ลงทะเบียน Taklom Big Trip 2010 ภูหินร่องกล้า มาพร้อมเสื้อทัวร์ Limited ด่วนนนนน - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ลงทะเบียน Taklom Big Trip 2010 ภูหินร่องกล้า มาพร้อมเสื้อทัวร์ Limited ด่วนนนนน

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaPaYa อ่านข้อความ
    เรื่องอะไหล่สำรอง เช่น สายเร่ง สายคลัช สายเบรค หลอดไฟหน้าไฟท้าย หัวเทียน คอหรีด หนวดกุ้ง ยางใน (ของ sr ) สรุปยังไงกันดีครับ
    เท่าที่คุยกะพี่เก่ง ถ้าจะจัดไปจะใช้เงินกองกลางซื้อมาไว้เป็นส่วนกลาง ใครใช้ก็จ่ายเงิน(เข้ากองกลาง) ถ้าอันไหนไม่ได้ใช้จะเก็บไว้ใช้ในทริปต่อๆไป
    พี่น้องมีความเห็นยังไงว่ามาครับ
    โถ่ นึกว่าพี่เก่งจะใจป้ำจัดให้น้องๆ ผมว่าใครมีไรก้อช่วยๆกันเอามา แล้วใครใช้ก้อเคลียร์ค่าใช้จ่ายกันไป ถ้าจะเอาเงินกองกลางไปใช้ หลายตังค์อยู่นะของที่ต้องซื้อ ของพวกนี้ผมกะศักดิ์มี สายครัช สายเบรค หลอดไฟท้าย ยางใน สายเร่ง(ไม่แน่ใจ) หนวดกุ้งไม่มี ใครมีก้อช่วยเอาไปแล้วกัน พ่อค้ากันทั้งนั้น ส่วนเรื่องหัวเทียนมันสมควรที่จะต้องรับผิดชอบกันเอง ได้ติดรถสำรองเผื่อไว้สักอัน

เก็บตังค์ไว้ซื้อเหล้ากินดีกว่า

keng bankal 1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ครับผมพอมี เดี๋ยวติดกระเป๋า มือแบกไปครับ ใครมีอะไรให้มันเเบกได้ครับผ่านงานเเบกมาทุกงาน ของที่ผมผากไปถึงจุดหมายทุกครั้งเเบบสภาพสมบรูณ์
    เธอคือ น้องกวางเมียไอ้ยู ครับ 5555555555555+++++
    สนใจ 085-1281288 086-3684936 what app/ line เก่งเล็ก
    เลขที่ บัญชี 8640053006
    ธ กรุงไทย ออมทรัพย์ ชื่อ บัญชี สุเทพ ศักดิศิริวิวัฒนา
    ระวังมิจฉาชีพนะครับ โอนเงินชื่อบัญชี สุเทพ เท่านั้น อย่าหลงกลมิจฉาชีพนะครับ
    ขอเดินสายเทพเพื่อให้โลกรู้ว่าคนไทยเจ๋งกว่าที่สุดใน โลก
    [email protected] สอบถามได้ครับ
    ผลงานจากทางร้านอยู่หน้าเเรกๆนะครับลองชมได้ครับผม
    ยิ้มรับวันใหม่ด้วยความสุขอย่างเต็มที่สักที
    http://www.facebook.com/media/set/fb...761.1818075842
    สาย caferacer เมืองไทยเชิญร่วมพูดคุยกันได้นะครับ cafe เมืองไทยบินไกลทั่วโลก https://www.facebook.com/EnglandCaferacerClub

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

555 อ้ายเอี้ย ด่าแต่ชอบนะ ตลกดีว่ะ มือแบก รึว่าลูกหาบว่ะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ keng bankal 1 อ่านข้อความ
    ครับผมพอมี เดี๋ยวติดกระเป๋า มือแบกไปครับ ใครมีอะไรให้มันเเบกได้ครับผ่านงานเเบกมาทุกงาน ของที่ผมผากไปถึงจุดหมายทุกครั้งเเบบสภาพสมบรูณ์
    เธอคือ น้องกวางเมียไอ้ยู ครับ 5555555555555+++++
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ใครที่ยังไม่ได้โอนเงินพรุ่งนี้วันสุดท้ายนะครับ จะเริ่มทำเสื้อแล้ว
    ถ้าไม่โอนพรุ่งนี้ผมถือว่าสละสิทธิ์นะครับ
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Senior Member CH4's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moses อ่านข้อความ
    โถ่ นึกว่าพี่เก่งจะใจป้ำจัดให้น้องๆ ผมว่าใครมีไรก้อช่วยๆกันเอามา แล้วใครใช้ก้อเคลียร์ค่าใช้จ่ายกันไป ถ้าจะเอาเงินกองกลางไปใช้ หลายตังค์อยู่นะของที่ต้องซื้อ ของพวกนี้ผมกะศักดิ์มี สายครัช สายเบรค หลอดไฟท้าย ยางใน สายเร่ง(ไม่แน่ใจ) หนวดกุ้งไม่มี ใครมีก้อช่วยเอาไปแล้วกัน พ่อค้ากันทั้งนั้น ส่วนเรื่องหัวเทียนมันสมควรที่จะต้องรับผิดชอบกันเอง ได้ติดรถสำรองเผื่อไว้สักอัน

