Are you ready for "meeting 5 ride with pride" - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: Are you ready for "meeting 5 ride with pride"

Junior Member cerachewa's Avatar
    สถานที่
    กำลังจะหาชมรมอยู่
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ผมคงจะไม่พลาดแน่ครับ แต่ยังสงสัยที่นัดหมายอยู่เลย อีกอย่างที่บอกว่าหารยาวอ่ะ แสดงว่าเวลามันยาวมากเปล่าครับได้เตรียมตัวให้ถูกครั บ พอดีเพื่อนผมเค้าอยากจะติดรถไปด้วยหลายคนอ่ะครับ แต่กลัวจะขึ้นพระพุทธบาทสี่รอยไม่ไหวอ่ะ
    พวกพี่ทั้งหลายพอมีทางออกให้บ้างเปล่าครับ
    CERACHEWA

Member degdoytak's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DAN_SL125 อ่านข้อความ
    ท่านโน๊ตครับ งานนี้เอากิ๊กไปด้วยนะครับ
    ปล.รูปนี้แอบโหลดมาจาก facebook ครับผม อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thk_69 อ่านข้อความ
    "ลีโอ" ทำให้นายโน้ต "เปี้ยนไป๋" เหอ ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ poom_100 อ่านข้อความ
    รู้แล้วอะไรที่ทำให้โน๊ตเปลี่ยนไปผมว่าเขาทั้ง2คนคู่ ควรกันดีเนอะแนบเอกสาร 2016563
    จ๊าก........ภาพหลุด
    ขอแถลงข่าวครับ ชักจะไปกันใหญ่แล้ว
    แก้ข่าวครับๆ เหอะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย degdoytak : 23-08-2010 เมื่อ 09:05

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cerachewa อ่านข้อความ
    งานนี้ผมคงจะไม่พลาดแน่ครับ แต่ยังสงสัยที่นัดหมายอยู่เลย อีกอย่างที่บอกว่าหารยาวอ่ะ แสดงว่าเวลามันยาวมากเปล่าครับได้เตรียมตัวให้ถูกครั บ พอดีเพื่อนผมเค้าอยากจะติดรถไปด้วยหลายคนอ่ะครับ แต่กลัวจะขึ้นพระพุทธบาทสี่รอยไม่ไหวอ่ะ
    พวกพี่ทั้งหลายพอมีทางออกให้บ้างเปล่าครับ
    ครับท่านขอชี้แจงเรื่องการ "หารยาว" นะครับ สำหรับงานมิตติ้ง 5 นี้ เราจะมารวมกัน ณ ร้านอาหารปลายทาง ในเวลาเย็นย่ำพระอาทิตย์อัสดง บรรยากาศมุมมองกว้างไกล พร้อมด้วยกับแกล้มแสนอร่อย สมมุติว่าเช็คบอลแล้วราคารวมทุกโต๊ะอยู่ที่ 500 หากเราไปกัน 20 คน ตกคนละ 25 บาทครับ ส่วนคนที่พ่วงไปด้วยหากเป็นผู้หญิงเราอาจจะแล้วแต่ศร ัทธาครับ
    ปล.ภาพนี้มาจากการมิตติ้ง 4 เก็บแบบ "ลงขัน" คนละ 150 บาท แต่สมาชิกที่มาบางคนให้เกินมาเป็น 200 โอ้ทำให้วันนั้นยกเสบียงมาแทบไม่ไหว นับได้ เกือบ 10 ลังครับผม

ส่วนเรื่องสถานที่นัดหมาย โทรหาผมเลยครับ 081-3669653 Mr.DAN ขอบคุณครับ

ปล.อีกครั้ง ถึงท่าน jodeci สติ๊กเกอร์จะพอไหมครับเนี่ย ขณะนี้นับไปนับมา อาจจะเกิน 20 นะครับ 55

