ชาย-นครสวรรค์

ชื่อกระทู้: ชาย-นครสวรรค์

มาตรฐาน ชาย-นครสวรรค์

สวัดดีคับพี่ๆ k.m.7
    ผม ชาย-นครสวรรค์-ปากน้ำโพ อยากรู้จักพูดคุยพี่ๆกลุ่ม k.m.7
    คุยทาง เอ็ม ครับ
    superkiku_009@hotmail.com นี้ของผมคับ
    ตอนไปงานโคราชมันมากคับและอยากไปอีก(ขอบคุณคับ ชาย-นครสวรรค์ )

เพื่อชีวิตติดล้อ pod_ec's Avatar
    สถานที่
    k.m 7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน **********************

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ superkiku009 อ่านข้อความ
    สวัดดีคับพี่ๆ k.m.7
    ผม ชาย-นครสวรรค์-ปากน้ำโพ อยากรู้จักพูดคุยพี่ๆกลุ่ม k.m.7
    คุยทาง เอ็ม ครับ
    superkiku_009@hotmail.com นี้ของผมคับ
    ตอนไปงานโคราชมันมากคับและอยากไปอีก(ขอบคุณคับ ชาย-นครสวรรค์ )

ได้เลยครับ
    ผมแอตเมลไว้แล้วครับ
    ปล.

อุดมการณ์ยิ่งใหญ่ อย่าใส่ใจกับเรื่องแค่นี้

สมาชิก K.M.7

ออนเอ็มคุยกันนะครับ denchaiec@hotmail.com ครับผม

มาตรฐาน รวมกลุ่มกานที่ไหนคับ

รวมกานที่ไหนคับพี่ วัน-2วันจะไปหาคับ จะขอเบอร์พี่ได้ปะคับจะได้โทรหาคับ
    /\2 /\2 /\2

เพื่อชีวิตติดล้อ pod_ec's Avatar
    สถานที่
    k.m 7
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *****************

FONT="Arial Black"]เบอร์ผม 081-1856522 เด่นครับ

รวมกันที่ร้านพี่หน่องครับ
    [/FONT]
    ปล.

อุดมการณ์ยิ่งใหญ่ อย่าใส่ใจกับเรื่องแค่นี้

สมาชิก K.M.7

ออนเอ็มคุยกันนะครับ denchaiec@hotmail.com ครับผม

Bookmarks