ถึงตารอก

ชื่อกระทู้: ถึงตารอก

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงตารอก

ขอบคุณมากๆๆๆครับ สำหรับที่ไปดูรถให้ ขอบคุณสำหรับน้ำดื่มเย็นๆๆสองขวด (10 บาท) ขอบคุณสำหรับก๋วยเตี๋ยว อิ่มมากๆๆ ขอบคุณที่ชวนไปเมาต่อ แต่ผมต้องรีบกลับก่อน (วันหลังจะไม่ทำตัวให้พลาดอีก)

โอม red hot โอม red bull

โอม contour

รูป รูป  
    "ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง !!!

Senior Member noskamol's Avatar
    สถานที่
    Sfee scooter club
    ขอบคุณ
    0

ว้าาาา เฮีย โอมมาทั้งที่ ไม่ได้ไปต้อนรับเลย อิอิ
    S f e e S c o o t e r C l u b
    ค ลั บ ดี ๆ ใ น จั ง ห วั ด สุ โข ทั ย
    แฟนเพจในเฟสบุคครับ
    http://www.facebook.com/pages/Sfee-S...69330126445507

Senior Member esvespa64's Avatar
    สถานที่
    Sfee Scooter club
    ขอบคุณ
    0

แหม่ๆๆๆวันหลังมาเมาอีกนะน้อง
    เวสป้านำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

Sfee Scooter Club
    Sukhothai

พบกันที่ http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=342 แล้วพบกันครับ

Senior Member red hot's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noskamol อ่านข้อความ
    ว้าาาา เฮีย โอมมาทั้งที่ ไม่ได้ไปต้อนรับเลย อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ esvespa64 อ่านข้อความ
    แหม่ๆๆๆวันหลังมาเมาอีกนะน้อง

ไม่ได้มาต้อนรับไม่เป็นไรครับ วันหลังจะแอบไปบ่อยๆๆ ไอ้เรื่องเมาขอให้บอกครับ มันอยู่ในสายเลือด
    "ผู้หญิง" ในอุดมคติ ... ของผมเอง !! นิสัยดี , มีเต้า , เหล้า ไม่กิน , บุหรี่ ไม่สูบ , ลูบหน้า ต้องเจอดั้ง , ยืมตังค์ ต้องกล้าให้ , ไฉไลเรื่อง ผ้าหลุด , สุดๆ เรื่องบนเตียง , คอเอียง เลี้ยงดูง่าย , ท่าไม้ตาย ตอนขย่ม , นมกระเพื่อม เมื่อออกวิ่ง , อยู่ไม่นิ่ง เมื่อปลุกปล้ำ , ลูบคลำ ต้องมีเสียง !!!

Bookmarks