ขอเชิญร่วมงาน ชาวคลาสสิคภาคใต้ตอนบน ร่วมใจทำบุญ - หน้า 14

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน ชาวคลาสสิคภาคใต้ตอนบน ร่วมใจทำบุญ

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

เสาร์นี้แล้วครับพี่น้อง ใกล้แล้วๆ
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Member @TER@CD 125's Avatar
    สถานที่
    คลื่นใต้น้ำ classic team
    ขอบคุณ
    0

ต้องรีบไล่ฝนกันหน่อยครับ แหมมากันใหญ่เลยชุ่มไปหมด ฮิิๆๆ
    ของใหม่ยังไงก็ต้องเก่า ถ้าอย่างนั้นก็เอาของเก่าดีกว่า

ปธิกร ยอดยิ่ง (เตอร์) 087-693-7001คลื่นใต้น้ำ classicteam (เขาโพธิ์) สุดเขต ประจวบคีรีขันธุ์ ต่อกันที่ ชุมพร

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ขอให้อากาศดี ปราศจากฝนนะครับ

โอมมม เพี้ยง!!!
    ** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Show Laos อ่านข้อความ
    ชาวคลาสสิคภาคใต้ตอนบน ร่วมใจทำบุญ

วันที่ 30 ตุลาคม 2553

สถานที่จัดงาน ร้านถ้วยชาม มิวสิค ต.ปากคลอง อ.ปะทิว จ.ชุมพร

วัตถุประสงค์
    1.เพื่อหารายได้สร้างห้องน้ำ วัดน้ำพุ ต.ปากคลอง อ.ปะทิว จ.ชุมพร
    2.เพื่อพบปะสังสรรค์ในกลุ่มรถคลาสิค
    3.โปรโมตสถานที่ท่องเที่ยว ชายหาดบางเบิด และชายหาดถ้ำธง

วันที่ 30 ตุลาคม 2553

8.00 เป็นต้นไป เริ่มเปิดลงทะเบียน ของที่ระลึกลงทะเบียน มีเข็มกลัดกับป้ายคล้องคอ
    8.00-18.00 น. ร่วมกิจกรรมภายในงาน และ ขบวนแห่กิจกรรมขับขี่ปลอดภัยเปิดไฟใส่หมวก บริเวณชายหาดบางเบิด และถ้ำธง
    19.00 น. ประธานในพิธีกล่าวเปิดงานและร่วมสนุกกับวงดนตรี
    20.30 น. ประกวดมีสซ้อนท้าย และมอบรางวัล
    1.รางวัลมาไกล กิโลละ2บาท พร้อมถ้วยที่ระลึก
    2.รางวัลแต่ชายเฮฟวี่ ชาย-หญิง
    3.รางวัลมีสซ้อนท้าย
    21.30 น. รวมสนุกกับวงดนตรี จนถึงเวลา ตี2

สถานที่ใกล้เคียงที่จัดงาน
    1.โครงการพระราชดำริ ชุมพร
    2.ชายหาดบางเบิด
    3.ชายหาดถ้ำธง

สอบถามเส้นทาง
    ผู้ใหญ่น้อย บ้านน้ำพุ 087-065-4571
    ร้านถ้วยชามมิวสิค(พี่นัน) 081-986-3771
    ประธานกลุ่มรีไซเคิลไบค์ บางสะพานน้อย 085-187-7565
    คุณอ้วน คลาสิค ออน เดอะ โรด ชุมพร 084-307-7709
    คุณ จริน 085-174-7385
    *แผ่นที่จัดงานด๋วยลงให้ครับ
    อัฟฟฟฟ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Member บาส สนิมดิน's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    4

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    เสาร์นี้แล้วครับพี่น้อง ใกล้แล้วๆ
    เสาร์นี้ขอไปด้วยคน นะครับ

(รอด้วยนะพี่ทิว)

Senior Member puripatcb100's Avatar
    สถานที่
    อะเมริกังพังงา
    ขอบคุณ
    0

รถพร้อมคนพร้อมน้ำมันเต็มถังพร้อมเดินทาง พาวนาอยาให้ฝนตกเลยคุณแบงค์แล้วได้เจอกันครับ
    Name:  002.jpg
Views: 93
Size:  80.7 KB

Senior Member อิฐ ท่านา's Avatar
    สถานที่
    บางสะพานน้อยคลาสสิค
    ขอบคุณ
    1

งานนี้ช่วยมากันเยอะๆนะครับ รับประกันทั้งอิ่ม ทั้งมันส์ แถมได้บุญกลับด้วย บางสะพานน้อยไปกันยกทีมครับขอช่วยอีกแรง

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บาส สนิมดิน อ่านข้อความ
    เสาร์นี้ขอไปด้วยคน นะครับ

(รอด้วยนะพี่ทิว)
    คุณบาสอ่ะต้องรอผม ออกก่อนผมอิก ยังงัยเจอกันระหว่างทางครับ(จะพยายามตามให้ทัน)
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

Senior Member Show Laos's Avatar
    สถานที่
    Classic On The Road
    ขอบคุณ
    0

*****..ขยับหน่อยใกล้เข้ามาแล้ว แต่งานนี้ผมขอบายคับลางานไม่ได้เสียดายจิงๆ..*****

รูป รูป  

Senior Member เดอะตู้'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    555+ อย่าให้รถเสียละ เป็นห่วง 555+
    ดูแล้วงานนี้ผมคงพลาดนะครับพี่อ้วน ด้วยเหตุการณ์ภัยพิบัติน้ำท่วมครั้งใหญ่

ขอให้งานราบรื่นเหมือนปีที่แล้วนะครับ

ปล. งานนี้ฝากคุณจอมถ่ายทอดด้วยภาพสวยๆให้พี่น้องทั่วประ เทศได้รู้บรรยากาศของ
    งานนี้ด้วยครับ น่าเสียดายที่ผมไม่ได้ร่วมเดินทางไปงานนี้

ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    คลับซ่า - สำหรับคนวัยมันส์
    www.facebook.com/tuzata

Senior Member เต่าคลาสสิคทุ่งสง's Avatar
    สถานที่
    ชุมทางทุ่งสงเต่าคลานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ถ้า ได้ ไป แล้ว เจอ กัน นะ คับ ๆ ๆ

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อยากไปจังเลยครับ
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member Show Laos's Avatar
    สถานที่
    Classic On The Road
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ............................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เดอะตู้ อ่านข้อความ
    ดูแล้วงานนี้ผมคงพลาดนะครับพี่อ้วน ด้วยเหตุการณ์ภัยพิบัติน้ำท่วมครั้งใหญ่

ขอให้งานราบรื่นเหมือนปีที่แล้วนะครับ

ปล. งานนี้ฝากคุณจอมถ่ายทอดด้วยภาพสวยๆให้พี่น้องทั่วประ เทศได้รู้บรรยากาศของ
    งานนี้ด้วยครับ น่าเสียดายที่ผมไม่ได้ร่วมเดินทางไปงานนี้
    **..ขนของหนีน้ำทันป่าวคุณ งานนี้กูคงไม่ได้ไป เดี๋ยวส่ง ไอหยอย ไปแทน..**

รูป รูป  

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Show Laos อ่านข้อความ
    *****..ขยับหน่อยใกล้เข้ามาแล้ว แต่งานนี้ผมขอบายคับลางานไม่ได้เสียดายจิงๆ..*****
    ขยันลงรูปจริงๆ

รับทราบครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member Classic On The Road Club's Avatar
    สถานที่
    Classic On The Road Club
    ขอบคุณ
    0

รับรถที่ปั๊ม ปตท ช้างเผือกคับ

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks