนาง) ซึ่งจะมีรายละเอียดดังนี้
    - ค่าลงทะเบียนคนละ 400 บาท
    - อาหาร 5 มื้อ (รวม 3 วัน 2 คืน)
    - เสื้อ
    - สติกเกอร์
    - ที่พัก 2 คืน
    หมายกำหนดการ
    วันเสาร์ ที่ 24 ธันวาคม 2548
    เข้าสู่ตัวเมืองจังหวัดกระบี่ ณ บริเวณสวนสาธารณะธารา
    เวลา 13.00 น. - 17.00 น. ลงทะเบียน ณ สวนสาธารณะธารา (เขื่อนขนาบน้ำ)เคลื่อนขบวนสู่สถานที่จัดงานอุทยานแห ่งชาติหาดนพรัตน์ธารา(อ่าวพระนาง)
    เวลา 18.00 น. เคลื่อนขบวนไปสู่สถานที่จัดเลี้ยง(ลานเบยร์)อ่าวพระน าง
    วันอาทิตย์ ที่ 25 ธันวาคม 2548
    เวลา 09.00 น. รับประทานอาหารเช้าเตรียมตัวสำหรับไปทำบุญและท่องเที ่ยวคลองสองน้ำ
    (ท่าปอม)
    เวลา 10.00 น. ร่วมทำบุญบริจาคแก่ผู้ประสบภัยสึนามิ ณ บ้านพักชั่วคราวผู้ประสบภัยสึนามิ
    (มัสยิสบ้านหนองกก) หมู่2 ต.ไสยไทย อ.เมือง จ.กระบี่
    เวลา 11.00 น. รับประทานอาหารเที่ยง
    เวลา 12.00 น. เดินทางไปเที่ยวคลองสองน้ำ(ท่าปอม)และเล่นน้ำตก
    เวลา 14.30 น. เดินทางไปพิชิตความสูงของยอดเขาวัดถ้ำเสือ
    เวลา 16.30 น. เดินทางเข้าเมืองกระบี่ชมบรรยากาศเมืองกระบี่ ณ บริเวณเขื่อนเขาขนาบน้ำ
    เวลา 17.30 น. เดินทางกลับสู่ที่พัก
    เวลา 18.30 น. เข้างานเลี้ยง(ลานเบียร์)อ่าวพระนาง
    วันจันทร์ ที่ 26 ธันวาคม 2548 (สำหรับกลุ่มที่ยังไม่เดินทางกลับจะอยู่เที่ยวต่อก็ไ ด้)
    เวลา 08.00 น. รับประทานทานอาหารเช้าและเดินทางกลับโดยสวัสดีภาพ


    สนใจเข้าร่วมติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
    อาจารย์ชัย 09 - 6474071 ชมรมเวสป้ากระบี่
    คุณถ่าน 01- 9700332 ชมรมเวสป้าสุราษฏร์ธานี

กลุ่มสะแกกรัง
    อุทัยธานี
    พวกเราคงไม่ได้ไปเพราะอยู่ไกลมาก พวกเราขอเป็นกำลังใจกับโครงการดีๆๆแบบนี้ด้วยนะครับ
    เราคนไทยเหมือนกัน

รูป รูป  
    มันเป็นความทรงจำที่ดีตอนที่เราเดินทางเส้นทางเดียวกัน
    (เพื่อนเอ๋ย)
    ติดต่อหรือโอนเงิน
    084-813-4855

ตรวจสอบหมายเลขสิ่งของไปรษณีย์

http://track.thailandpost.co.th/trac...t.aspx?lang=th

ตรวจสอบเลขโครง+เลขเครื่อง-แบบรถมอเตอร์ไซค์+รถยนต์

http://polislostcar.police.go.th/Sea...rdPeopleWS.php

aut64's Avatar
    สถานที่
    HUA - HIN - PRANBUREE UNDER LIMIT TEAM CLASSIC BIKE OF HUA - HIN - PRAN
    ขอบคุณ
    0

ถ้ามีโอกาสอยากจะไปร่วมด้วยเหมือนกันครับพี่ถ่าน ฝากบอกพี่โรสด้วยนะครับว่าผมจะเร่งทำรถให้ทันก่อนงาน นี้นะครับ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Smile

KU Classic Scooter
    คงไปไม่ได้เช่นกัน อย่างไรขอให้กิจกรรมนี้ ราบรื่น ราบรื่นครับ
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

กลุ่ม Hariphunchai Club คงไม่ได้ไปครับ ไกลไปหน่อย(ไม่หน่อยหล่ะไกลมากๆเหมือนกันนะ) ขอส่งแรงใจไปแล้วกันครับ

Bale Rally 210 Lamphun

aut64's Avatar
    สถานที่
    HUA - HIN - PRANBUREE UNDER LIMIT TEAM CLASSIC BIKE OF HUA - HIN - PRAN
    ขอบคุณ
    0

งานเป็นไงบ้าง.....เอารูปมาโชว์หน่อยนะ............. .

Member ดร.สมถุย's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคาสสิค
    ขอบคุณ
    0

น่าไปแฮะ

" น้องบิมบีม " นครชากังราวคาสสิค

Bookmarks