เชิญร่วมไว้อาลัยให้แก่ พี่หนุ่ม ประธานกลุ่ม ดำจัง ครับ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมไว้อาลัยให้แก่ พี่หนุ่ม ประธานกลุ่ม ดำจัง ครับ

บายบ้า สองล้อยมฑูต buyzaba's Avatar
    สถานที่
    Ghost Cycle Classic
    ขอบคุณ
    0

ผมเสียใจด้วยนะครับ พี่ ชาย

ยังไง ก้อ หลับ สบาย เถิด ครับ พี่

ไม่มีชีวิตของใครที่ดีที่สุด

ต้องมีสะดุดต้องมีหลงทาง

บายบ้า Club Devil

BBPIN:22355E79

dash_evil@hotmail.com

Junior Member Mc_dew's Avatar
    สถานที่
    สองล้อยมฑูต
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สoงล้oยมฑู๓

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ไม่น่าจากไปเลย

งานขอนแก่นคลาสสิค ที่จัดรอบบึง ยังเห็น พี่แกดีๆ อยู่เลย

ไม่น่าจากไปเลยคับ

หลับให้สบายนะครับ พี่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mc_dew : 19-09-2010 เมื่อ 23:26
    รักแท้คือแม่ข้า ลองลงมาคือแม่โขง
    รักแล้วต้องลงโลง เพราะแม่โขงพากูตาย

เรารักในหลวง

สองล้อยมฑูต
    Ghost Cycles Classic
    สารคาม-อาร์ม-ผี
    อ.เชียงยืน จ.มหาสารคาม

Junior Member snoogdogg's Avatar
    สถานที่
    เด็กหลังโรง+ Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ถึงเราจะไม่รู้จักกันแต่เรากะมีใจรัก2ล้อด้วยกัน

ขอให้พี่หนุ่มหลับสบายนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ กลุ่มดำจัง

arm-zai@hotmail.com

วิ่งทริปอย่างมีความสุขไม่ได้วิ่งเพื่อความเท่หรือแฟชั่น

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

ชมรมรถเก่า วัดเจียงอี ศรีสะเกษ
    ขอไว้ลาลัยในการจากไปของคุณ"หนุ่มดำจัง"และขอแสดงคว ามเสียใจกับครอบครัวและญาติมิตร ในการสูญเสียครั้งใหญ่ในครั้งนี้..ขอให้ดวงวิญญาณของ ผู้ตายไปสู่ภพภูมิที่มีแต่ความสุขสวยงาม..และความรัก ..ด้วยจิตคาราวะ..วัดเจียงอี ศรีสะเกษ

Attached Images
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WATGEANG_E : 20-09-2010 เมื่อ 00:58
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

ชมรมรถเก่า วัดเจียงอี ศรีสะเกษ
    ขอไว้ลาลัยในการจากไปของคุณ"หนุ่มดำจัง"และขอแสดงคว ามเสียใจกับครอบครัวและญาติมิตร ในการสูญเสียครั้งใหญ่ในครั้งนี้..ขอให้ดวงวิญญาณของ ผู้ตายไปสู่ภพภูมิที่มีแต่ความสุขสวยงาม..และความรัก ..ด้วยจิตคาราวะ..วัดเจียงอี ศรีสะเกษ

Attached Images
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

Dax IE20 Mเมืองช้าง{ปราสาทภูมิโปนC's Avatar
    สถานที่
    สันติสุข (ไลฟ์ โน ลิมิต)
    ขอบคุณ
    0

สันติสุขสุรินทร์ ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับ ของพี่หนุ่ย ดำจัง คุณจะอยู่ในความทรงจำของพวกเราตลอดไปครับ
    คนที่จากไปแล้ว จะมีชีวิตอยู่เพียงแค่ในความทรงจำของเราเท่านั้น จงจดจำเขาไปจนวันตาย..... ด้วยรักและอาลัย สันติสุขสุรินทร์
    เงียบก็พัง ดังก็พัง
    ((SantisukClassicSurin Since-2005))

na-ja*na-ja kongsak77's Avatar
    สถานที่
    พรเจริญคาสสิค หนองคาย
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

