ต้องการซื้อเรือนไมล์ หรือเกจ์ว้ดความเร็ว ก.ม. และน้ำมัน จะมาใช้กับรถเก่า

ชื่อกระทู้: ต้องการซื้อเรือนไมล์ หรือเกจ์ว้ดความเร็ว ก.ม. และน้ำมัน จะมาใช้กับรถเก่า

มาตรฐาน ต้องการซื้อเรือนไมล์ หรือเกจ์ว้ดความเร็ว ก.ม. และน้ำมัน จะมาใช้กับรถเก่า

พอดีมีรถเก่าเปอร์โยต์ แต่ตัววัดต่าง ๆ ใช้ไม่ได้แล้ว
    หาเรือนไมล์มาแปลง หรือใครมีเกจ์วัดความเร็ว จับ กม.
    เกจ์วัดน้ำมัน
    เกจ์วัดความร้อนมีแล้วครับ
    ของที่เหลือ ๆ ใช้งานได้ มาแบ่งขายบ้าง

ลงไว้ได้เลย

ขอบคุณครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ยังต้องการอยู่ครับ

เปอร์โย รุ่นใหนคับ เผื่อเจอของตรงรุ่นคับ ลงรูปตัวอย่างให้ดูก็ดีคับจะได้หาของให้ถูก
    ย้อนรอย ย้อนอดีต กันดีกว่า
    แล้วจะรู้ว่ารถเก่าที่ไม่มีเทคโนโลยีอะไรมาก มันยังน่าใช้อยู่
    ไม่มีถนนคนอยู่ได้ ไม่มีต้นไม้คนจะอยู่กันอย่างไร
    ติดต่อสอบถาม 081-6887820

Bookmarks