ขอคำแนะนำผู้รู้(suzuki gs 750 )

ชื่อกระทู้: ขอคำแนะนำผู้รู้(suzuki gs 750 )

Junior Member Aumnaaj Tamp's Avatar
    สถานที่
    ยังไม่เป็นทางการ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอคำแนะนำผู้รู้(suzuki gs 750 )

ขอคำแนะนำหน่อยครับ
    « เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 02:12:03 pm »
    อ้างถึง แก้ไข ลบทิ้ง รุ่นนี้น่าเล่นใหมครับ suzuki gs 750 ผมจะทำโปรเจ็ค โอสคูล ครับ
    แต่อยากรู้ว่า เครื่องมีช่างซ่อมได้ไหม และที่ไหนสามารถซ่อมได้และคุ้มไหมที่จะเล่นรุ่นนี้

พอดีแถวบ้านมี แต่รถไม่ได้ขับมาประมาณ 2ปีครับ คุ้มไหมที่จะปลุกชีพขึ้นมาเป็น โอสคูล ตอนนี้แบตไม่มี อุปกรณ์ชำรุดไปหลายอย่าง

(มีใครควบเจ้าตัวนี้อยู่บ้างขอคำแนะนำหน่อยครับ)
    คันกลางคับเดิมๆ แต่ของผมโทรมและขับไม่ได้

ขอบคุณมากๆเลยครับ
    น้องใหม่อยากเล่นบิ๊กไบด์
    ขออนุญาตเจ้าของรถด้วยครับ สวยงามมากๆ
    นาจ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aumnaaj Tamp : 11-08-2010 เมื่อ 15:03

Bookmarks