เรื่องวันเกิด กลุ่ม ครับพี่น้อง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เรื่องวันเกิด กลุ่ม ครับพี่น้อง

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องวันเกิด กลุ่ม ครับพี่น้อง

เรื่องวันเกิดกลุ่ม ครับพี่น้อง ทัวริซึ่ม คืองี้ครับผมยังไม่ได้คุยกะใครหรอกครับ ตามความคิดผมน่ะน่ะครับยังไม่ได้คุยกะใคร มีความคิดเห็นแบบนี้ครับ ตอนนี้เราหนึ่งขวบ ปี แล้ว บางกลุ่มที่เป็นรถคราสสิค อาจจะยังไม่รุ้จักเรา แล้ะส่วนใหญ่ก็รุ้จักเราแล้ว ผมอยากจะเรียกประชุมกลุ่ม กัน ขอให้พี่น้อง มากันทุกคนวันเสาร์ที่จะถึงนี้ อีกอย่างครับ อย่าเพิ่ง ไปแจ้งข่าวกับกลุ่มรถใหญ่เลยครับ สำหรับปีนี้ ผมขอแค่เราๆท่าน ร่วมใจกัลลองจัดงานเล็ก จากกลุ่มคนที่เรารุ้จัก และเค้าประสงค์จะมาร่วมงานจริงๆ เพราะเวลาที่คิดมันน้อยเกินไปเดียวงานจะออกมาไม่ดี นี่กลางเดือนแล้วก็อีกไม่กี่วัน เดียวพอเรางานออกมาไม่ดี คนที่จะเสียก้คือพวกเรานี่แหละครับ เอาเล็กๆๆมากันพร้อมๆ มีคนที่เราคุ้นเคยและรุ้จักก่อนปีหน้าค่อยเตรียมการ ใหญ่ เชื่อผม มันจะได้ไม่ล่ม และต้องควักเลือดควักเนื้อกันบานตะไท
    คิดเห็นยังไงก็ลองว่ากันมาน่ะครับ เอาเนื้อๆน่ะครับน้ำๆไร้สาระ อย่าพิมมาให้ผมเสียอารมณ์น่ะครับ
    ขอบพระคุณทุกท่านครับ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

เปิดอ่านกัน แต่ไม่กล้าออกความคิดเห็นกัลเลยรึ อย่าซีเรียส มีไรคิดออก ความคิดเห็นว่ามาเลย
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

ไงก็ได้พี่.....

แต่ผมว่าเชิญกลุ่มในเมืองกาญที่เราสนิท....เช่น...ตะ นาวศรี....ซิปป้า....ปืนแก๊ปอะไรอย่างนี้ก่อนก็น่าจะ โอนะครับ

เพราะเขาเคยเชิญเราไปงานวันเกิดกลุ่มเขามาก่อน....ถึ งเวลาของเราก็น่าจะเชิญเขามาด้วย...

แค่เอากลุ่มในเมืองกาญก่อนน่าพอรับรองกันได้นะผมว่า. ....โอเลมะพี่....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย policia : 10-08-2010 เมื่อ 14:46
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

Member tohshiro's Avatar
    สถานที่
    ขี่เรื่อยๆ เหนื่อยแวะดื่ม
    ขอบคุณ
    0

จัดไม่ต้องใหญ่ก้อได้พี่ เอาแต่กลุ่มที่เราสนิท รู้จักกันก่อนก้อพอ

จัดงานให้มันพอประมาณตามกำลังของกลุ่มเรา...จะได้ไม่ ต้องเจ็บตัวกันมาก

คิดเห็นอย่างไง...ก้อโพสต่อมาเลยนะคับสมาชิกกลุ่มทุก คน
    " ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด "

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

อ๊ะลองดู....แนะแนวมานะ...

