ประกาศด่วน!! เลื่อน Car Free Day เป็นอาทิตย์ที่ 26 กันยายน53

ชื่อกระทู้: ประกาศด่วน!! เลื่อน Car Free Day เป็นอาทิตย์ที่ 26 กันยายน53

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

มาตรฐาน ประกาศด่วน!! เลื่อน Car Free Day เป็นอาทิตย์ที่ 26 กันยายน53

ประกาศเลื่อนกำหนดการ
    งานจัดกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010
    จากเดิม วันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2553
    เป็น วันอาทิตย์ที่ 26 กันยายน 2553
    เวลา 06.00 – 17.00 น.
    ณ ลานคนเมือง ศาลาว่าการกรุงเทพมหานคร

เรื่อง เลื่อนกำหนดการจัดกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010
    เรียน ผู้ร่วมกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010 ทุกท่าน

ในวันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2553 ซึ่งเป็นวันกำหนดการจัดกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010กรุงเทพมหานครผู้สนับสนุนกิจกรรมหลัก ไม่สะดวกในการจัดกิจกรรมครั้งนี้ ขอให้เลื่อนกำหนดการจัดกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010 เป็นวันอาทิตย์ที่ 26 กันยายน 2553 แทน

ทั้งนี้ในส่วนต่างจังหวัด 76 จังหวัดทั่วประเทศ ยังคงจัดกิจกรรมในวันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2553 เช่นเดิม

สมาคมขออภัยในความไม่สะดวกในครั้งนี้

จึงประกาศเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
    สมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย

สำหรับพวกเราก็เลื่อนนัดรับเสื้อเป็นเช้าวันที่26 กันยายนนะครับ
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    ประกาศเลื่อนกำหนดการ
    งานจัดกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010
    จากเดิม วันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2553
    เป็น วันอาทิตย์ที่ 26 กันยายน 2553
    เวลา 06.00 – 17.00 น.
    ณ ลานคนเมือง ศาลาว่าการกรุงเทพมหานคร

เรื่อง เลื่อนกำหนดการจัดกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010
    เรียน ผู้ร่วมกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010 ทุกท่าน

ในวันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2553 ซึ่งเป็นวันกำหนดการจัดกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010กรุงเทพมหานครผู้สนับสนุนกิจกรรมหลัก ไม่สะดวกในการจัดกิจกรรมครั้งนี้ ขอให้เลื่อนกำหนดการจัดกิจกรรม Bangkok Car Free Day 2010 เป็นวันอาทิตย์ที่ 26 กันยายน 2553 แทน

ทั้งนี้ในส่วนต่างจังหวัด 76 จังหวัดทั่วประเทศ ยังคงจัดกิจกรรมในวันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2553 เช่นเดิม

สมาคมขออภัยในความไม่สะดวกในครั้งนี้

จึงประกาศเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
    สมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย

สำหรับพวกเราก็เลื่อนนัดรับเสื้อเป็นเช้าวันที่26 กันยายนนะครับ
    รับทราบครับ เดี๋ยวจะช่วยกระจายข่าวให้น้องที่ผมบอกรู้กันครับพี่ ฝนตกพอดีช่วงนี้ เลื่อนก็ดีครับกลัวเจอฝน ขอบคุณพี่มากครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

T13's Avatar
    ขอบคุณ
    67
    Blog Entries
    1

ืที่เชียงใหม่จัดงานกันที่อนุสาวรีย์สามกษัตริย์ครับ เวลาเริ่ม 08.00 น.
    ใครสนใจก็เอารถไปร่วมปั่นกันได้ครับ
    จักรยานหายากน่าสะสม (bsa/sunbeam)

T.086-9223389
    Line id: twat13

หรือ mail [email protected]

ธ.กสิกรไทย ธวัชชัย กันธิยา 121-2-34243-9

สินค้าไม่รับจอง

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

เสียดายครับ งานดีๆโดนแบบนี้เซ็งเลย พี่ที่ออฟฟิตโทรไปถามที่ศาลากลาง กทม เขาบอกว่าเลื่อนแบบยังไม่รู้กำหนดครับ ถ้าเป็นแบบนั้นคงต้องอดใจรอกันอีกต่อไป นอกจากเรารวมตัวกันเองแล้วละ ทางฝั่งธนจะคุยกันคืนนี้ครับ พวกพี่ๆเขาอยากไปพระประแดงอีกรอบ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

note_003's Avatar
    ขอบคุณ
    1

Wink

ดีน่ะที่เห็นกระทู้ก่อน!!! ยกจักรยานขึ้นรถกระบะเรียบร้อยแล้ว เตรียมเข้ากทม.ตั้งคืนนี้ไปเที่ยวก่อน
    แล้วอยู่ตอนยันวันงาน... ผมเลยต้องเปลี่ยนโปรแกรม ไม่งั้นผมต้องเหงาอยู่คนเด่วที่ลานพระบรมรูปฯ แน่นอน

