[ ขาย ] ◆◆ดิบๆ6คู่แท้ๆ◆เบอร์5.5-9◆unterground,DR.matens,Alpha,DC,asicฯลฯ◆◆

ชื่อกระทู้: ◆◆ดิบๆ6คู่แท้ๆ◆เบอร์5.5-9◆unterground,DR.matens,Alpha,DC,asicฯลฯ◆◆

น้ำมันไม่หมด ไม่"เข็น" สอดบัตร's Avatar
    สถานที่
    แน่นอน,ใต้ดิน,PXคลับ
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ◆◆ดิบๆ6คู่แท้ๆ◆เบอร์5.5-9◆unterground,DR.matens,Alpha,DC,asicฯลฯ◆◆

◆◆คู่ที่ 1◆◆ unterground เบอร์ 7ีus. 1,400 ฿

◆◆คู่ที่ 2◆◆ DR.martens size 9 1,700 ฿

◆◆คู่ที่ 3◆◆Alphanumeric ใช่แล้วครับฟังไม่ผิดหรอก แบรนสเก็ต ไม่ค่อยเห็นรองเท้า
    คู่นี้เป็นหนังนะครับ สีออกเทาๆน้ำเงินดำบอกไม่ถูก แต่หม่นๆ สภาพ 75%เบอร์9 แต่sizeเท่าvan8.5 550฿

◆◆คู่ที่ 4◆◆ DC ญ.-ญ(คู่นี้ขาวโอโม่เลยแต่ถ่ายมาสีมันม่นๆนะครับ) size 6.5 คนใส่ 5.5ใส่สบายครับ350 ฿

◆◆คู่ที่ 5◆◆ asic คู่นี้เบาใส่สบายครับ size5.5 380฿

◆◆คู่ที่ 6◆◆ EDhardy size8 แต่คนใส่ size5.5-7 ใส่สบายกว่า คู่นี้มีตรอยโดย บุหรี่ลงหัวยางด้านขวานิดหน่อย ขายถูกๆไป แต่สีสันโดยรวมสวยมาก 260฿

รองเท้าทุกคู่ใส่เองกับแฟนครับบางคู่เก็บไว้ไม่ค่อยไ ด้ ใส่เลย ต่อรอง แลกเปลี่ยนกันได้ ครับไม่ว่าจะเป็นเสื้อ เข็มขัด รองเท้า ออฟชั่นต่่างๆ ขอแนวสเก็ตหรือ ออกpunk นิดนึงนะครับ
    ถ้าเป็นรองเท้า ขอเบอร์8.5-9 นะครับ สอบถาม PM หรือตามเบอ์ที่แจ้งไว้นะครับ สะดวกหลังเที่ยงวัน-ตี2

*รองเท้ายังไม่รวมค่าจัดส่งนะครับค่าจัดส่งขอตามจริง ครับ หรือมารับเองได้ที่ พระราม9-รามคำแหง
    0897973323
    แถม2รายการนะครับ หัวFAMOUUSแต้ๆ850฿ กับกระเป๋าหนังงูแท้จากแอฟริกา350฿

หน้า

หลัง

กระเป๋าตังหนังฮูแต้ๆ(จากแอฟริกาบินไปซื้อมาเองเลย) กว้าง 4" ยาว 6" แต่ตัวเป็กมันหลุดนิดนึงเอาไปซ่อมเองได้เลยขายถูกๆ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

น้ำมันไม่หมด ไม่"เข็น" สอดบัตร's Avatar
    สถานที่
    แน่นอน,ใต้ดิน,PXคลับ
    ขอบคุณ
    0

ดัน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bookmarks