รูป รูป  
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

ผมก็ว่าดีนะครับ ตามที่พี่ติ๊กบอก แต่ให้ดี เสาร์นี้เข้ามาคุยกันดีกว่าครับ เพราะมันก็ใกล้จะถึงแล้ว จะได้คุยกันให้รู้เรื่องว่าจะเอาไง เพราะถ้ามีอะไรเราจะได้แบ่งงานกันไปทำได้ถูก (ช่วยๆกัน)

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย not13 : 10-08-2010 เมื่อ 16:05

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

ชอบอะพี่ตือ ทำเลยๆๆๆ

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กวนดีแฮะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กพิเศษ-30 อ่านข้อความ
    ชอบอะพี่ตือ ทำเลยๆๆๆ
    ถ้าเป็นแบบนี้ สงสัยต้องส่ง กทม แระมั่งเนี้ย จะได้สวยๆทีเดียวไปเลย...ขอดาว 3 ดวงเดะ..
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

อยากได้ดาว ก็ไป โรงเรียน อนุบาล ไปทำการบ้านส่งคุณครู เอาสวยๆนะ คุณครูจะให้ สามดาว

Junior Member tong-tourism's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang
    ขอบคุณ
    0

จัดไปเลยพี่ ของป้ายใหญ่ๆ

เสาไฟไรเดอร์'s Avatar
    สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang มันส์ล่ะกรูงานนี้
    ขอบคุณ
    0

ผมต้องขอโทษนะคับที่ ไม่ได้ร่วมประชุมกลุ่มมา 2อาทิตย์แล้ว เผอิญติดภาระกิจจำเป็นคับ
    เอาง่ายๆ อาทิตย์นี้มาประชุมให้รู้เรื่อง แล้วแบ่งงาน
    เดียวผมจะทำกระดานบอร์ดไว้ที่อู่ เอาไว้เขียนชื่อกับ เบอร์โทร เพื่อการติดต่อคนในกลุ่มเราง่ายๆแล้วได้รู้จำนวนของค นในกลุ่มของเราว่ามีกี่คนดีมั๊ยคับพี่น้อง
    ผู้หญิงหวังอะไรมากมายจากผู้ชายคนเดียว แต่ผู้ชายหวังเพียงสิ่งเดียวจากผู้หญิงตั้งมากมาย
    Women need many things from one man but man need only one things from many women

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสาไฟไรเดอร์ อ่านข้อความ
    ผมต้องขอโทษนะคับที่ ไม่ได้ร่วมประชุมกลุ่มมา 2อาทิตย์แล้ว เผอิญติดภาระกิจจำเป็นคับ
    เอาง่ายๆ อาทิตย์นี้มาประชุมให้รู้เรื่อง แล้วแบ่งงาน
    เดียวผมจะทำกระดานบอร์ดไว้ที่อู่ เอาไว้เขียนชื่อกับ เบอร์โทร เพื่อการติดต่อคนในกลุ่มเราง่ายๆแล้วได้รู้จำนวนของค นในกลุ่มของเราว่ามีกี่คนดีมั๊ยคับพี่น้อง
    จิงง่ะ!!!! เมื่อไหร่จะทำขอรับคุงเพ่ ผมจะได้ไปลงเป็นชื่อแรก จะได้รหัส 01. อยากได้ๆๆๆ

เพ่ติ๊กไออาร์มกวนตีนผม!!!!!
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ชอบๆ

[QUOTE=policia;4388153]อ๊ะลองดู....แนะแนวมานะ...[/QUOTE

ชอบรูปมากๆเลยพี่ ว้าว.......เดี๋ยวนี้พวก Homo erectus เขาขี่ Lambretta กันด้วยเหรอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HAPPYLAMVESPA : 11-08-2010 เมื่อ 17:22
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

Senior Member ปืนแก๊ป001's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun Scooter Club Of Thailand
    ขอบคุณ
    0

มีอะไรให้หนูช่วยหรือเปล่าค่ะ...ช่วยๆกัลมันดีนักแล. .
    มีอะไรที่ช่วยได้มั่งค่ะ
    ม า นี มี ต า แ ต่ กู มี ปื น

Senior Member ปืนแก๊ป001's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun Scooter Club Of Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ policia อ่านข้อความ
    อ๊ะลองดู....แนะแนวมานะ...
    ตือค่ะ..ลองเปลี่ยนเปงแนวนอนดูค่ะแต่เลเอ้าเดิมนะค่ะ
    ม า นี มี ต า แ ต่ กู มี ปื น

Bookmarks