ขออนุญาติเข้ามาชมครับผม

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติเข้ามาชมครับผม

Junior Member cheetar's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking ขออนุญาติเข้ามาชมครับผม

ผมไม่ได้เป็นสมาชิก เเละไม่ได้ใช้ตระกูลrnอ่ะครับ..เเต่อยากเข้ามาหาความ รู้หน่อยอ่ะครับ พอดี ผมใช้ LN40 อ่ะครับ (เครือญาติ) ขออนุญาติสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะครับ

รูป รูป  

Senior Member flip's Avatar
    สถานที่
    My Friends (MC)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cheetar อ่านข้อความ
    ผมไม่ได้เป็นสมาชิก เเละไม่ได้ใช้ตระกูลrnอ่ะครับ..เเต่อยากเข้ามาหาความ รู้หน่อยอ่ะครับ พอดี ผมใช้ LN40 อ่ะครับ (เครือญาติ) ขออนุญาติสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะครับ
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ที่เป็นตระกูลเดียวกันครับ และท่านอื่นๆที่แวะเวียนเข้ามาทักท่านกันได้ครับ
    ทุกท่านที่มีใจรักรถกระบะเหมือนเพื่อนๆที่อยู่ในนี้ ก็แวะมาพูดคุยกันได้นะครับ
    โอนเงิน : ธ.ไทยพาณิชย์ เลขบัญชี: 796-220868-1 นายกิตติคม ยมจินดา

Email: [email protected]

Member MK_cafe'racer's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถคุณสวยมากครับนึกอยากได้เหมือนกัน แต่รุ่นนี้มีทั้งตากลมและเหลี่ยมใช่เปล่าครับ เห็นเขาเอารุ่นนี้แต่ผิดที่เป็นตากลมมาทำ OFF Road สวยมากครับ
    เราชาวกระบะเหมือนกัน ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ Cheetar
    0-844-080-570
    [email protected]

Junior Member cheetar's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MK_cafe'racer อ่านข้อความ
    รถคุณสวยมากครับนึกอยากได้เหมือนกัน แต่รุ่นนี้มีทั้งตากลมและเหลี่ยมใช่เปล่าครับ เห็นเขาเอารุ่นนี้แต่ผิดที่เป็นตากลมมาทำ OFF Road สวยมากครับ
    เราชาวกระบะเหมือนกัน ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ Cheetar
    ขอบคุณครับ เเละยินดีที่รู้จักเช่นกันครับผม

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ flip อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ที่เป็นตระกูลเดียวกันครับ และท่านอื่นๆที่แวะเวียนเข้ามาทักท่านกันได้ครับ
    ทุกท่านที่มีใจรักรถกระบะเหมือนเพื่อนๆที่อยู่ในนี้ ก็แวะมาพูดคุยกันได้นะครับ
    ขอบคุณมากครับ

Nut_RN20's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MK_cafe'racer อ่านข้อความ
    คุณ MK_cafe'racer เอารูปรถคันสีเขียว มาอวดเพื่อนๆหน่อยซิครับ RN20-25 เราไม่ค่อยมีรูปเลยอ่ะครับ สีสวยดีนะครับ
    - กระจกติดแก้มแนว Retro สำหรับรถทุกรุ่น มีทั้งแบบบานเล็กบานใหญ่ ขาปรับเอนซ้าย-ขวาได้ 180องศา หน้า 1
    - ทองขาวToyota ของใหม่ แท้ญี่ปุ่น สำหรับเครื่อง 3K 4K 12R หน้า 1-2
    - มือหมุนกระจกโตโยต้า แบบโครเมี่ยม งานของยี่ห้อ KK คุณภาพดีมาก หน้า 4
    - ฝาปิดน้ำมันเครื่อง 12R มีโลโก้โตโยต้าแบบเก่าเป็นตัวนูนบนฝาด้วย หน้า 9
    -แตร Denso แท้ รุ่น Compact fullpower Tone ขนาด 12 โวลล์ หน้า 10
    สนใจเชิญตามลิ้งค์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=313579&page=1
    นายณัฐพล สุนทร ธ.กรุงศรีอยุธยา สาขาบิ๊กซี จันทบุรี บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 671-1-00643-7 โทร. 089-8879522 ตลอดเวลาครับ

Toyota RN Club Thailand
    เวปบอร์ดของคนรัก Toyota RN http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=334

RN-20 จากแนว show room สู่แนว luxury classic car หรูหราเล็กๆครับ
    ติดตามชีวิตของ แดงJazz ได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...839&highlight=

siamcollect's Avatar
    สถานที่
    Toyota RN
    ขอบคุณ
    1

ใช่ครับ นำมายลโฉมกันหน่อย รถรุ่นเรามันน้อย สงสัยอยู่ในป่าหมด เพราะความทนของรุ่นนี้สุดยอด
    ชำระโดย โอนเงินทางธนาคาร
    ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่ 322-2322-943

ที่จัดส่งสินค้า คุณ เจษฎา ส.
    หจก.เค.เอ็ม.เทอรัสโซ ๑๖๔/๓ หมู่บ้านพิชาดา หมู่ที่ ๓ ต.พิมลราช
    อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี ๑๑๑๑๐

Address ... Mr.Jasada S.
    Po.Box 14 Po.Bangbuathong
    Nontarburi 11110 Thailand

Mobile 082-4526-664 ไม่เกิน 5 ทุ่มนะครับ

ฝากกลุ่ม TOYOTA RN THAILAND ด้วยนะครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siamcollect อ่านข้อความ
    ใช่ครับ นำมายลโฉมกันหน่อย รถรุ่นเรามันน้อย สงสัยอยู่ในป่าหมด เพราะความทนของรุ่นนี้สุดยอด
    ใช่ครับพี่..ตระกูล rn เเละ ln เขานิยมเอาไปวางคานกันเยอะมากครับ..หัวใจเดิมๆเเทบไม ่เหลือล่ะครับ..

Bookmarks