รูป รูป  

Senior Member DAN_SL125's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tanitpong อ่านข้อความ
    สวัสดี พี่แดน ผม ลุยครับ คิดถึงเชียงใหม่ใจแถบขาด
    อยากไป
    meeting5ใจแถบขาด ยังไงเหลือ สติ๊กเกอณ์ให้ผมบ้างเน้อ
    ครับท่าน อย่าลืมเซตรถให้พร้อมนะครับงานนี้ ท่านหายมา 2 มิตติ้งแล้วนะครับผม

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~Mu.Tue~ อ่านข้อความ
    หวัดดีดับชาวเชียงใหม่ ผมสมาชิกใหม่ชื่อ ตือคาบบ ตอนนี้เร่งทำสีรถอยู่ไม่รู้ว่าจะทันมัย
    ยินดีต้อนรับครับท่าน Mu.Tue ตอนนี้ผมล๊อคสติ๊กเกอร์ชุดใหญ่ไว้แล้วนะครับ หากมาทัน เป็นของท่านแน่นอนครับ

Member holmologa's Avatar
    สถานที่
    MAZDA CLUB
    ขอบคุณ
    1

มาช่วยเขย่ากระทู้ครับท่าน เดี๋ยวผมต้องขอไปเตรียม(ล้าง)รถก่อนนะครับ 555

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DAN_SL125 อ่านข้อความ
    ครับท่านขอชี้แจงเรื่องการ "หารยาว" นะครับ สำหรับงานมิตติ้ง 5 นี้ เราจะมารวมกัน ณ ร้านอาหารปลายทาง ในเวลาเย็นย่ำพระอาทิตย์อัสดง บรรยากาศมุมมองกว้างไกล พร้อมด้วยกับแกล้มแสนอร่อย สมมุติว่าเช็คบอลแล้วราคารวมทุกโต๊ะอยู่ที่ 500 หากเราไปกัน 20 คน ตกคนละ 25 บาทครับ ส่วนคนที่พ่วงไปด้วยหากเป็นผู้หญิงเราอาจจะแล้วแต่ศร ัทธาครับ
    ปล.ภาพนี้มาจากการมิตติ้ง 4 เก็บแบบ "ลงขัน" คนละ 150 บาท แต่สมาชิกที่มาบางคนให้เกินมาเป็น 200 โอ้ทำให้วันนั้นยกเสบียงมาแทบไม่ไหว นับได้ เกือบ 10 ลังครับผม

ส่วนเรื่องสถานที่นัดหมาย โทรหาผมเลยครับ 081-3669653 Mr.DAN ขอบคุณครับ

ปล.อีกครั้ง ถึงท่าน jodeci สติ๊กเกอร์จะพอไหมครับเนี่ย ขณะนี้นับไปนับมา อาจจะเกิน 20 นะครับ 55
    ยินดีสนับสนุนส่งไปเพิ่มครับ แต่ตอนนี้มีราวๆ10กว่าแผ่นครับ ถ้าต้องการมากกว่านี้แจ้งด่วนครับ สั่งทำได้เร็วสุดเสร็จภายในวันเดียวครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคับ ท่าน dan วันนี้ไปดูรถมายังไม่ได้ทำสีเลยยยยยยยย

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~Mu.Tue~ อ่านข้อความ
    ขอบคุณคับ ท่าน dan วันนี้ไปดูรถมายังไม่ได้ทำสีเลยยยยยยยย
    ครับท่าน ยังไงใจเย็น ๆ กับการทำสีครับ หากไม่ทันทริปนี้ ทริปหน้าเรายังมีทุกเดือนครับ แต่จะพิเศษหน่อยตรงทริปใหญ่ประจำปี ประมาณเดือน พฤศจิกายน หนาวนี้ครับ

รูป รูป  

Junior Member cerachewa's Avatar
    สถานที่
    กำลังจะหาชมรมอยู่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับที่ให้คำแนะเดี่ยวผมจะโทรไปปรึกษาครับว่าแ ต่ท่านแดนปกติงานมิ้ตติ้งที่จัดมามันจะจบประมาณเวลาเ ท่าไรครับ ผมจะได้บอกแม่ถูกครับ (พอดีเป็นลูกชายคนเดียวด้วยซิ)
    CERACHEWA

