มาแว๊ว....รูปทริปกาญจนบุรี น้ำฝนจัดให้ - หน้า 10

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: มาแว๊ว....รูปทริปกาญจนบุรี น้ำฝนจัดให้

blackdog blackdog's Avatar
    สถานที่
    71 vintage machine
    ขอบคุณ
    0

3 เฒ่า...วางแผนว่าคืนนี้ถึงกรุงเทพแล้วจะไปต่อที่ไหนก ันดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blackdog : 19-11-2007 เมื่อ 19:33

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กลุ่มปาร์แมนเมืองกาญฯถามว่า...พี่คนนี้เป็นอะไรกะสม รักษ์อ่ะ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blackdog : 19-11-2007 เมื่อ 19:33

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เราจะรวมตัวกันใหม่ทริปหน้า...จารย์เอ๋บอก.....เมืองจีน

Junior Member pAm's Avatar
    สถานที่
    Isolate
    ขอบคุณ
    0

--
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pAm : 19-11-2006 เมื่อ 22:22

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไอ้ที่เธอบอกว่าคิดถึง teen สุดๆเนี่ย หมายถึงสมัยวัยรุ่น หรือว่าอยากโดนตื๊บจ๊ะ...

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

แล้วแป๋มเนี่ยใครอ่ะครับพี่ฝน................เด็กเก ่าอีกเหรอไร555
    [U71 vintage machine][/U]

Senior Member M:o:D's Avatar
    สถานที่
    >>71 ViNtAgE MaChInE<<
    ขอบคุณ
    0

เออ ใครอ้ะ แล้วเด๋วเจ๊เข้ามาอ่านจะเป็นเรื่องมั้ยนี่ หยองส์
    Saturndee Shoes
    @Jatujak Section 6 Soi 1

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แป๋มเป็นสมาชิกใหม่...พวกเราก็รับน้องดีๆหน่อยแล้วกั น
    อยากรู้จักเค้าก็เปิดกระทู้คุยกะเค้าเองเด่ะ ....ดูท่าทางเค้าอยากจะรู้จัก 71 ให้มากกว่านี้
    แป๋มเค้าชอบถ่ายรูป...เลยแวะเข้ามาดูรูปถ่ายที่พวกเร าไปทริปกันมา /\2

สถานที่
    Isolate
    ขอบคุณ
    0

Unhappy

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackdog อ่านข้อความ
    ไอ้ที่เธอบอกว่าคิดถึง teen สุดๆเนี่ย หมายถึงสมัยวัยรุ่น หรือว่าอยากโดนตื๊บจ๊ะ...
    คิดถึงสุดทีน ไม่ใช่คิดถึงTeen สุดๆ ค่ะพี่

นัยหนึ่งว่า คิดถึงมากๆ คิดถึงจริงๆ

ไม่ใช่จะอยากโดนTeen ใครแถวๆ นี้ตื๊บหรอกค่ะ

ขออภัยในบางลีลา หากตอบกระทู้แล้วทำให้เข้าใจผิด

ตัวหนังสือ มันดิ้นได้น่ะพี่

แป๋มไม่ได้มีเจตนา จะให้ต้องคิดกันไปอย่างนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pAm : 16-11-2006 เมื่อ 14:58

สถานที่
    Isolate
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackdog อ่านข้อความ
    แป๋มเป็นสมาชิกใหม่...พวกเราก็รับน้องดีๆหน่อยแล้วกั น
    อยากรู้จักเค้าก็เปิดกระทู้คุยกะเค้าเองเด่ะ ....ดูท่าทางเค้าอยากจะรู้จัก 71 ให้มากกว่านี้
    แป๋มเค้าชอบถ่ายรูป...เลยแวะเข้ามาดูรูปถ่ายที่พวกเร าไปทริปกันมา /\2
    ..................................

ขอตอบแบบแนะนำตัวเอง ต่อเนื่องจากข้อความที่คุณฝน โพสต์ ก็แล้วกันนะคะ :-)

แป๋ม ไม่ได้รู้จักคุณฝนเป็นการส่วนตัวแต่อย่างใด
    และไม่มีอะไรในกอไผ่ ถึงขนาดจะต้องทำให้ใครมาอ่านแล้ว
    เข้าใจไปในทางอื่นได้ แต่ถ้าต้องเป็นไปในทางนั้น แป๋มก็ยินดี ที่จะออกจากที่นี่ไปค่ะ

แป๋มติดต่องาน กับคุณฝน และได้ทราบโดยบังเอิญว่า คุณฝน มีก๊วนเพื่อนๆ ขับรถ vespa กันไปเที่ยวไหนต่อไหน แบบไกลๆ ซึ่งอันนี้ยอมรับว่าทึ่งมาก

ก็เลยถามว่า มีเวปบอร์ดของตัวเองกันมั๊ย แป๋มจะได้เข้าไปชมว่า ที่พวกพี่ ทำกันเนี่ย มันสนุกสนานขนาดไหน

ซึ่งในขณะนั้น คุณฝน กำลังจะออกทริป ไปกาญจนบุรีพอดี
    ประกอบกับ แป๋ม ก็เป็นคนชอบถ่ายรูป และมักจะเอารูปที่ถ่าย
    มาโพสต์ในพันทิป ซึ่งเป็นเวปบอร์ดที่แป๋มเป็นสมาชิก มา 3-4 ปีแล้ว
    แป๋มมีก๊วนเพื่อนๆ นัดกันทานข้าว เมื่อว่าง และถ้ามีเวลาว่างมากกว่านั้น
    ก็จะนัดออกทริปกันเป็นประจำเหมือนกัน

ลักษณะการตอบกระทู้ของแป๋ม อาจจะขวางหู ขวางตา ใครไปบ้าง
    ซึ่งแป๋มเป็นคนใหม่ อันนี้ ก็เป็นเรื่องธรรมดา ที่จะมีคนข้องใจในตัวแป๋ม

แต่ขอตอบไว้ตรงนี้ด้วยความบริสุทธิ์ใจค่ะว่า

แป๋มเข้ามาดูพวกท่านๆ ประกอบกิจกรรมร่วมกัน ด้วยความทึ่งในใจ

ไม่ได้มีอะไรมากกว่านั้น ต่อจากนี้ไป แป๋มจะระวังสำนวน ที่พิมพ์ตอบกระทู้

และคิดว่า จะไม่ตอบอีกแล้ว...

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

Senior Member playgirlnana's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

ดูรูปจุใจจิงๆค่ะ นรายแบบแต่ละคนหล่อๆทั้งนั้นเรย
    nO man I Cry nO whiSky I die

ที่สุดแล้วไม่มีใครเกิน aei007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

รูปถ่ายสวยสุดๆๆๆ................ป๋มว่าคนถ่ายต้องหน ้าตาดีด้วยใช่ปะเพ่ฝน........
    <<<===เจอกันที่ http://aei007.hi5.com นะคราบพี่น้องคราบ===>>>

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

ชอบจริงๆเลย

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pAm อ่านข้อความ
    ..................................

ขอตอบแบบแนะนำตัวเอง ต่อเนื่องจากข้อความที่คุณฝน โพสต์ ก็แล้วกันนะคะ :-)

แป๋ม ไม่ได้รู้จักคุณฝนเป็นการส่วนตัวแต่อย่างใด
    และไม่มีอะไรในกอไผ่ ถึงขนาดจะต้องทำให้ใครมาอ่านแล้ว
    เข้าใจไปในทางอื่นได้ แต่ถ้าต้องเป็นไปในทางนั้น แป๋มก็ยินดี ที่จะออกจากที่นี่ไปค่ะ

แป๋มติดต่องาน กับคุณฝน และได้ทราบโดยบังเอิญว่า คุณฝน มีก๊วนเพื่อนๆ ขับรถ vespa กันไปเที่ยวไหนต่อไหน แบบไกลๆ ซึ่งอันนี้ยอมรับว่าทึ่งมาก

ก็เลยถามว่า มีเวปบอร์ดของตัวเองกันมั๊ย แป๋มจะได้เข้าไปชมว่า ที่พวกพี่ ทำกันเนี่ย มันสนุกสนานขนาดไหน

ซึ่งในขณะนั้น คุณฝน กำลังจะออกทริป ไปกาญจนบุรีพอดี
    ประกอบกับ แป๋ม ก็เป็นคนชอบถ่ายรูป และมักจะเอารูปที่ถ่าย
    มาโพสต์ในพันทิป ซึ่งเป็นเวปบอร์ดที่แป๋มเป็นสมาชิก มา 3-4 ปีแล้ว
    แป๋มมีก๊วนเพื่อนๆ นัดกันทานข้าว เมื่อว่าง และถ้ามีเวลาว่างมากกว่านั้น
    ก็จะนัดออกทริปกันเป็นประจำเหมือนกัน

ลักษณะการตอบกระทู้ของแป๋ม อาจจะขวางหู ขวางตา ใครไปบ้าง
    ซึ่งแป๋มเป็นคนใหม่ อันนี้ ก็เป็นเรื่องธรรมดา ที่จะมีคนข้องใจในตัวแป๋ม

แต่ขอตอบไว้ตรงนี้ด้วยความบริสุทธิ์ใจค่ะว่า

แป๋มเข้ามาดูพวกท่านๆ ประกอบกิจกรรมร่วมกัน ด้วยความทึ่งในใจ

ไม่ได้มีอะไรมากกว่านั้น ต่อจากนี้ไป แป๋มจะระวังสำนวน ที่พิมพ์ตอบกระทู้

และคิดว่า จะไม่ตอบอีกแล้ว...

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

แหม............สงสัยหัวล้านนะเนี่ย

น้อยใจง่ายจัง จริงๆแล้วพวกเราทุกๆคนยินดีต้อนรับน้องแป๋มนะครับ

และก้สไตล์การตอบกระทู้ของพวกเราก้เป็นแบบนี้แหละครั บ

ไม่มีสาระกันเป็นส่วนใหญ่ และก้แซวกันอยุ่เสมอ.........ถ้ารู้จักพวกเรามากขึ้น ก็จะเข้าใจครับ

แต่ถ้ารู้สึกไม่ดีก้ต้องขอโทษมาจากใจจริงด้วยนะครับ. ............

หวังว่าน้องแป๋มคงยังเข้ามาเยี่ยมเยียนที่บอร์ดเราต่ อไปนะครับ.............
    [U71 vintage machine][/U]

Senior Member M:o:D's Avatar
    สถานที่
    >>71 ViNtAgE MaChInE<<
    ขอบคุณ
    0

Unhappy งง

เกิดมาเป็นพี่ฝน คนหน้าตาดีก้อเงี้ยะ
    Saturndee Shoes
    @Jatujak Section 6 Soi 1

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks