[ แลก ] ชาลีโหดอยากแล้ว กับ vespa สะคันคับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ชาลีโหดอยากแล้ว กับ vespa สะคันคับ

Senior Member kradook's Avatar
    สถานที่
    นักบิดไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    4 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongna_indy อ่านข้อความ
    อ่านะ ช่วยอัพ

เบื่อพวกสังคมเหยียดหยาม

อ่านแล้วก็เซ็ง

คนเรามันก็เริ่มจากศูนย์ ด้วยกันทั้งนั้น
    ว้าวๆๆ น้องมีนา น่ารักแถมจิตใจดีอีกตะหากกก 555+ ว่างๆขอเชิญที่ชมรม prachinburi classic club บ้างนะครับ จะมีทริปไปกาญจนบุรีกัน
    ----- จาก c-70 => c-105 => Vespa Sprint =>CD 125=>C200=>Vespa 64 & C 92 & C70K2 -----
    Kmit'NB..ID49..
    เริ่มต้นกับโปรเจค หมูๆ
    +++++++++ "จมปลัก" กับ "สิ่งที่เป็นไปได้ ยากก" +++++++++

ไหนๆคัยบอกโพลินี่ไม่วิ่ง. Hall100%'s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Angry

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ getkmutnb อ่านข้อความ
    เห็นด้วยครับ อย่าดูถูกกันเลย สังคมไทยจะได้น่าอยู่ขึ้น เค้าอาจจะใช้เงินตังเองในการทำรถ ไม่ได้หยิบยืมใครมาทำ ยังไงก็ขอให้ได้ เวสป้า สมใจนะครับ
    ไอพวกดูถูก เหมือนรถคุนจะราคาสูงมากเลยเนอะ เบื่อจิงๆไอพวกทำตัวเปนรุ่นใหญ่ คิดว่าตัวเองมีรถเทพ เล่นรถคนแรก
    (รถแท้แล้วแรงป๊ะละ) ก่อนคุนมาขี่เวสป้า คุนก็เคยปั่นจักรยานมาก่อนไม่ใช่อ๋อ ** ไหนๆไอพวกมีเงิน เอามาให้ยืนหน่อยเด๊ะ**
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hall100% : 17-09-2010 เมื่อ 08:24
    ทุกอย่างมันต้อง 1 0 0 %

คันนี้มันมีตำนาน

มันมาพร้อมปีที่ผมเกิด **
    คัยๆ ก็เรียว่าน้อฮอลล์ 0895272454

กล้องอะไร ฟิล์มธรรมดา's Avatar
    สถานที่
    Use Scooter Gang,Cosa club Thailand
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ deer43 อ่านข้อความ
    อยากขับvespaจริงนะ มีใครช่วยได้มัง
    +++

ทุกสังคมมันก็มีทั้งคนดีและไม่ดีครับบ อย่าไปสนใจมันครับบ

ผมว่า คุณลองลงขายคันนี้ก่อนมั้ยครับบ แล้วเอาเงินมาหาซื้อเวสป้าอะครับบ ผมว่าราคาก็น่าจะหลายอยู่นะ ทำซะขนาดนั้น

ขอให้สมหวังเร็วๆครับบ
    .....อะไรบางอย่าง ที่ทำให้รู้สึก คล้ายเจอคนพิเศษที่หายไป.....

Million people million problems . . . . . . . . . .

Million people million problems . . . . . . . . . .

Zuperstar_villa@hotmail.com
    ....ไม่ต้องโลโม่ ก็โก๋ได้

Stop destruction Cosa!!! artcosa's Avatar
    สถานที่
    บ้านน้องรอง & ยาดองน้องฝ้าย
    ขอบคุณ
    0
    0

หาได้ไวๆนะคับ สู้ๆ

takraw's Avatar
    สถานที่
    อ.บางนากจ.พิจิตร!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    0

เห้ออออออออ ไม่ น่า ทำร้าย จิตใจ กันหรอก ครับ เค้า อยาก แลก เค้า ก็ไม่เห็น ผิด เลย ขอให้ เจอ เนื้อคู่ไวไว น่ะครับ

คำพูด คน มัน โหด ร้าย กว่า อาวุธ อีกน่ะครับ
    PIAGGIO....
    191-2-23557-9
    ธนาคารกสิกรไทย
    สาขา บางมูลนาก
    ณัฐพล พานิชสกุลชัย
    ขอขอบคุณWWW.Thaiscooter.com ณ ที่นี้ ด้วยครับ

Member getkmutnb's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีเวลาไปร่วมกับเค้าเลย
    ขอบคุณ
    0
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hall100% อ่านข้อความ

ไอพวกดูถูก เหมือนรถคุนจะราคาสูงมากเลยเนอะ เบื่อจิงๆไอพวกทำตัวเปนรุ่นใหญ่ คิดว่าตัวเองมีรถเทพ เล่นรถคนแรก
    (รถแท้แล้วแรงป๊ะละ) ก่อนคุนมาขี่เวสป้า คุนก็เคยปั่นจักรยานมาก่อนไม่ใช่อ๋อ ** ไหนๆไอพวกมีเงิน เอามาให้ยืนหน่อยเด๊ะ**
    เเถวบ้านผมก็เยอะครับ พวกดูถูก รถเค้าก็เทพอยู่หรอกแต่ ตังพ่อตังแม่ ทั้งนั้น ช่วยอัพครับ ขายแล้วเก็บเงินอีกนิดมาซื้อเหมือนผมดีกว่า อิอิ

