ฝากบอกน้องที

ชื่อกระทู้: ฝากบอกน้องที

Junior Member
    สถานที่
    125แรงแมว
    ขอบคุณ
    0

Cool ฝากบอกน้องที

ฝากบอกครับน้องแตงครับ พี่ไม่อยากรบกวนเวลาอันมีค่าของน้อง ไม่อยากให้น้องมาสุงสิงกับพี่หรอกครับเดี่ยวน้องจะถู กมองว่า "กุ๊ย" เหมือนที่คนอื่นๆเค้ามองพี่ ได้โปรด นะครับน้องและขอให้น้องอยู่ดีมีสุขกับเส้นทางที่น้อง เลือกเถอะ ส่วนเส้นทางสายนี้ พี่คิดว่าน้องได้มาไกลพอแล้วและน้องได้เลือกเส้นทางส ายใหม่สำหรับชิวีตน้องแล้วขอไห้โชคดีนะครับน้อง

Unloveable's Avatar
    สถานที่
    นครศรีธรรมราช
    ขอบคุณ
    0

Smile ไม่มีใครกำหนดอะไรได้

ขอโทษนะคะคือได้เข้าไปสุงสิงด้วยตอนไหนแล้วไม่ว่าตอน นี้แตงจะเลือกเดินทางไหนก็ไม่เห็นว่ามันจะมาจำกัดได้ ว่าแตงห้ามไปงานนู่นงานนี้ แตงไปเพราะแตงอยากไปแล้วก็ความชอบไม่ได้เกี่ยวกับใคร ถ้าบังรำคาญที่ต้องเจอทำเมินก็ได้ ขอบคุณนะคะสำหรับคำอวยพรของบังเพราะยังไงบังก็เป็นพี ่ที่แตงเคารพนับถือเสมอแล้วก็ไม่มีใครเป็นกุ๊ยทั้งนั ้นแหละ
    ..............................................
    .................................................
    .............................................
    .................................................. .
    " LovE LoVe Classic "

I will be with you forever

Unloveable's Avatar
    สถานที่
    นครศรีธรรมราช
    ขอบคุณ
    0

Smile ไม่มีใครกำหนดอะไรได้

ขอโทษนะคะคือได้เข้าไปสุงสิงด้วยตอนไหนแล้วไม่ว่าตอน นี้แตงจะเลือกเดินทางไหนก็ไม่เห็นว่ามันจะมาจำกัดได้ ว่าแตงห้ามไปงานนู่นงานนี้ แตงไปเพราะแตงอยากไปแล้วก็ความชอบไม่ได้เกี่ยวกับใคร ถ้าบังรำคาญที่ต้องเจอทำเมินก็ได้ ขอบคุณนะคะสำหรับคำอวยพรของบังเพราะยังไงบังก็เป็นพี ่ที่แตงเคารพนับถือเสมอแล้วก็ไม่มีใครเป็นกุ๊ยทั้งนั ้นแหละ
    ..............................................
    .................................................
    .............................................
    .................................................. .
    " LovE LoVe Classic "

I will be with you forever

Bookmarks