ภาพ ร่วมปั่นลงนามถวายพระพร วันที่ 1 สิงหาคม 2553 - หน้า 5

ชื่อกระทู้: ภาพ ร่วมปั่นลงนามถวายพระพร วันที่ 1 สิงหาคม 2553

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ร่วมด้วยช่วยกันครับ

Name:  DSC04467.jpg
Views: 256
Size:  50.5 KBName:  DSC04483.jpg
Views: 276
Size:  37.0 KBName:  DSC04463.jpg
Views: 296
Size:  45.3 KB[]

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน หล่อที่สุดในงาน

Name:  DSC04556.jpg
Views: 288
Size:  34.6 KB[

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naymodx
    อ๋อ รักษ์หน้าตานี้เอง เดินสวนกันยืนอยู่ใกล้กันหน้าพระที่นั่งอนันต์ 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    ...

ไหนๆ พี่ ผมไม่เห็นจะเห็นเลย พี่เอารูปมาเป็นหลักฐานดิว่าพี่ก็ไปฮ้าๆๆๆ
    จัดไป...รักษ์เดินสวนกับผม เรียกว่าแทบจะเหยียบหัวแม่โป้งเท้ากันล่ะ
    คราวหน้าเจอกันจะได้ยิงไม่ผิดตัว ...
    ส่วนที่ยืนพุ่งยื่นอยู่ข้าง ๆ นั่นพี่คล้าว เอ๊ย พี่นง แห่งทุ่งบางกะปิ cool
    ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ ที่เอารูปมาลงซ้ำ

รูป รูป      
    นายวรพจน์ ภู่มาลี "มด"
    114/387 ม.3 หมู่บ้านแลนด์แอนด์เฮ้าส์
    ถ.ราชสีมา-ปักธงชัย ต.หนองจะบก
    อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000

Tel. 08 1629 4605 (ขอเป็นช่วง 09.00-19.00 นะครับ)
    บัญชีออมทรัพย์ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเดอะมอลล์ นครราชสีมา
    เลขที่บัญชี 433-2-24616
    -5

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naymodx อ่านข้อความ
    [IMG]คราวหน้าเจอกันจะได้ยิงไม่ผิดตัว ...
    555+ พี่คนที่ หน้าตาดีๆ นี้เอง เจอกันตั้งแต่แรกแล้ว แต่ไม่รู้จักนาม

ที่ใหนได้ 555+ เส้นผมบังภูเขา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naymodx อ่านข้อความ
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naymodx
    อ๋อ รักษ์หน้าตานี้เอง เดินสวนกันยืนอยู่ใกล้กันหน้าพระที่นั่งอนันต์ 5555

จัดไป...รักษ์เดินสวนกับผม เรียกว่าแทบจะเหยียบหัวแม่โป้งเท้ากันล่ะ
    คราวหน้าเจอกันจะได้ยิงไม่ผิดตัว ...
    ส่วนที่ยืนพุ่งยื่นอยู่ข้าง ๆ นั่นพี่คล้าว เอ๊ย พี่นง แห่งทุ่งบางกะปิ cool
    ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ ที่เอารูปมาลงซ้ำ
    งั้นเราเจอกันแล้วนะครับฮ้าๆๆ ผมก็ว่าใครไม่คุ้นเลย

ส่วนพี่นงนี่ เราไม่รู้จักกันหลอก นวมินทร์49 ถนนเลื้อมเลย ฮ้าๆๆๆๆๆ
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ new_hudson อ่านข้อความ
    งั้นเราเจอกันแล้วนะครับฮ้าๆๆ ผมก็ว่าใครไม่คุ้นเลย

ส่วนพี่นงนี่ เราไม่รู้จักกันหลอก นวมินทร์49 ถนนเลื้อมเลย ฮ้าๆๆๆๆๆ
    ครั้งหน้าไม่พลาดเป้าแน่นอน
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

ดูรูปเพลินไปเลย ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆมากมายครับ น้องมดเห็นตอนเช้าแว๊บๆ แล้วก็หายไปไหนแล้ว ส่วนโต้งเจอตอนเช้ากับตอนบ่าย ก็ได้คุยกันแป๊บนึง ปีนึงจะได้พบหน้ากันพี่ๆน้องๆแบบนี้สักครั้งหนึ่ง อบอุ่นครับ
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    ดูรูปเพลินไปเลย ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆมากมายครับ น้องมดเห็นตอนเช้าแว๊บๆ แล้วก็หายไปไหนแล้ว ส่วนโต้งเจอตอนเช้ากับตอนบ่าย ก็ได้คุยกันแป๊บนึง ปีนึงจะได้พบหน้ากันพี่ๆน้องๆแบบนี้สักครั้งหนึ่ง อบอุ่นครับ
    รีบกลับมาทำตัวเป็นพ่อบ้านแสนดีครับ ไม่งั๊นเบิกงบซื้อรถถีบลำบาก
    ได้เจอคุณหัวโป่คุยกันแป๊บนึง จากนั้นก็สวัสดีพี่ตุ๊ พี่ชัช แกคงงงล่ะว่าใคร 555
    ต้องรีบพาแฟนไปงานเลี้ยงกลุ่มเค้าต่อที่รามาการ์เด้น เสร็จงาน 17.00 ตีกลับโคราชเลยครับ
    นายวรพจน์ ภู่มาลี "มด"
    114/387 ม.3 หมู่บ้านแลนด์แอนด์เฮ้าส์
    ถ.ราชสีมา-ปักธงชัย ต.หนองจะบก
    อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000

Tel. 08 1629 4605 (ขอเป็นช่วง 09.00-19.00 นะครับ)
    บัญชีออมทรัพย์ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยเดอะมอลล์ นครราชสีมา
    เลขที่บัญชี 433-2-24616
    -5

รีบกลับมาทำตัวเป็นพ่อบ้านแสนดีครับ ไม่งั๊นเบิกงบซื้อรถถีบลำบาก
    ได้เจอคุณหัวโป่คุยกันแป๊บนึง จากนั้นก็สวัสดีพี่ตุ๊ พี่ชัช แกคงงงล่ะว่าใคร 555
    ต้องรีบพาแฟนไปงานเลี้ยงกลุ่มเค้าต่อที่รามาการ์เด้น เสร็จงาน 17.00 ตีกลับโคราชเลยครับ
    พี่ทำถูกต้องที่สุดแล้วครับ เดี๋ยวเยอะไปจะโดนเพ่งเล็ง ฮ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

วันที่ปั่นวันนั้นเป็นวันที่แดดไม่ร้อน อากาศเป็นใจและบวกด้วยใจเต็มร้อยทุกอย่างราบรื่นและล งเอยด้วยดีได้รู้จัก ได้มิตรภาพ คงตราตรึงในใจไปนานเท่านาน..โชคดีทุกสถานีครับ
    ขอให้พระคุ้มครอง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

hi !
    it's pok single farang in tour !!! (bicycleboutique )
    good trip !!!!!!!!!!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pokraimbow อ่านข้อความ
    hi !
    it's pok single farang in tour !!! (bicycleboutique )
    good trip !!!!!!!!!!!

Oh my god . hello pok .

I'm Rak. Delighted to join you spin this.

On August 12th, you free tomorrow.

A trip Mother's Day.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย new_hudson : 03-08-2010 เมื่อ 22:07

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

hi !!!
    you can see me at my bicycle shop at 260 / 4 israphap road.
    you and all people Enthusiasts about bicycle are welcome.

รูป รูป  

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

เอ่อ เดี๋ยวนี้ชาวฝั่งธนเขาดกอินเตอร์กันหมดแล้วหรอครับ55 5
    See you again.
    ยามเมื่อสิ้นแสงสุริยน เราคือคนสร้างไฟไว้ส่องทาง
    e-mail : [email protected]
    tel : 0847489085

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pokraimbow อ่านข้อความ
    hi !!!
    you can see me at my bicycle shop at 260 / 4 israphap road.
    you and all people Enthusiasts about bicycle are welcome.
    Blank visiting.

Thank you.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    เอ่อ เดี๋ยวนี้ชาวฝั่งธนเขาดกอินเตอร์กันหมดแล้วหรอครับ55 5
    ก็ปูๆ ปลาๆ ดำน้ำ บุมๆๆ ฮ้าๆๆ

FANGTONT always welcome .

Bookmarks