เก็บเงินจองบ้านงาน lambretta thailand - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เก็บเงินจองบ้านงาน lambretta thailand

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จืงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พูดได้ดีจัง ยุง ขี่รถชมวิว หาไรกินตามไรทาง ( ชั้นขี่กับเทอเอง มี เรา2 รถ 2 คัน ขี่เรื่อยเหอะๆๆๆ )

ตกลงรถตู้หรอ ..... จะดีหรอ งาน lam นะ

ไม่ใช่ งาน หน้า อนุเสาวรีย์ นะ เอก ( ชุมนุม รถตู้ ทุกสาย 555 + )

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ก็ไม่ได้ชุมนุมรถตู้หรอก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    พูดได้ดีจัง ยุง ขี่รถชมวิว หาไรกินตามไรทาง ( ชั้นขี่กับเทอเอง มี เรา2 รถ 2 คัน ขี่เรื่อยเหอะๆๆๆ )

ตกลงรถตู้หรอ ..... จะดีหรอ งาน lam นะ

ไม่ใช่ งาน หน้า อนุเสาวรีย์ นะ เอก ( ชุมนุม รถตู้ ทุกสาย 555 + )
    ก็ไม่ได้จะไปชุมนุมรถตู้ไรหรอก แต่แบบว่าเคยขี่แล้วอ่ะ ละอีกอย่างอยากให้รุ่นน้องที่ไม่เคยขี่ ขี่รถผมไป
    ส่วนตัวผมขอรับภาระบรรทุกสาวๆพริตตี้ใส่รถตู้เก่าๆขอ งผมไปดีก่า อาจจะไม่นุ่มนวลแต่คงอ่อนละมุนต่อจิตใจพวกเธอแน่นอน

ผมทราบดีครับว่างานนี้งานแลม แลมเบร๊ตต้ามันอยู่ในใจผม ไม่ต้องพูดมากไม่ต้องพรีเซนต์มากมาย
    ลองมองดูสิครับน้า เห็นแลมเบร๊ตต้าในใจผมไหม 555555555555555555555555
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

L@m_Pony's Avatar
    สถานที่
    70 ขับ ( club ของคนโตแล้วว)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    ก็ไม่ได้จะไปชุมนุมรถตู้ไรหรอก แต่แบบว่าเคยขี่แล้วอ่ะ ละอีกอย่างอยากให้รุ่นน้องที่ไม่เคยขี่ ขี่รถผมไป
    ส่วนตัวผมขอรับภาระบรรทุกสาวๆพริตตี้ใส่รถตู้เก่าๆขอ งผมไปดีก่า อาจจะไม่นุ่มนวลแต่คงอ่อนละมุนต่อจิตใจพวกเธอแน่นอน

ผมทราบดีครับว่างานนี้งานแลม แลมเบร๊ตต้ามันอยู่ในใจผม ไม่ต้องพูดมากไม่ต้องพรีเซนต์มากมาย
    ลองมองดูสิครับน้า เห็นแลมเบร๊ตต้าในใจผมไหม 555555555555555555555555
    พอเอกบรรทุกมาถึงงานเดี่ยวพวกผมและคณะจะรับช่วงต่อเอ งนะ เพราะเอกคงเหนื่อย
    ผมและคณะได้จัดเตรียมที่พักสำหรับน้องๆไว้แล้ว อาจจะมีน้องบางคนต้องไปนอนกับผมที่ข้างนอกงานเพราะที ่พักไม่พอ
    ขอบคุณเอกมากๆ
    Lambretta Thailand
    089-8128990

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ L@m_Pony อ่านข้อความ
    พอเอกบรรทุกมาถึงงานเดี่ยวพวกผมและคณะจะรับช่วงต่อเอ งนะ เพราะเอกคงเหนื่อย
    ผมและคณะได้จัดเตรียมที่พักสำหรับน้องๆไว้แล้ว อาจจะมีน้องบางคนต้องไปนอนกับผมที่ข้างนอกงานเพราะที ่พักไม่พอ
    ขอบคุณเอกมากๆ
    ถ้าเทอไปไหนกัน...บอกชั้นด้วยนะ...ชั้นไปด้วย
    พวกเทอชอบพาชั้นไปนอนแบบ สนุกๆ อยู่แล้วนี่นา......
    ที่สำคัญ เราจะไม่ยอมให้คนที่ชื่อ พี่ปู ได้หลับตานอนแน่ๆ

อ่อ....แล้วยาที่ว่าจะเอาให้แม่บ้านกินกันนะ ผมมีให้แล้วนะ
    ไม่ต้องกลัวเรื่องเมียจะตาม สบายใจได้นะ พี่น้องที่มีเมียทุกคน

Member rusputin's Avatar
    สถานที่
    70 club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ถ้าเทอไปไหนกัน...บอกชั้นด้วยนะ...ชั้นไปด้วย
    พวกเทอชอบพาชั้นไปนอนแบบ สนุกๆ อยู่แล้วนี่นา......
    ที่สำคัญ เราจะไม่ยอมให้คนที่ชื่อ พี่ปู ได้หลับตานอนแน่ๆ

อ่อ....แล้วยาที่ว่าจะเอาให้แม่บ้านกินกันนะ ผมมีให้แล้วนะ
    ไม่ต้องกลัวเรื่องเมียจะตาม สบายใจได้นะ พี่น้องที่มีเมียทุกคน
    ผมและทีมงานเสียงอิสานไม่นอนแน่นอน จนกว่าจะได้ทดลองใช้สินค้า otop พื้นเมืองของที่นั้นๆ เสมอครับ ขอเสียงทีมงานเสียงอิสานที่วันนั้นไป ปิด ร.ร.แสงฟ้าด้วยครับ
    ...ไม่มีอะไรสูงไปกว่าใจคน...
    ...ไม่มีอะไรต่ำไปกว่าใจคน...
    ...ดูแลหัวใจเราให้ดี...

