เหตุเกิดที่ โรลลิ่งบาร์..."โรมรำลึก"...27 สิงหาคม 53...

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เหตุเกิดที่ โรลลิ่งบาร์..."โรมรำลึก"...27 สิงหาคม 53...

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน เหตุเกิดที่ โรลลิ่งบาร์..."โรมรำลึก"...27 สิงหาคม 53...

โรลลิ่งบาร์ + ชีวา-วัพพพพ....เหล้าสายพันธ์ใหม่โดนใจวัยมันส์ และ กลุ่ม เวสป้า คาโบร์ สุดยอดพันธมิตรของปาร์แมน...เต็มใจเสนอ งานโรม รำลึก....ที่ร้าน โรลลิ่งบาร์ ณ สะพานเฉลิมวันชาติ บางกอก...

...พี่น้องเราไปกันส่วนหนึ่ง แต่ สุดมันส์...ชมภาพดีกว่า ชัดบ้าง ไม่ชัดบ้าง เรียกว่า...ดูเอามึนๆละกัน...

ขอบคุณมากงานนี้ 300 บาท แต่เมาเกินไปเยอะครับ...

พี่อุ้ม และพี่ชีวา เจ้าของร้าน และเจ้าของเหล้า...สุดยอด...

มนุษย์ลูกโป่ง...เก่งจิง อยากได้ขอไป จัดให้....

บางกอก สโมค รัน...ผุ้บรรเลงท่วงทำนอง...ให้ครื้นเครง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parman_Kan : 13-09-2010 เมื่อ 12:45
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ทีมงานปาร์แมน เก่ง+แบม พี่เอก น้องเจ้ย พี่ป๋อง ปืนแก๊ป และน้องมายด์...

ความมันส์บังเกิด เมื่อความบ้ามาเยือน...

ขอบคุณครับ...พี่น้องปาร์แมน พี่น้องปืนแก๊ป พี่น้องเวสป้า คาโบร์ พี่น้องสกูตเตอร์ไลด์ ที่ขาดไม่ได้ พี่อุ้ม และ พี่ชีวา ที่จัดงานแบบนี้ ...นานๆที รู้สึกดีครับ...มีงานหน้าพบกัน...บอกมาจัดไป...เมื่อ ความบ้ามาเยือน...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parman_Kan : 13-09-2010 เมื่อ 12:46
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Member $%@_Jey_@%$'s Avatar
    สถานที่
    " Parman " ไปไหนก็ได้โตแล้ว
    ขอบคุณ
    0

งาน นี้เจ๊ แบม สวยสุด

และผมก็หล่อที่สุดในงาน 555

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

อยากไปอ่ะพลาดอีกตามเคย....

ถอยหลังลงคลอง....

ปล.เห็นภาพบรรยากาศแล้วมันส์ดีจริงๆ
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Bookmarks