ระวังกันไว้ครับ...เด๋วนี้หากินกันแปลกๆ - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ระวังกันไว้ครับ...เด๋วนี้หากินกันแปลกๆ

Senior Member bigsinggle's Avatar
    สถานที่
    ทุกกล่ม
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

Angry

ถ้าเจอตัวมันจัดหนักไปเลยครับ
    ข้าน้อยยังด้อยวรยุทธนัก ได้โปรดชี้แนะ

Senior Member weeraman's Avatar
    สถานที่
    retro club sukhothai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

อัพคับ เรื่องนี้ต้องขยาย
    RETRO CLUB SUKHOTHAI
    วีระศักดิ์ แสงกระจุย
    เลขที่บัญชี 780-0-04474-0
    ธ.กรุงเทพ สาขา บิ๊กซี สุโขทัย
    man..Tel.085-7097230

CakerHang HANGCLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Han--- Classic Tak
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

มาตรฐาน จากเด็กตาก han---

[SIZE=5]คนแบบนี้ ไม่มีทางเจริญแน่นอน..นอนอยู่บ้านสบายๆ เปิดคอม หาเหยื่อ แล้วก้อโทร มันจะเห็นแก่ตัวเกินไปแล้ว
    คนพวกนี้มาทำให้สังคมการซื้อ-ขาย ในเว็ป เสียหายหมด ทำให้ผู้ที่สุจริต คิดดี เขาจะขายไม่ออกกันไปด้วย...
    [/SIZE]

**HAN--- CLASSIC TAK**
    **ชีวิตอิสระกรูเลือกได้**
    E-Mail:cakerhang_55@hotmail.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ตามจับได้หรือยังครับ ?

Senior Member Chai *_*""'s Avatar
    สถานที่
    แกงค์ กะทิ...
    ขอบคุณ
    0
    0

ใส่ไห้หนัก
    ผมของจริง sr500 ราชบุรี

iceza's Avatar
    ขอบคุณ
    1
    2 (100%)

อัพ เพื่อให้พี่น้องรู้กันทั่วถึง
    ผมไม่ใช้คนเสื้อแดงหรือเสื้อเหลือง ผมเป็นแค่ประชาชนคนตัวเล็กๆที่รักพระเจ้าอยู่หัว
    ตอนผมเป็นเด็กโรงเรียนผมสอนให้ผมรัก ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

บัญชี กรุงศรีอยุธยา เลขที่ 518-1-25621-7 นายบุญชัย จังจริง
    086-5581449 บิ๊ก

djbenz's Avatar
    สถานที่
    Freedom bike ฉช.
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ดูกันบ่อยๆครับจะได้มีภูมิคุ้มกัน
    เด็กกระแส ไม่แคร์สื่อv1

สนใจโทร 085-299-2160 Ben แปดริ้ว
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา ย่อยสถานีขนส่ง ฉะเชิงเทรา
    ชื่อบัญชี นาย อมรฤทธิ์ สีผึ้ง

เลขที่บัญชี 420-2-22713-4

#โปรดระวังผู้แอบอ้างผมมีเบอร์เดียวบัญชีเดียวนะครับ #

ที่อยู่ 16/20 ม.5 ต.บ้านใหม่ อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

akesr400's Avatar
    สถานที่
    Big Single Hua-Hin
    ขอบคุณ
    0
    0

ดันไว้คับ
    เอก /// 086-173-0797
    นาย จิรวัฒน์ ปรุโปร่ง
    เลขที่บัญชี 919 205 739 9
    ธนาคารไทยพานิชย์ สาขา ตลาดฉัตรไชย หัวหิน

Senior Member latitude's Avatar
    สถานที่
    Freedom
    ขอบคุณ
    0
    0

ชว่ยกันพี่น้องใครรู้อะรัยต้องการข้อมูลประกอบการตัด สินใจซื้อของจากสัตว์อันตราย ใครมีก็บอกกันใครอยากรู้ก็ถามหลายคนมีประสพการณ์คงช่ วยได้ครับ

DK77888's Avatar
    สถานที่
    ด่านเกวียน คลาสสิค สโมสร
    ขอบคุณ
    0
    4 (100%)

ระวังกันด้วยเด้อค้าฟ

Senior Member sotop1's Avatar
    สถานที่
    SR Thailand
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

