ขาย Suzuki -S10

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย Suzuki -S10

Junior Member Lek.arare's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขาย Suzuki -S10

ขายครับ...เครื่องทองขาวเดิม เดินเบานิ่ง ของเดิมเยอะ แถมเลนส์ไฟเลี้ยว-ไฟท้ายตรงรุ่น ยางแก้มถังมีเดิมข้างเดียว อีกขางกำลังปั้นอยู่(ไม่รู้สำเร็จเปล่า) มีทะเบียน+ชุดโอน(ขาดต่อหลายปี) จำใจปล่อยต้องใช้เงิน 15,500 บาท มารับเองครับ สนใจจริงมาดูได้ที่สุขุมวิท 101 โทร 081-488-9668 อ้อครับ
    อะไหล่ไม่แยกขายนะครับ

Name:  เที่ยวเกาะสมุย 001.jpg
Views: 1017
Size:  53.9 KB
    Name:  เที่ยวเกาะสมุย 002.jpg
Views: 950
Size:  53.0 KB
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

Junior Member Lek.arare's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Name:  เที่ยวเกาะสมุย 003.jpg
Views: 862
Size:  139.6 KB
    Name:  เที่ยวเกาะสมุย 004.jpg
Views: 855
Size:  88.0 KB

ขอบคุณ
    0
    0

Upหน่อยครับ....

lie_caf's Avatar
    สถานที่
    สองเขตคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

มาช่วยอัฟครับพี่
    อะไหล่เก่าทุกอย่างสั้งได้นะครับมีแล้วจะลงรูปให้ดูค รับ
    มีเขามาเรื่อยๆครับ
    อะไหล่งานใหม่ก็สั่งได้นะครับมีเกือบครบครับสำหรับสา วกK125
    งานเครื่องโทรมาปรึกษาได้รับซ่อมด้วยราคาคุยกันครับ
    สาเหตุไม่ลงราคาเพราะยากให้โทรมาคุยรายละเอียดกัน เพื่อป้องกันการอัฟราคาอะไหล่ให้สูงเกินจริงเพราะของ ทุกชิ้นมันสภาพไม่เหมือนกันครับไม่ยากตั้งราคาตายตัว
    เรื่องการโอนเงินจะส่งเป็นหมานเลขบัญชีผ่านทางsmsโดย เบอร์ผมเบอร์เดียวเท่านั้นครับเพื่อป้องกันการแอบอ้า งครับ
    082-2423132 ลี่ครับ
    หรือแอด Facebook ลี่ สุพรรณ ครับ ออนทุกวัน

ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุณครับคุณลี่...สงสัยต้องเก็บไว้ปั้นต่อละมั้ง

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    12 (100%)

เอ.....เราเคยเจอกันบ้างมั้ยครับเนี่ย ผมขี่S10เหมือนกันครับ อยู่ปุณวิถีเหมือนกันครับ ใช้NISSAN NVเหมือนกันอีกครับ บังเอิญจิงๆนะครับ อยู่ซอยไหนครับ วันไหนว่างๆมานั่งกินก๋วยจั๊บเยาวราชกลางซอยกันหน่อย มั้ยครับ แหะๆ upup
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ounzaa : 10-09-2010 เมื่อ 00:19
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

Motor classic shops's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

ช่วยอัพครับ ราคาไม่แรง เล็งๆอยู่เหมือนกันครับ (ไม่แน่ อาจจะโดน ครับ แต่ตอนนี้ ช่วยอัพก่อน)
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Motor classic shops อ่านข้อความ
    ช่วยอัพครับ ราคาไม่แรง เล็งๆอยู่เหมือนกันครับ (ไม่แน่ อาจจะโดน ครับ แต่ตอนนี้ ช่วยอัพก่อน)
    ผ่านมาแถวนี้ก็แวะมาดูก่อนได้นะครับ..

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ounzaa อ่านข้อความ
    เอ.....เราเคยเจอกันบ้างมั้ยครับเนี่ย ผมขี่s10เหมือนกันครับ อยู่ปุณวิถีเหมือนกันครับ ใช้nissan nvเหมือนกันอีกครับ บังเอิญจิงๆนะครับ อยู่ซอยไหนครับ วันไหนว่างๆมานั่งกินก๋วยจั๊บเยาวราชกลางซอยกันหน่อย มั้ยครับ แหะๆ upup
    น่าจะเคยเห็นนะ ผมเคยเห็นขี่ s10 ทะเบียน 10 ใช่มั๊ย..ผมอยู่ซอย 31 ครับ ใกล้ๆกันคงได้คุยกันนะ

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    12 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lek.arare อ่านข้อความ
    น่าจะเคยเห็นนะ ผมเคยเห็นขี่ s10 ทะเบียน 10 ใช่มั๊ย..ผมอยู่ซอย 31 ครับ ใกล้ๆกันคงได้คุยกันนะ
    ใช่เลยครับผม ไว้เจอกันนะครับ ยินดีๆครับ
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

Senior Member woratach's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

เจอกันที่รัชดาก็ไม่บอกว่ามีของเด็ดๆมันสวยน่าจับมาแ ต่งหล่อจริงๆชักเกิดกิเลส
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lek.arare อ่านข้อความ
    ขายครับ...เครื่องทองขาวเดิม เดินเบานิ่ง ของเดิมเยอะ แถมเลนส์ไฟเลี้ยว-ไฟท้ายตรงรุ่น ยางแก้มถังมีเดิมข้างเดียว อีกขางกำลังปั้นอยู่(ไม่รู้สำเร็จเปล่า) มีทะเบียน+ชุดโอน(ขาดต่อหลายปี) จำใจปล่อยต้องใช้เงิน 15,500 บาท มารับเองครับ สนใจจริงมาดูได้ที่สุขุมวิท 101 โทร 081-488-9668 อ้อครับ
    อะไหล่ไม่แยกขายนะครับ

Name:  เที่ยวเกาะสมุย 001.jpg
Views: 1017
Size:  53.9 KB
    Name:  เที่ยวเกาะสมุย 002.jpg
Views: 950
Size:  53.0 KB
    อดใจไม่ไหวเมื่อได้
    พบหน้า
    ( SR400 )
    woratach-sr@hotmail.com
    0855113438 ทัศน์

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ woratach อ่านข้อความ
    เจอกันที่รัชดาก็ไม่บอกว่ามีของเด็ดๆมันสวยน่าจับมาแ ต่งหล่อจริงๆชักเกิดกิเลส
    ผ่านมาก็แวะมาดู มาชม มาคุยกันได้นะครับ มีอีกหลายคันครับ

ขอบคุณ
    0
    0

เพิ่มเติมครับ....

Name:  เที่ยวเกาะสมุย 022.jpg
Views: 546
Size:  132.8 KB
    Name:  เที่ยวเกาะสมุย 021.jpg
Views: 541
Size:  81.0 KB
    Name:  เที่ยวเกาะสมุย 020.jpg
Views: 542
Size:  110.4 KB

ขอบคุณ
    0
    0

เช้านี้อากาศดีนะครับ...

ขอบคุณ
    0
    0

สอบถามรายละเอียด-ต่อรองได้ครับ

Bookmarks