นาย...ถ้าฉันตาย...นายนึกถึงฉัน...
    นายรักฉัน...นายไม่ต้องทำอะไร...
    "นายทำงาน"

ศาสตราจารย์ศิลป์ พีระศรี

kamonchai vedchakitkamon
    ธนาคารกสิกรไทย เลขที่บัญชี 288-2-39368-5
    นาย กมลชัย เวชกิจกมล 185 ม.7 ต.หนองขาม อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี 72240
    โทร. 089-4131041 (โน้ต) [email protected]

สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

หลังจากโพสต์แจ้ง แล้วก็โทรไปบอกหลายคนแต่ยังไม่ครบครับ
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

nong&saab's Avatar
    สถานที่
    จักรยานโบราณบางกะปิ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน ไม่เป็นไรครับคงมีวันที่ดี( พระปะแดงเอาเลยอีกรอบ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    เสียดายครับ งานดีๆโดนแบบนี้เซ็งเลย พี่ที่ออฟฟิตโทรไปถามที่ศาลากลาง กทม เขาบอกว่าเลื่อนแบบยังไม่รู้กำหนดครับ ถ้าเป็นแบบนั้นคงต้องอดใจรอกันอีกต่อไป นอกจากเรารวมตัวกันเองแล้วละ ทางฝั่งธนจะคุยกันคืนนี้ครับ พวกพี่ๆเขาอยากไปพระประแดงอีกรอบ

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

เสียดายจัง แต่ช้าหน่อยก็ไม่เป็นไรครับ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

สรุปแล้วครับ ทางจักรยานฝั่งธน คืนนี้ปั่นไปตลาดรถไฟ(ที่แยกมาจากรัชดา)แถวจตุจักร ออกเวลา 19.30 น.ติดไฟกันไปแบบตะกุ่มๆ พี่ๆท่านใดสนใจเชิญเลยครับหนุกๆ(ถ้าฝนตกไม่หนักนะ)
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

เมื่อวาน โทรไปสอบถามกับพี่จารุกัญญา เลขาธิการสมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย เรื่องการเลื่อนเวลาจัดงาน ซึ่งพี่เค้ายืนยันว่าเป็นอาทิตย์ที่ 26 กันยายนนี้แน่นอน และจักรยานโบราณก็จะได้ร่วมขบวนพาเหรดรณรงค์เป็นกลุ่ มต้นๆในขบวนจักรยานทั้งหมด ดังรายละเอียดกำหนดการที่เค้าลงให้ไว้
    ถึงอย่างไร เราได้พบกันแน่นอน เลื่อนไปอีกอาทิตย์ก็ดีเหมือนกัน ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน แล้วอีกอย่างงานนิทรรศการจะได้เข้าที่ลงตัวอีกนิด

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    เมื่อวาน โทรไปสอบถามกับพี่จารุกัญญา เลขาธิการสมาคมจักรยานเพื่อสุขภาพไทย เรื่องการเลื่อนเวลาจัดงาน ซึ่งพี่เค้ายืนยันว่าเป็นอาทิตย์ที่ 26 กันยายนนี้แน่นอน และจักรยานโบราณก็จะได้ร่วมขบวนพาเหรดรณรงค์เป็นกลุ่ มต้นๆในขบวนจักรยานทั้งหมด ดังรายละเอียดกำหนดการที่เค้าลงให้ไว้
    ถึงอย่างไร เราได้พบกันแน่นอน เลื่อนไปอีกอาทิตย์ก็ดีเหมือนกัน ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน แล้วอีกอย่างงานนิทรรศการจะได้เข้าที่ลงตัวอีกนิด
    พี่คงเหนื่อยหน่อยนะคับ วันหลังถ้ามีอะไรให้โทรแจ้งยกเลิก

พี่ส่งเมล์มาให้ผม ได้ช่วยโทรบอกกันต่อๆ

ไม่ต้องเกรงใจหรอกพี่ พี่ช่วยเหลือวงการณ์มาเยอะแล้ว

ผมคนหนึ่งชื่นชอบรถจักรยานโบราณมานานแล้ว ที่บ้านก็ถามว่า

ซื้อมาทำไมเก็บไว้ที่นครฯ แต่ตัวดันอยู่ กทม. เลยบอกว่า ชอบจังหูนิพ่อเห่อ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Bookmarks