ใครอาจจะขับรถยาวๆๆ เชิญทางนี้ครับ ไปงานพี่สาวชีวิตเด็กศิลป์แต่งงานที่ตรังกัน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ใครอาจจะขับรถยาวๆๆ เชิญทางนี้ครับ ไปงานพี่สาวชีวิตเด็กศิลป์แต่งงานที่ตรังกัน

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ใครอาจจะขับรถยาวๆๆ เชิญทางนี้ครับ ไปงานพี่สาวชีวิตเด็กศิลป์แต่งงานที่ตรังกัน

ล้อหมุน 1 ทุ่มวันศุกร์ ที่ 20/08นอนตรังคืนนึง (เจ้าบ้านเปิดโรงแรมให้(หรือเปล่า) หนึ่งคืน) รุ่งเข้าเข้างานแต่งตอนเที่ยง เสร็จงานไปเที่ยวปากเมงต่อ ถ้าเหนื่อยก็นอนแถวนั้น ถ้าไหวก็กลับ เอาแบบตามสะดวก โกตั๊ก เด็กทิ้งพร้อมเด็ก ชีวิตเด็กศิลป์พร้อมเด็ก tor-19 คนเดียวแล้วหลาว พร้อมแล้ว ใครอาจอยากขับรถยาวแจ้งได้ที่ ชีวิตเด็กศิลป์
    งานนี้จะไปช้าหน่อยรอเด็กทิ้ง รอรับเด็กเลิกงานก่อน แล้วจะรีบไปเที่ยวที่ถนนคนเดิน เห็นว่าที่นั้นของเยอะ ลองไปดูว่าดีจึงเปล่า

Junior Member shinjang's Avatar
    สถานที่
    sr400 หาดใหญ่
    ขอบคุณ
    0

อยากไปเหมือนกัน แต่เสาร์-อาทิตย์เปรี้ยวไม่ได้จริงๆ
    ...ร้อยไมล์ แม้ไกลสักหน่อย จะดีไม่น้อย หากเธอยังคอย เป็นเสมือน เพื่อนร่วมทาง...

หาดใหญ่ ไม่ไกลเหมือนที่คุณคิด

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

จัดไป.....เวลาเท่าไรก็ไมกลัวเพราะ sr ไฟโครตสว่าง.....

แต่พกไฟฉายไปก็ดีครับ....

เพื่อ....นมหนูหลุดบนเขาพับผ้า....

*****บาวไปม่ายด้าย.....ฮิๆๆๆๆๆ*******
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานเริ่มเช้าครับ...

งานเริ่มเช้าครับ...เดอะซัน....
    ไว้โอกาศหน้าก็ได้...
    ว่าแต่รถเซียนต่อผมว่าต้องพกลวดหรือไมก็ตู้เชื่อมไปด ้วย....เดียวกลัวท่อมันจะหลุดบนเขา 555555++++

Bookmarks