Senior Member smallfram_cud42's Avatar
    สถานที่
    Vespa Service
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ auilovea อ่านข้อความ
    55+ vespa 30+ ชาลี เท่ารัยอ่าคับ !
    ชาลีแต่งเต็ม japan style แล้วมี ทบ ครบ ๆ ด้วยผมเห็นเค้าขายกัน 80+ อ่ะครับ

takraw's Avatar
    สถานที่
    อ.บางนากจ.พิจิตร!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพ ไป ครับ คำพูด คน เพียง เล็กๆ น้อย อาจ ทำให้เกิด เรื่องใหญ่ ๆที่ ตัวเอง ไม่ทัน รับ มือมาก่อนก็ ได้

ดู ถูก เค้า แบบ ไม่ รู้ ตัวเอง เหอเหอ อินเดีย แท้แท้ ยังไป ว่า เค้าได้ เค้าก็ อยาก เปลี่ยน แนวไม่เห็น ผิด รถ เค้าก็ ไม่ใช่ ว่าจะขี้เหล่ แต่งมาก็ ไม่น้อย ดู ที่ ลายละเอียด ดิ ครับ ไม่ได้ ดู ที่ ราคารถ รถ ธรรมดา ๆ แต่งให้ ขึ้น หลักแสน ยังมี !!!!!!!
    PIAGGIO....
    191-2-23557-9
    ธนาคารกสิกรไทย
    สาขา บางมูลนาก
    ณัฐพล พานิชสกุลชัย
    ขอขอบคุณWWW.Thaiscooter.com ณ ที่นี้ ด้วยครับ

แว๊สๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ** Yippy-hoho's Avatar
    สถานที่
    field hog
    ขอบคุณ
    0
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takraw อ่านข้อความ
    อัพ ไป ครับ คำพูด คน เพียง เล็กๆ น้อย อาจ ทำให้เกิด เรื่องใหญ่ ๆที่ ตัวเอง ไม่ทัน รับ มือมาก่อนก็ ได้

ดู ถูก เค้า แบบ ไม่ รู้ ตัวเอง เหอเหอ อินเดีย แท้แท้ ยังไป ว่า เค้าได้ เค้าก็ อยาก เปลี่ยน แนวไม่เห็น ผิด รถ เค้าก็ ไม่ใช่ ว่าจะขี้เหล่ แต่งมาก็ ไม่น้อย ดู ที่ ลายละเอียด ดิ ครับ ไม่ได้ ดู ที่ ราคารถ รถ ธรรมดา ๆ แต่งให้ ขึ้น หลักแสน ยังมี !!!!!!!

HALL 100%

F I E L D H O G S C O O T E R **

แว๊สๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ** Yippy-hoho's Avatar
    สถานที่
    field hog
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nikkixfm อ่านข้อความ
    ขายไหมคับ 10000 นึง จ่ายสดเลย อิอิ
    ไหนๆๆๆคัยมีเงิน ไม่เห็นเอามาใ้ห้ยืมซักที **
    HALL 100%

F I E L D H O G S C O O T E R **

สถานที่
    field hog
    ขอบคุณ
    0
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ auilovea อ่านข้อความ
    55+ vespa 30+ ชาลี เท่ารัยอ่าคับ !
    HALL 100%

puyzaaaaa's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    1
    0

ขาย แล้ว เพิ่ม เงิน ซื้อ ผม ว่า เร็ว กว่า นะ ครับ ดู แล้ว รถ ก็ทำไป เยอะ ครับ เพราะ ผม ก็ ขับ ชาลี c มา ก่อน...

ทั้ง นี้ ทั้ง นั้น อยู่ ที่ การ ขับ ของ คน ครับ ไม่ใช้รถ....

ปล.จะขับคลาสสิก มัน ก็ ไม่จำเป็น ต้องยกล้อ หรอก จริงมัย ^^
    วงการนี้ไม่มีคำว่า ตกรุ่น ! ! !
    เรายังต้องอยู่กับมันไปอีกนาน

GL_Limited edition & PX200FL & MIO

0875259498 ปุ่ย 055-389224
    นายชนะชน อ่อนอ้าย
    156 หมู่ 1 ต.นครไทย อ.นครไทย จ.พิษณุโลก 65120
    เลขบัญชี 6300102653 ธนาคาร กรุงไทย
    แอดมาคุย กันนะครับ ไม่มากเรื่อง จริงใจ !!!

Member to..n's Avatar
    สถานที่
    RIDER กาญจนบุรี คลับ
    ขอบคุณ
    0
    0

ช่วยอับด้วยครับ

ผมก็ไม่ชอบทำไมครับคนเรามีสิทธิเท่าเทียมกันทุกคน

ทำไมครับชาลีจะลงแลกเวสไม่ได้ไงครับผมว่ามันอยู่กันท ี่คนสองคนตกลงกัน

ที่เหลือลองคิดเอานะครับ
    ขับเรื่อยๆem95แต่กรูเมื่อยไข่

Member Supachai1962's Avatar
    สถานที่
    habaga
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

ชาลีผสมksr

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอเพิ่ม 18000 ละกัน รถ No-Book 0878010831Name:  IMG_0100.jpg
Views: 267
Size:  143.9 KB

Bookmarks