หาญ Classic Bike on Tour klahan's Avatar
    สถานที่
    นครกาหลง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอแสดงความเสียใจ กลับการจากไปที่ไม่มีวันกลับคืน ของ พี่หนุ่ม ประธานกลุ่ม ดำจัง ครับ
    รัพ่....วิ่ย่พี

หาญ นครกาหลง ติดต่อ 089-6273467 ตลอด24ช.ม

ครับ

Senior Member man#c70's Avatar
    สถานที่
    แสบถนนหลวง classic bike 2008 หนองบัวลำภู
    ขอบคุณ
    0

ยังไงก็ขอฝากด้วยนะครับเวลาขับรถใช้ถนนนะครับ

ก็นึกคิดว่าเราไม่ได้ใช้ถนนคนเดียวนะครับยังไง

ก็ขอฝากด้วยครับ ( ผมตัวแทนกลุ่มแสบถนนหลวง ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ )

ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่งครับ
    แสบถนนหลวง classic bike
    mหนองบัวลำภู 2008 c
    อ. นากลาง
    "มิตรภาพแห่งการเดินทาง"
    "การเดินทางจะลำบากสักเพียงใด"
    "เราก็ไม่ถ้อเพราะเรารักในการเดินทาง"

Member niklovepor's Avatar
    สถานที่
    แสบถนนหลวง หนองบัวลำภู 2008
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แสเงความเสียใจด้วยนะคับ

ขอแสดงความเสียใจกับครบครัวพี่หนุ่มด้วยนะคับ
    และขอเป็นกำลังใจให้ครบครัวพี่หนุ่มและกลุ่มดำจังด้ว ยนะคับ

ผมเห็นเต็มๆตาเลยคับ

เสียใจมาก
    แสบถนนหลวง หนองบัวลำภู Classic Bike 2008

คลาสสิกอยู่ที่ใจ ไปตามที่เราฝัน
    บอร์ดกลุ่มนะคับhttp://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=396

นิกอ้วนขี่ Md 90 สีส้ม เจอก็ทักได้นะคับ

ตั้ม(โรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ<B.F.C>
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนุ่ย ดำจังคลับ อ่านข้อความ
    ขอบคุนคับพี่ เอาพี่หนุ่มลงเบ้าแล้วคับ
    ขอบใจมากครับ หนุ่ย ที่ช่วยแจ้งข่าว........ขอร่วมไว้อาลัยไว้นะที่นี้คร ับ
    MC_ รถเก่าโรงงานกระดาษ

ตั้ม(โรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ<B.F.C>
    ขอบคุณ
    0

ทุกท่านสังเกตมั้ยว่าทามมั้ยทุกวันนี้งานรถคลาสสิค มันมีแต่ เวฟ ฟรีโน มีโอ คลิก หรืออื่นๆที่เป็นรถรุ่นใหม่

แล้วที่ขับมานะครับมีแต่เด็กทั้งนั้น...และทุกคุนก็ไ ม่ใส่หมวกกันน็อค

เราพอจะมีวิธีแก้ไขปัญานี้มั้ยครับ...........ขอความ เห็นทุกท่านครับ

เพื่อที่ช่วยลดอุบัติเหตุในครั้งต่อๆไป
    MC_ รถเก่าโรงงานกระดาษ

Tor@Yasothon's Avatar
    สถานที่
    รถเก่า แหยมยโสธร
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตั้ม(โรงงานกระดาษ) อ่านข้อความ
    ทุกท่านสังเกตมั้ยว่าทามมั้ยทุกวันนี้งานรถคลาสสิค มันมีแต่ เวฟ ฟรีโน มีโอ คลิก หรืออื่นๆที่เป็นรถรุ่นใหม่

แล้วที่ขับมานะครับมีแต่เด็กทั้งนั้น...และทุกคุนก็ไ ม่ใส่หมวกกันน็อค

เราพอจะมีวิธีแก้ไขปัญานี้มั้ยครับ...........ขอความ เห็นทุกท่านครับ

เพื่อที่ช่วยลดอุบัติเหตุในครั้งต่อๆไป
    เปิดมาอีกทีก็พบข่าวร้าย
    สำหรับการจากไปครั้งนี้
    ชาวแหยมฯขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ไม่รู้ว่าเกิดด้วยเหตุอันใด ