[ ขาย ] กันล้ม Vigano for Cosa และ อกไก่ครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: กันล้ม Vigano for Cosa และ อกไก่ครับ

nanzie55's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน กันล้ม Vigano for Cosa และ อกไก่ครับ

2 ชิ้นนี้ได้จากพี่ 2 ท่านในเวบครับ ได้มานานมากแล้ว ยังไม่เคยแม้แต่จะทาบกับรถ พอดีขายรถล้มโปรเจคไปแล้วครับ
    ~กันล้มทั้งชุด ซื้อมา 2800 ครับ เพิ่งแกะจากกล่องเอามาถ่ายรูป ไม่เคยใส่ไม่เคยทาบ ขาย 2300 ครับ ขายแล้วครับ
    ~อกไก่เดิม ซื้อมา 1800 เพิ่งแกะจากห่อเช่นกันครับ ยังไม่ได้ทำสี ไม่เคยใส่ไม่เคยทาบ ขาย 1300 ครับ ขายแล้วครับ

ต้องขอออกตัวก่อนครับ ว่านี่เป็นการขายของในเว็บครั้งแรกของผม ปกติจะซื้อเข้าอย่างเดียว การปฎิบัติตัว การตั้งราคา
    หรืออะไรอีกหลายๆอย่าง อาจจะมีกฎ มีระเบียบ หรือข้อบังคับอะไรที่ผมอาจไม่ทราบรายละเอียด ก็ขอโทษล่วงหน้าไว้
    ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    :: ขอบคุณเวบ thaiscooter มากๆครับผม ::
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanzie55 : 18-08-2010 เมื่อ 18:09

Bookmarks