เอางี้ดีกว่าครับใครโดนนายคนนี้หลอกลวงและอยากไปเยี่ ยมนายคนนี้ที่บ้านให้ร่วมลงชื่อและนัดวันมาเลยครับจะ ได้ไปด้วยกันหลายๆคนเพราะข้อมูลนายคนนี้ผมมีและรู้ที ่อยู่และมีรูปหน้าของนายคนนี้ด้วย อิอิ (จะได้ไปจัดหนักกัน) ตอนแรกผมนึกว่าผมโดนคนเดียวพอมาดูข้อมูลเห็นอายุยังน ้อยไม่อยากให้เสียอนาคตแต่ในเมื่อเค้าความลำบากให้กั บเพื่อนๆแบบนี้โดยไม่คิดจะกลับตัวสงสัยคงต้องขอความร ่วมมือเพื่อนที่โดนนายคนนี้โกงและหลอกลวงมารวมตัวกัน
    1.รวมตัวกันเพื่อแจ้งความไว้เป็นหลักฐาน ยิ่งเจ้าทุกข์เยอะนี่ข้อหายิ่งหนัก
    2.นัดวันกันไปเยี่ยมหมอนี่ที่บ้าน อำเภอเมือง จ.เพชรบุรี
    ***จริงๆแล้วนายคนนี้ชื่อ ไพรัช สุวรรณศิริ นะครับผม
    ยังไงนัดวันและสถานที่รวมตัวแล้วบอกกันจะได้ไปพร้อมก ันนะครับ ยังไงเอารูปหน้านายคนนี้ไปดูคร่าวๆก่อนแล้วกันนะครับ ข้อมูลเพิ่มเติมหลังไมค์นะครับ (เผื่อใครอยู่ใกล้จะไปเยี่ยมก่อน)
    แนบเอกสาร 2002583

อย่าเรียกผมว่า "คนบ้า" เพราะศรีธัญญา เรียกผมว่า "คนไข้"

ติดต่อ ท๊อป 087-0876014 หรือ sotop@hotmail.com

akesr400's Avatar
    สถานที่
    Big Single Hua-Hin
    ขอบคุณ
    0
    0

ดันคับ เจอของจริงแล้วสอบรายละเอียดด้ายคับ
    เอก /// 086-173-0797
    นาย จิรวัฒน์ ปรุโปร่ง
    เลขที่บัญชี 919 205 739 9
    ธนาคารไทยพานิชย์ สาขา ตลาดฉัตรไชย หัวหิน

paZzerby7's Avatar
    สถานที่
    C crew Custom
    ขอบคุณ
    0
    11 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sotop1 อ่านข้อความ
    เอางี้ดีกว่าครับใครโดนนายคนนี้หลอกลวงและอยากไปเยี่ ยมนายคนนี้ที่บ้านให้ร่วมลงชื่อและนัดวันมาเลยครับจะ ได้ไปด้วยกันหลายๆคนเพราะข้อมูลนายคนนี้ผมมีและรู้ที ่อยู่และมีรูปหน้าของนายคนนี้ด้วย อิอิ (จะได้ไปจัดหนักกัน) ตอนแรกผมนึกว่าผมโดนคนเดียวพอมาดูข้อมูลเห็นอายุยังน ้อยไม่อยากให้เสียอนาคตแต่ในเมื่อเค้าความลำบากให้กั บเพื่อนๆแบบนี้โดยไม่คิดจะกลับตัวสงสัยคงต้องขอความร ่วมมือเพื่อนที่โดนนายคนนี้โกงและหลอกลวงมารวมตัวกัน
    1.รวมตัวกันเพื่อแจ้งความไว้เป็นหลักฐาน ยิ่งเจ้าทุกข์เยอะนี่ข้อหายิ่งหนัก
    2.นัดวันกันไปเยี่ยมหมอนี่ที่บ้าน อำเภอเมือง จ.เพชรบุรี
    ***จริงๆแล้วนายคนนี้ชื่อ ไพรัช สุวรรณศิริ นะครับผม
    ยังไงนัดวันและสถานที่รวมตัวแล้วบอกกันจะได้ไปพร้อมก ันนะครับ ยังไงเอารูปหน้านายคนนี้ไปดูคร่าวๆก่อนแล้วกันนะครับ ข้อมูลเพิ่มเติมหลังไมค์นะครับ (เผื่อใครอยู่ใกล้จะไปเยี่ยมก่อน)
    แนบเอกสาร 2002583
    อย่าให้ตก ...... เต็มที่เลยครับ
    TeL.081 4115 415
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาพัทยาใต้ 330-2-09829-9 PERA E-mail: bera7evenn@gmail.com
    ส่งของที่ --> พีระ ชวลิตนิติธรรม 257/32 ม.10 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150

