รถผมเครื่อง ไม่มีปัญหาวิ่งฉิวแซง 10 ล้อเป็นว่าเล่น ( ก็มันจอดข้างทางอะนะ)
ปัญหาอยู่ที่ระบบชาร์จหรือเปล่าไม่แน่ใจ มันหมดบ่อยเหลือเกิน ไฟหน้าม่ายค่อยได้ใช้เลยมันไม่มีให้ได้ใช้ มันเป็นเครื่องก้านกระทุ้งอยู่นะครับ แต่ไม่อยากเปลี่ยนเป็น cdi อยากคงความเดิมไว้อะครับ เราจะใช้ระบบ 12 v ได้ไหมครับ อยากแก้ปัญหาระยะยาวเลย ม่ายอยากแก้ปัญหาทุกวันอะครับ
ปวดหัว ผมวิ่งไกลทุกวันนะครับ แต่ไฟไม่ค่อยชาร์จเลย ไปกลับที่ทำงานก็ 50 โลพอดี ไม่ได้เปิดไฟด้วยแต่ไฟไม่ค่อยชาร์จ แบตเปลี่ยนใหม่แบบยาว คอนก็ใส่ ซีก็ใหม่เป็นอะลู ผมกลัวจุดเดียวนะแหละ คอยชาร์จช่วยกันหน่อยนะครับ