[ แนะนำ ] สรรพสามิต บุก สุโขทัย คับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สรรพสามิต บุก สุโขทัย คับ

Junior Member คนเมืองนคร's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ตอบ
    เท่าที่เจอมาและเท่าที่ทำอยุ่นะครับ
    พิดโลกจับมานานแล้ว แต่ก็ยังขี่กันอยู่...แบบหลบๆ

ไปเสียซะเหอะครับสรรพสามิตรอย่าไปกลัวครับ.....ไม่แพ ง7พันนิดๆๆจริงๆๆๆเอสอาร์นะ
    ไครว่าแพงอย่าไปเชื่อที่อื่นผมไม่รุ้นะแต่พิดโลก7พัน ครับ ร้านที่สนิทกันเสียมาเป็นสิบๆๆคันแล้วครับ
    แล้วเวลาเกิดอุบัตติเหตุถ้าเราเป็นผู้เสียหายประกันจ ่ายนะครับ เคยมีรถลูกค้าโดนคนเมาขับรถยนต์ชน
    ประกันต้องซ่อมครับ สรุปเสียเหอะครับ7พันขับสบายครับดีกว่าโดนจับปรับเยอ ะครับ
    ส่วนกรณีต.ร.ขับรถอินวอยนั้นไม่ขอพูดถึงครับ เบื่อ

ที่พูดมาไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับสรรพสามิตรหรอกนะ ครับบอกต่อๆกันครับ
    ส่วนผมเลิกขับแล้วครับ เสียสรรพสามิตรถูกต้องยังไง ขับไปต.ร.จับอยู่ดี
    ขอพลังจงอยุ่กับคุณ555555

ขอโทษครับ ไม่ได้ตั้งใจขัดนะครับ รถอินวอยที่ยังไม่เสียสรรพสามิต เกิดอุบัตติเหตุเราเป็นผู้เสียหาย ถ้ามีอินวอยครบและเป็นชื่อเรา ประกันเค้าก็จ่ายครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนเมืองนคร : 23-08-2010 เมื่อ 00:22
    ride it or die

Senior Member bigsinggle's Avatar
    สถานที่
    ทุกกล่ม
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

Unhappy

แล้วถ้ารถเรามี พรบ เสียสรรพสามิตรแล้ว เวลาพี่ตำรวจเค้าเรียกตรวจเราจะโดนข้อหาอะไรได้มั่งค รับ
    แล้วปรับเยอะเปล่าครับ ขอบคุณครับ
    ข้าน้อยยังด้อยวรยุทธนัก ได้โปรดชี้แนะ

555 yut---SR400's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bigsinggle อ่านข้อความ
    แล้วถ้ารถเรามี พรบ เสียสรรพสามิตรแล้ว เวลาพี่ตำรวจเค้าเรียกตรวจเราจะโดนข้อหาอะไรได้มั่งค รับ
    แล้วปรับเยอะเปล่าครับ ขอบคุณครับ
    ข้อหาสุดฮิต
    ไม่ติดแผ่นป้ายทะเบียน
    ดัดแปลงสภาพถ้าเป้นคาเฟ่หรือโอสคลูที่ม่ใช่ทรงเดิมอะ นะ
    ตอบให้เพราะโดนเรียกประจำ
    เวะมาเยี่ยมกันด้วยนะครับ

hi5-ของผม
    อินเทรนนิดนึง
    facebook
    SR...เมืองสองแคว

Bookmarks