เก็บตังค์ไว้ซื้อเหล้ากินดีกว่า
    ผม ซามูไรพ่อลูกอ่อน
    ตอนนี้ทำอาชีพเสริม ขายประกัน aia พี่น้องทุกท่านสนับสนุนด้วยครับ

taklom familly

ขอบคุณ
    0

อืม ลูกพี่เก่งน่ารักหว่ะ

รุจ
    แอม
    ตุ๊กตา tukta
    คุณตูม toom wittay

ตัวหนังสือพิมพ์ใหญ๋หมด

t_part@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    ทุกคนอยากเป็นที่ 1
    ขอบคุณ
    0

เต้ไปแน่นอน เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรไป

ป.ล. ขอสกรีน ว่า กิตติ เต้
    099-3515954 กิตติ

ธ.กสิกรไทย กิตติภัฏ แก้วแท้ 563-2-00128-4 สาขา บิ๊กซี รังสิตคลอง6
    ธ.ทหารไทย กิตติภัฏ แก้วแท้ 234-2-09972-4 สาขา เดอะมอลล์ บางแค

https://www.facebook.com/kittipath

Junior Member supa530's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอร่วมเดินทางด้วยคนนะครับ..แล้วมีขั้นตอนอะไรบ้าง.ใ ช้ sr500 เสื้อคงไม่ทันแล้วเห็นในกระทู้บอกว่าสั่งทำไปแล้ว..เ สียดาย .ถ้ายังมีเวลาเหลือช่วยตอบด้วยครับ

เส้นทางในทริปนี้ผมพอรู้อยู่.ไปแค่พิดโลกนะ อิอิ..รบกวนตอบด้วยนะครับ..ขอแจม

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ supa530 อ่านข้อความ
    ขอร่วมเดินทางด้วยคนนะครับ..แล้วมีขั้นตอนอะไรบ้าง.ใ ช้ sr500 เสื้อคงไม่ทันแล้วเห็นในกระทู้บอกว่าสั่งทำไปแล้ว..เ สียดาย .ถ้ายังมีเวลาเหลือช่วยตอบด้วยครับ

เส้นทางในทริปนี้ผมพอรู้อยู่.ไปแค่พิดโลกนะ อิอิ..รบกวนตอบด้วยนะครับ..ขอแจม
    ถ่้าโอนตังค์พรุ่งนี้เสื้อยังทันอยู่ครับ

Junior Member supa530's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดีเลยคับผม..ขอแนะนำตัวเลยนะครับ..ข้าน้อย.นายมะพร้า ว.สั้นๆว่าพร้าว.อยู่พระประแดง รถคู่ใจsr500 น้องใหม่ขับได้1เดือน..แล้วจะโอนเงินเข้าบัชชีไหนครั บเนี้ย.รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอเบอร์โทรเจ้าของบับชีด้วยจะได้ส่งข้อความแจ้งการโอ นครับ

ขอบคุณ
    0

เสื้อเบอร์m ครับ..เขียนว่า มะพร้าว..นะครับ..ไปแน่นอน.เงินพร้อมโอนครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ supa530 อ่านข้อความ
    เสื้อเบอร์m ครับ..เขียนว่า มะพร้าว..นะครับ..ไปแน่นอน.เงินพร้อมโอนครับ
    เลขที่บัญชีกะเบอร์โทรอยู่ในกระทู้นี้แหล่ะครับ ลองเปิดดูหน้าแรกไล่ดู

Senior Member CH4's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    เต้ไปแน่นอน เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรไป

ป.ล. ขอสกรีน ว่า กิตติ เต้
    เยี่ยมมาก กิตติ สายจรัญ -บางซื่อ ช่วงหลังเงียบมาก กระแส สมุทรปราการ - เทพารักษ์(ซ.มังกร) เค้ามาแรงจิง
    taklom familly

ขอบคุณ
    0

โอนตังแล้วครับ 3000 บาทสมาชิก3ท่าน
    เสื้อ3ตัว เบอร์ S 1ตัว เบอร์M2 ตัว
    เบอร์M พิมพ์ว่า "มะพร้าว"
    เบอร์M พิมพ์ว่า "มะนาว" เบอร์S พิมว่า KiKu AnNy
    ฝากด้วยนะครับ.....

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อยู่พระประแดงช่วไหนครับ มีบอร์โทรมั้ย ผมอยู่พระประแดงเหมือนกัน แถวตลาดพระประแดงน่ะ

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks