[ ขาย ] ขาย cm เน่า ๆๆ ซักคัน - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย cm เน่า ๆๆ ซักคัน

ด้า's Avatar
    สถานที่
    กระทุ่มแบน
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (67%)

....อัฟให้ด้วยคน..หากบุญเรามีคงจะได้พบกัน...5555

...... ชอบมั่ก-มาก....
    บางครั้ง..ความโชคดี..ก็ ป-ล-อ-ม-ตั-ว มา

pop_zaa02's Avatar
    สถานที่
    Racers Only Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0
    0

[ QUOTE = ด้า ; 4558190 ] Woot .... อัฟให้ด้วยคน .. หากบุญเรามีคงจะได้พบกัน ... 5555

...... ชอบมั่ก -- มาก .... [ ตบมือ / QUOTE]
    ถ้า เจ๊ สน จิง ๆๆ เดียว ผม จัด ให้ ราคา พิ เศษ สัมหรับ คน รัก รถ จิง ๆๆ อย่า เจ๊ (สนจัย มัย เอ่ย อิอิ)
    ชีวิตเป็นของเรา ไม่มีใครจะมากำหนดชีวิตเราได้
    Email pop_cm91@hotmail.com
    www.facebook.com/popkung69
    086-393-0599 True
    ซื้อ ขาย ไม่เคยคดโกงใคร

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pop_zaa02 อ่านข้อความ
    (ปรับราคาลงแล้วนะคับ)ขาย cm เน่าๆๆ หน่อยคับ รายละเอียดโทรมาคุย หรือ จะ มาดูรถ ก็ได้นะ เข้เกียดพูดมากหะ อิอิ ยากดูรูปสวนไหนบอมได้หะ เดียวจัดให้ดู เปิด ราคา ที่ 65999 บาท ไทย (ราคานี้รวมส่งทั้วประเทศ) นะคับ เปง รถ ไทย แท้ๆๆ ทะเบียน โอน ไม่ขาดต่อ สนจัย โทรมา คุย 089-5108801 ป๊อป นะ คับ ขาย จิงๆๆ นะ เพราะต้อง การ ใช้ เงิน
    ดัน
    บักหำน้อย ยโสธร...........

ด้า's Avatar
    สถานที่
    กระทุ่มแบน
    ขอบคุณ
    0
    1 (67%)

ว๊าย...ท่าจะโดนพี่อ๋องหว่ะ...55555
    -- พี่ดาวขอเปอร์เซ็นต์ค่า นกต่อด้วย...5555
    บางครั้ง..ความโชคดี..ก็ ป-ล-อ-ม-ตั-ว มา

Senior Member beebeen02's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    12 (100%)

P' Pop ลงขายแล้ว อิอิ
    ขั้นตอนการให้ FEEDBACK
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2. Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.a short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8. ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ไป

pop_zaa02's Avatar
    สถานที่
    Racers Only Ratchaburi
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ด้า อ่านข้อความ
    ว๊าย...ท่าจะโดนพี่อ๋องหว่ะ...55555
    -- พี่ดาวขอเปอร์เซ็นต์ค่า นกต่อด้วย...5555
    ขอขอบพระ คุณ พี่ อ๋อง กะ พี่ ดาว มาก นะ คับ ที่ รับ น้อง เขียว ไปดู แล ต่อ ไง ก็ฝากดูแล ที นะ คับ แล้ว ไว้ ว่าง ๆๆ จะ เข้า ไปเยียม ที่ ซุ้ม นะ คับ พี่
    ชีวิตเป็นของเรา ไม่มีใครจะมากำหนดชีวิตเราได้
    Email pop_cm91@hotmail.com
    www.facebook.com/popkung69
    086-393-0599 True
    ซื้อ ขาย ไม่เคยคดโกงใคร

Bookmarks