ขายดาวน์แดวูแอสเปอร์โร่ผ่อนสิบสี่งวดครับ งวดล่ะ3100 ไม่ต้องเปลี่ยนสัญญา ขอขาย20000

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายดาวน์แดวูแอสเปอร์โร่ผ่อนสิบสี่งวดครับ งวดล่ะ3100 ไม่ต้องเปลี่ยนสัญญา ขอขาย20000

Member s-mileZo's Avatar
    สถานที่
    เมืองช้างออฟโรด SURIN Street TEAmZ
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขายดาวน์แดวูแอสเปอร์โร่ผ่อนสิบสี่งวดครับ งวดล่ะ3100 ไม่ต้องเปลี่ยนสัญญา ขอขาย20000

ขายดาวน์แดวู แอสเปอร์โร่ ผ่อนอีก สิบสี่งวดครับ งวดล่ะ3100 ไม่ต้องเปลี่ยนสัญญา ขอขาย 20000

ครับ ล้อแม็ก te 37 ขอบ 17 ยางใหม่ สองเส้นหน้าครับ โหลดมานิดๆ มีเเอร์

สีโอเคครับ ยังเงาดี ต้องเก็บอีกนิดครับ รับรอง ขับสบาย เกียร์ออโต้ครับ ยังวิ่งดี เอาไปติดแก๊สขับประหยัดครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    เ ล่ น มั น ใ ห้ ห ม ด ลู ก พ่ อ
    SuRin StReet TEamZ เมืองช้างออฟโรด
    CLUB ! RetrO CaR

Member s-mileZo's Avatar
    สถานที่
    เมืองช้างออฟโรด SURIN Street TEAmZ
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน อิอิ

เพิ่มเติมครับ มีท่อไอเสียอีกชุด เสียงโหด และ ไฟหน้าซีนอล 8000 k ทะเบียนไม่ขาดนะคร๊าบ บ

รูป รูป  
    เ ล่ น มั น ใ ห้ ห ม ด ลู ก พ่ อ
    SuRin StReet TEamZ เมืองช้างออฟโรด
    CLUB ! RetrO CaR

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

มาตรฐาน ขอเบอร์ด้วยครับ สนใจมากหาอยู่

ขอเบอร์ด้วยครับ สนใจมากหาอยู่ หรือช่วยโทรกลับเบอร์ 082-221-1772 ใหม่ครับ ขอบคุณครับ

Bookmarks