หาซื้อ................ซูซูกิ........แฟรช ซูซูกิ........แฟรช ซูซูกิ........แฟรช - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หาซื้อ................ซูซูกิ........แฟรช ซูซูกิ........แฟรช ซูซูกิ........แฟรช

Senior Member kom's Avatar
    สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

ยังไม่ได้รึท่าน ถ้าได้รถไม่มีเล่มมาบอกนะครับ ผมมีเล่มแฟรชหลงๆอยู่เล่มนึง เดี๋ยวยกให้เอาไปกันผีครับ
    เดี๋ยวเล็ก เดี๋ยวใหญ่ แต่ไงก็รักเอ็งนะ มอไซร์

rithisak's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sanuche อ่านข้อความ
    เห็นแล้วเกิดกิเลสครับ ลองดู(แต่ผมไม่มีกะตังค์ซื้อ555)
    เห็นแล้วนึกถึง rgvคันเก่า

http://***/smf/index.php...;topicseen#top
    ครับผมประจำอยู่เว็บนั้นละครับ ชอบรถแรงครับมันๆ แบบนอนขับ เอามือเข้าเกียร์ อ่ะนะ ห่ะห่ะ ตามประสาผมยังแว๊นซ์ อยู่ห่ะห่ะ

เอามาให้ท่านดู ตามลิง้ค์ครับ
    แล้วท่านลองคลิกดูตามรูปนะ คันนี้ผมว่ามันเดิมมากเลย ไฟติดหมดเลย

ผมอาจไปเอาละครับ บังเอิญผมไปจับ บีทมาก่อน กำลังมันกับการแต่ง บีท

แฟรชเลยมีเวลาหา ถ้าไม่ได้ผมไปเอาคันตามรูป ในลิ้งนี่แหละครับ

ว่งาๆ จะชวนท่านมาแว๊นซ์ ด้วย ห่ะห่ะ สนใจมั๊ย

http://www.thaisecondhand.com/_board...CA8540654.html
    อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา

ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kom อ่านข้อความ
    ยังไม่ได้รึท่าน ถ้าได้รถไม่มีเล่มมาบอกนะครับ ผมมีเล่มแฟรชหลงๆอยู่เล่มนึง เดี๋ยวยกให้เอาไปกันผีครับ
    ขอบคุณครับ รถก็เยอะแล้วครับ จะหาเก็บ ก็หาเรื่อยๆครับ
    ไม่เจอดีก็ไม่เอาครับ ต้องขอมีทะเบียนละครับ

ที่จริงของท่านน่าลองเอามาแต่งให้สวยๆ มาขับเล่น หิหิ

e11

Senior Member sanuche's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

เรื่องแว๊น คงต้องปล่อยให้เด็กวัยรุ่นเค้าดีกว่าครับ 5555
    ตอนนี้ว่างๆผมก็เอาแด๊ชคันเก่ามาขี่เล่นอยู่
    ขอให้เจอเนื้อคู่ไวไว นะครับ(แต่ทำไมเนื้อคู่เยอะจัง 5555 ล้อเล่นนะครับ)
    085-846-5492,083-780-2294 พุทธมณทลสาย5
    เลขบัญชี 883-0-01330-7 ธ.กรุงไทย สาขาย่อยเทสโก้โลตัส ศาลายา
    sanu_che@hotmail.com
    นาย เชิดพงศ์ เมืองปรางค์
    55/7 ม.12 ตไร่ขิง อ.สามพราน จ.นครปฐม 73210

ถึงรถไม่แรง แต่............มันก็เก่า..........555

ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sanuche อ่านข้อความ
    เรื่องแว๊น คงต้องปล่อยให้เด็กวัยรุ่นเค้าดีกว่าครับ 5555
    ตอนนี้ว่างๆผมก็เอาแด๊ชคันเก่ามาขี่เล่นอยู่
    ขอให้เจอเนื้อคู่ไวไว นะครับ(แต่ทำไมเนื้อคู่เยอะจัง 5555 ล้อเล่นนะครับ)
    ผมยาวนั่นถ้าใช่ท่านละก็ หล่อน่าดู (ชมกันเองนี่แหละ มันไม่มีใครชม ห่ะห่ะ) หิหิ แซวกันไป
    เอารูปรถแว๊นผมมาให้ดู ที่จริงผมก็ไม่แว๊น อะไรหรอก ท่าน
    เจ้าพวกนี้ ตอนผม วัยรุ่น มันดัง น่าดู เลยเก็บ ซะ ผมคิดว่าอีกไม่นาน มันมีคนเล่นแน่

รถเก่า จะเก่าไม่เก่า ถ้าสวยไปได้ ถ้าห่วยแตก ซ่อมยาก อะไหล่หายาก มันจะคลาสสิคไปได้สักกี่น้ำ มันต้องมีดีในตัว
    ความคิดผม นะ โปรดอย่าเชื่อ ผมคิดอะไรก็มาพูดคุย

ก็กัวเพื่อนๆ จะว่าเวอร์ อะไรประมาณนั้น ไม่มีอะไรหรอกครับถูกผิดไม่รู้แค่ความคิดผมนะ หิหิ (ไม่ได้โม้...แต่โคตะระ เลย)

มายาวเลย ท่านดู บีท ผมไปเล่นๆ พี่น้อง ค่อยๆหาๆไปเรื่อยๆ คันนี้วิ่ง 130 เอง ต้องมาทำ แต่ผมไม่เน้นแรง ถ้าทำเสร็จมาให้ท่านดูใหม่นะ โปรดติดตาม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rithisak : 18-08-2010 เมื่อ 14:40

Bookmarks