facebook me
    ชีวิตกู ไม่รถ ก็ผู้หญิง
    ตรวจสอบภาษีรถค้างชำระ

นำเงินทำบุญมาใช้จ่าย หาเงินด้วยการหลอกผู้อื่นด้วยความเชื่อ บาปกรรม!!!!

สถานที่
    phuket single club
    ขอบคุณ
    0
    0

ขนาดคุณเอกยังโดนแล้วคนอื่นจะเหลือเหรอครับ ยังไงระวังกันหน่อยนะครับ สังคมจะได้น่าอยู่
    เบอร์ 0865964051 อีเมล์ nong052@hotmail.com
    บัญชี คมสัน พิชญังกูร ไทยพาณิชญ์ สาขาคาร์ฟูร์ หาดใหญ่ สงขลา
    เลขที่ 957-212624-7

i ต่ายนว.. อิอิ thai tane's Avatar
    สถานที่
    ไทยธานี
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ akesr400 อ่านข้อความ
    เรื่องมีอยู่ว่า...ผมสั่งอะไหล่ SR ไว้กับ ตู่ ราชบุรี [เจ้าประจำ 555+]
    วันนี้พวกโทรมาเรยยยคับ...สวมรอยบอกว่าเค้าชื่อตู่นะ ที่สั่งอะไหล่ไว้อ่ะขอให้โอนเงินให้เรยยยจะได้ส่งของ ให้ พร้อมบอกชื่อ + เลขที่บัญชีเสร็จสรรพ
    ชื่อบัญชี ไพรัช สุวรรณ ธนาคารกรุงศรี เลขที่บัญชี 186-143-3614
    นี่เบอร์โทรศัพท์ ที่โทรฯหาผมคับ 088-454-2506

โดยที่เค้าไม่รู้ว่าผมกับตู่น่ะรู้จักกัน
    แหม...! ผมก้อคนเดินดิน... กินข้าวแกง....ไม่ได้กินหญ้ากระป๋องนะคับ

ฝากถึงเจ้าตัวด้วยคับ.....ไม่รู้หลอกมากี่คนแล้วแต่ถ ้ายังไม่เลิกหากินแบบนี้
    ระวังได้เข้าไปกินข้าวแดงในคุกนะคับ…
    วงการนี้มันไม่ได้กว้างมาก...ตามตัวแป๊ปเดียวเด๋วก้อ เจอ…!!!!!!!!
    ผมเองก้อเล่นรถมานานสั่งซื้ออะไหล่มาก้อเยอะ
    ได้อ่านแต่เรื่องที่คนอื่นโดนโกงเพิ่งจะมาเจอกับตัวก ้อวันนี้...เสื่อมเจงเจง

นอกจากแก็งค์คอลเซ็นเตอร์ก้อต้องคอยระวังพวกนี้กันไว ้ด้วยคับ...!!!!!!!!!!!
    เอาๆเห็นด้วย....
    089-4561888

ชื่อบัญชี ศุภชัย เกตุจันทร์
    083-0721-767
    กรุงเทพ
    ออมทรัพย์

ชื่อบัญชี ศุภชัย เกตุจันทร์
    035-3500-127
    กรุงเทพ
    กระแสรายวัน

***** รับจดสรรพสามิตรทั่วประเทศ *****

^ รับแก้ไขงานทะเบียนที่โอนข้ามจังหวัดไม่ได้ หรือ เลขเฟรมที่ไม่ใช่ระหัสของ sr แก้ได้ครับ ^

ระยะทาง ไม่ถึง 100 กิโล หรือ 100 กิโลส่งฟรีครับ
    ( i ต่ายนว..อิอิ )
    เช็คการส่งของได้ที http://track.thailandpost.com/trackinternet/
    E-mail // thaitane @ hotmail.co.th

Bookmarks