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

รบกวนหน่อยคับท่านใดพอจะมี กระจกมองข้าง,กันชนหน้า,กระจังหน้าบ้างคับ
    ปล.ท่านแดนคับเรื่องยางขอบขาวว่าไงบ้างคับจะไปดูได้ท ี่ไหนคาบบบบบบบบบบบบ
    ติดต่อตือได้ 083-7619995

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาติแนะนำสถานที่Meeting........อาจจะเป็นรอบพิเศษ ตอนหน้าหนาว ขับรถท้าลมหนาว
    เรื่องของเรื่องคือครั้งก่อนได้เดินทางกลับบ้านเชียง ราย
    พอดีมีธุระเข้าไปในตัวเมืองเชียงรายจึงได้ไปเยี่ยมเย ือนท่านเนท
    เพราะว่าได้ยินข่าวคราวว่าท่านเนทกำลังรีบทำร้าน ชื่อว่าร้าน กทม
    แนวประมาณว่าเล่นดลตรีสดบรรยากาศยามคำคืนผมว่าใช้ได้ เลย
    อีกอย่างหนึ่งสถานที่จอดรถสามารถจอดรถได้ไม่อั้นกว้า งมากๆ
    Name:  002.JPG
Views: 315
Size:  48.5 KB ขอบอกว่าเจ้าของลงมือทำเองกับหุ้นส่วน
    Name:  003.JPG
Views: 300
Size:  42.6 KB
    Name:  004.JPG
Views: 305
Size:  39.4 KB

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แนะนำสถานที่Meeting....

Name:  006.JPG
Views: 298
Size:  28.5 KB ซ้อมโชว์
    Name:  007.JPG
Views: 301
Size:  40.1 KB กว้างมากๆ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ poom_100 อ่านข้อความ
    ขออนุญาติแนะนำสถานที่Meeting........อาจจะเป็นรอบพิเศษ ตอนหน้าหนาว ขับรถท้าลมหนาว
    เรื่องของเรื่องคือครั้งก่อนได้เดินทางกลับบ้านเชียง ราย
    พอดีมีธุระเข้าไปในตัวเมืองเชียงรายจึงได้ไปเยี่ยมเย ือนท่านเนท
    เพราะว่าได้ยินข่าวคราวว่าท่านเนทกำลังรีบทำร้าน ชื่อว่าร้าน กทม
    แนวประมาณว่าเล่นดลตรีสดบรรยากาศยามคำคืนผมว่าใช้ได้ เลย
    อีกอย่างหนึ่งสถานที่จอดรถสามารถจอดรถได้ไม่อั้นกว้า งมากๆ
    Name:  002.JPG
Views: 315
Size:  48.5 KB ขอบอกว่าเจ้าของลงมือทำเองกับหุ้นส่วน
    Name:  003.JPG
Views: 300
Size:  42.6 KB
    Name:  004.JPG
Views: 305
Size:  39.4 KB
    บรรยากาศสุดยอดเลยครับ ที่ชอบสุด ๆ ก็ห้องน้ำครับ สัญลักษณ์นี้ชอบกลดีนักแล

ขอบคุณ
    0

รบกวนหน่อยคับท่านใดพอจะมี กระจกมองข้าง,กันชนหน้า,กระจังหน้าบ้างคับ
    ปล.ท่านแดนคับเรื่องยางขอบขาวว่าไงบ้างคับจะไปดูได้ท ี่ไหนคาบบบบบบบบบบบบ
    ติดต่อตือได้ 083-7619995
    ท่าน Mu.Tue ครับ ในที่สุดก็เจอตัวจริง ขณะนี้ได้เก็บดันกิ้นโดนัทให้แล้วนะครับ อยากเห็นเร็ว ๆ กับ MAZDA BLACK HOTLOD ครับผม

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks