รวมอีกทีวันเสาร์ดีมั้ย ครับ...

ชื่อกระทู้: รวมอีกทีวันเสาร์ดีมั้ย ครับ...

Member candy's Avatar
    สถานที่
    osbmx-thailand.com
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Exclamation รวมอีกทีวันเสาร์ดีมั้ย ครับ...

รวมอีกทีวันเสาร์ดีมั้ย ครับ เผื่อว่าเพื่อนๆผมจะกลับบ้านกัน น่าจะมีเยอะกว่าวันอาทิตย์ที่แล้วอยู่ ละเรื่องที่จะคุยผมจะบอกเพื่อนๆให้ครับ จะสุ่ยมานักๆเลยครับ......!

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

ครับผมตามน้ำ เสาร์ก็เสาร์ครับ เดี๋ยวผมจะแจ้งอย่างเป็นทางการอีกครั้งนะครับ

Bale Rally 210 Lamphun

Junior Member Cosa...'s Avatar
    สถานที่
    หริภุญชัย คลับ ลำพูน
    ขอบคุณ
    0

โทธทีที่เมื่อวานไม่ได้ไปรวมกลุ่มด้วย พอดีไปแต่งงานรุ่นพี่ในห้อง แต่ถ้าวันเสาร์นี้รวมกันจริงๆ รับรองว่าผมไม่พราดแน่นอน

สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cosa... อ่านข้อความ
    โทธทีที่เมื่อวานไม่ได้ไปรวมกลุ่มด้วย พอดีไปแต่งงานรุ่นพี่ในห้อง แต่ถ้าวันเสาร์นี้รวมกันจริงๆ รับรองว่าผมไม่พราดแน่นอน
    ครับ...ยังไงก็มาให้ได้นะครับ เรามีเรื่องคุยกันเพียบเลยครับท่าน ลองถามคนอื่นๆดูแล้วจะรู้ว่ามันซีเรียสกันแค่ไหน ก็เอาเถอะครับผู้ใหญ่เค้าเข้ามาสนับสนุน ผลักดันช่วยเราแล้วนิ ร่วมมือกันไว้ เออ.....ลืมบอกยังไงท่านช่วยนำรายชื่อของพวกเพื่อนๆม าด้วยเน้อ สำหรับคนที่ไม่ได้มานะ ผมต้องเก็บไว้เพื่อแจ้งให้กับเทศบาลว่าตอนนี้เรามีจำ นวนสมาชิคโดยรวมเท่าไรครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

วันเสาร์ก็ดีเหมือนกัน อาจจะมีคนว่างๆ มากันเยอะๆ

Junior Member Cosa...'s Avatar
    สถานที่
    หริภุญชัย คลับ ลำพูน
    ขอบคุณ
    0

Talking

................ รายชื่อที่ว่าจะเอารายชื่อของเพื่อนกลุ่มไหนล่ะ..... ................

ผมไม่มีกลุ่มไปด้วยได้ไหมครับ

Senior Member bed's Avatar
    สถานที่
    HARIPHUNCHAI CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้ายเบลล์โทษที วันอาทิตบะไดไปอะ เหอๆเป็นหวัด ละเรื่องเสื้ออย่างไดผมจองตั๋ว1 กะ น้องผมมันก่อจะเอาตั๋ว1ครับ แล้วเรื่องราคา ขอสรุปกำรอจะไดเก็บตังถูกครับ ละอย่างไดวันเสาร์รวมก่อจะไปครับ ยังอย่างได จะเข้าไปหาที่หอครับ วันนี้ก่อไปครับแต่ไปบะเจอ เหอๆๆ
    เรารักรถถีบเฒ่า

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cosa... อ่านข้อความ
    ................ รายชื่อที่ว่าจะเอารายชื่อของเพื่อนกลุ่มไหนล่ะ..... ................
    >>กลุ่มเราไงครับเจ้าหมู่ ก็อย่างเช่น บ่าวุฒลำปาง บ่าปุ๊ก บ่าเบิ้มดำ ประมาณนี้แต่ถ้าหมู่มันมาได๋ก็บอกมากำเน้อ บ่าเบิ้มมาแล้วก็สลิดปิ๊กไปก่อนแต่งว่า รถลุ๊อี๊ดู๊ ก่ะจะเลี้ยงคืนซักหน่อย เหอๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maxrthur อ่านข้อความ
    ผมไม่มีกลุ่มไปด้วยได้ไหมครับ
    >> มาได๋เลยครับ เจิญเลย แล้วคงจะมีสมาชิคใหม่มาเพิ่ม ตี้หมู่เฮาบ่ะฮู้จักมาเพิ่มแฮ้มหลายคนเลยครับ :)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bed อ่านข้อความ
    อ้ายเบลล์โทษที วันอาทิตบะไดไปอะ เหอๆเป็นหวัด ละเรื่องเสื้ออย่างไดผมจองตั๋ว1 กะ น้องผมมันก่อจะเอาตั๋ว1ครับ แล้วเรื่องราคา ขอสรุปกำรอจะไดเก็บตังถูกครับ ละอย่างไดวันเสาร์รวมก่อจะไปครับ ยังอย่างได จะเข้าไปหาที่หอครับ วันนี้ก่อไปครับแต่ไปบะเจอ เหอๆๆ
    >>ยังบ่ะได๋สรุปอะหยั๋งเรื่องเสื้อเลยครับ ตอนนี้คงจะเอาเรื่องสติ๊กเกอร์กั๋นก่อน วันเสาร์นี้คงจะได๋ผ่อกั๋นครับ ออกแบบกั๋นมาหลายคนเลย หล่ะเข้ามาต๋อนไดครับ อ้ายก็อยู่ในห้องนะรอ ยังบ่ะฮ๊อง

Bale Rally 210 Lamphun

Bookmarks