มาตรฐาน สิบปากว่า...ไม่เท่าตาเห็น

จัดมาเผื่องาน lambretta โดยเฉพาะ.........................ไว้พบกันบนถนน

(แรงตรงรุ่น หมกมุ่นความแรง)

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ano_funfun : 23-10-2010 เมื่อ 01:29
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

L@m_Pony's Avatar
    สถานที่
    70 ขับ ( club ของคนโตแล้วว)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    จัดมาเผื่องาน lambretta โดยเฉพาะ.........................ไว้พบกันบนถนน
    ชอบๆเวลาเห็นที่ไหนมีแต่อะไหล่ lambretta
    ขี่ lambretta ชาตินี้ไม่มีติ๋ม
    Lambretta Thailand
    089-8128990

บอกได้คําเดียว นอนไม่หลับคับบบบบ

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นแล้วขนลุกอ่ะ

ภาพของอาจารย์ต้น เห็นแล้วขนลุกอ่ะ มองแล้วอย่างกะพวกอาวุธสงครามที่เราต้องมาห้ำหั่นกัน บนท้องถนน

ถ้านั่นคืออาวุธของแก๊งค์คุณ นี่คืออาวุธของแก๊งค์ผม

รูป รูป  
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    ภาพของอาจารย์ต้น เห็นแล้วขนลุกอ่ะ มองแล้วอย่างกะพวกอาวุธสงครามที่เราต้องมาห้ำหั่นกัน บนท้องถนน

ถ้านั่นคืออาวุธของแก๊งค์คุณ นี่คืออาวุธของแก๊งค์ผม
    เอะนี่ถุงยาง เซียงกงป่าวคับบ จารย์.........อีนที3 แถวแรก ได้ใช้งานรึยัง ถ้ามีจัดมาอัน เสียวว๊าบบบบบบ

มาตรฐาน ฝากให้ประธาน CLub 70 c

ไม่ต้องรู้ว่าเป็นใคร
    ไม่ต้องรู้ว่าอยู่ไหน
    ไม่ต้องรู้ว่าทำอะไร
    ................แค่รู้ว่าเป็น lamเคลียร์ ก็พอ
    ไว้เจอกันที่งานนะจ๊ะ

รูป รูป  
    [สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..[/COLOR][/SIZE][/B][/CENTER]

ALKAIDAH's Avatar
    สถานที่
    บังอาร์ตแลมแบร็ตต้า&เวสป้า
    ขอบคุณ
    0

....เยสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส........ .......

/\/\/\โปรด...ดูและศึกษา กรุณา...วาจาอย่าเป็นเซียน /\ /\/\

รับซ่อม..ทําสี..ประกอบ...vespa&lambretta&HONDAตระก ูลC ( สุขาภิบาล2 ) และ..ละแวก
    ใกล้เคียง...084-0770493..คุยกันครับ
    e-mail : [email protected]

sure sleep - 70club - เครียร์

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

แยงกันจะๆ 70 ก็ 70 เจอเสื้อสูบอันนี้ ยอมหมดอ่ะ ผมว่า

ระวังนะเริ่มหนึ่งรูปจะตามมาอีกเพียบ เพราะในสต๊อกของช่างล้นหลามมากรูปเด็ดๆอ่ะ

Member rusputin's Avatar
    สถานที่
    70 club
    ขอบคุณ
    0

รบกวนถามหน่อยครับ...

ภาพมือที่กำลังแยงอยู่ไม่ทราบว่าเป็นมือผู้ใดครับ... วานบอกหน่อย เพราะท่าทางทะมัดทะแมงดีครับ แล้วเวลาแยงเนี้ยจะต้องแยงแต่รูหน้า รูไอดีใช่มั้ยครับ หรือต้องแยงรูไอเสียด้วย...ผมทักษะเรื่องเครือ่งยนต์ น้อยรบกวนตอบด้วยครับ ...ขอบคุณพี่ๆ กลุ่มแลมเคลียร์มากครับ
    ...ไม่มีอะไรสูงไปกว่าใจคน...
    ...ไม่มีอะไรต่ำไปกว่าใจคน...
    ...ดูแลหัวใจเราให้ดี...

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คงบอก และอธิบายไม่ได้ครับพี่ๆๆๆๆ

มันเป็นสูตร ของทาง ชาวแก๊ง เรา และความสามารถ เฉพาะ ทาง ครับ

อยากรู้จิงมาสัมผัส เองดี ๆๆๆ ไหมครับ ( บอกไม่ได้ จิงๆๆ)

โซฟา ตัวเก่า ยังมีที่รอพี่อยู่นะครับ......... แสบๆๆทั้งนั้น ชาวแก๊งบ้านทางโน้นๆๆๆ

( อืม...... พี่ครับ อย่าลืมความสุขที่เราเคยมี....อย่าลืมสิ่งดีๆๆที่เรา เคยเสพจิครับพี่ครับ)

Bookmarks