ช่วยด้วยครับ กะบะมาสด้า 1000 ป่วยหนักครับ
คือว่า ตอนนี้ ควันขาวท่วมทุ่งเลยครับ
ช่างบอกว่า น้ำมันเบนซิน เข้าไปผมสมกะน้ำมันเครื่องครับ จะเเก้ยังไงดีครับ ตอนนี้รถวิ่งได้ สต๊าด ติดปกติครับ
จะถามผู้รู้ว่า
1. จะยกเครื่องลูกเก่ามาซ้อมจะได้หรือป่าวครับ ถ้าได้ ค่าใช้จ่ายประมานเท่าไร่ครับ
2. ถ้าต้องวางเครื่องใหม่ จะลงเครื่องอะไร ดี ครับ ไม่เน่นเเรงครับ ค่าใช้จ่ายประมานเท่าไร่ครับ
หรือมีพี่ๆท่านใดเเนะนำ ก็ได้เลยนะครับ ผมอยู่เเถวๆบางบัวทองครับ มีอู่เเนะนำยิ่งดีครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน