ด่วน..............รายละเอียดงาน วันที่ 16 ก.ย. 49 ที่เขื่อนคลองท่าด่าน

ชื่อกระทู้: ด่วน..............รายละเอียดงาน วันที่ 16 ก.ย. 49 ที่เขื่อนคลองท่าด่าน

Member ขอน้ำกินหน่อย's Avatar
    สถานที่
    hatyai scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ด่วน..............รายละเอียดงาน วันที่ 16 ก.ย. 49 ที่เขื่อนคลองท่าด่าน

เชิญเพื่อนๆร่วมงาน Vintagebikethailand Party จัดวันที่ 16 ธันวาคม 2549

--------------------------------------------------------------------------------

เชิญเพื่อนๆร่วมงาน Vintagebikethailand Party จัดวันที่ 16 ธันวาคม 2549
    งานนี้ไม่มี การแบ่งแยกหรือ แบ่งกลุ่มใดๆทั้งสิ้นนะครับ ขอเพียงแต่ชอบในรถคลาสสิก ไม่ว่าจะเป็นรถเล็กหรือรถใหญ่ รถยุโรป หรือรถญี่ปุ่น หรือแม้แต่คนที่ไม่มีรถหรือกำลังจะมีก็ตาม สามารถมาได้
    หมดครับ
    สถานที่ ชื่อ "บ้านป่าริมเขื่อน" จังหวัด นครนายก 44 หมู่ 2 บ้านคลองบ่อ ต.หินตั้ง อ. เมือง จ. นครนายก บรรยากาศสวยมากๆ
    ที่พัก ทางเราจะจัดพื้นที่กางเต้นนอนมีสนามหญ้ากว่าและใหญ่ม าก เพื่อนๆต้องนำเต้นไปเองนะครับ
    อาหาร ช่วงหัวค่ำวันที่ 16 มีโต๊ะจีนพร้อมเครื่องดื่มหนึ่งชุด แถมมีดนตรี เล่นสดให้
    ฟังอีกด้วย ตอนเช้าวันที่17 มีข้าวต้ม+กาแฟ
    ราคาบัตรเข้างาน ราคาอยู่ที่ 200 บาท โดยทุกท่านจะได้รวมทำบุญ 100บาท และอีก100บาทเป็นค่าใช้จ่ายในงาน การซื้อบัตร ติดต่อ 089-300-6658 บอล ก่อนวันที่1 ธันวาคม 2549 ถ้ารวมๆกันมาซื้อก็ดีนะครับจะได้นั่งโต๊ะเดียวกันเพร าะทางเราจะมีโต๊ะจีนให้กับผู้ที่ซื้อบัตรล่วงหน้าเท่ านั้น สำหรับผู้ที่จะไปซื้อหน้างานทางเราขอเก็บ 200บาทครับ โดย 100 บาททำบุญ และทางเจ้าของสถานที่เข้าคิดค่ากางเต้นหัวละ50 บาท และอีก50บาทขอเป็นค่าข้าวต้ม+กาแฟนะครับ
    การรวมตัว ทางเราจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับน่าจะเป็นปั้มแถวๆคลอ ง1หรือคลอง2 โดยเพื่อนๆไม่ต้องห่วงเรื่องการเดินทางนะครับ ทางเราจะขอความร่วมมือกับทางตำรวจเพื่อจะได้เดินทางไ ด้โดยสะดวก
    จัดโดย www.vintagebikethailand.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=30722

ใครมีรายละเอียดอย่างไรขอความเห็นด้วย
    สำหรับผมยังไงก็ได้อยู่ที่เสียงส่วนใหญ่
    ที่สำคัญผมไม่มีเต้นท์ ใครมีร่วมแจมด้วยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอแก้ไขน่ะ ตรงชื่อกระทู้ วันที่ 16 ธ.ค. 49 ไม่ใช่ 16 ก.ย. 49

Senior Member รักยิ้ม^-^'s Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club.
    ขอบคุณ
    0

Talking ...เฮ

...ถูกต้องนะครับ
    .......
    BABY IN SCOOTER

Bookmarks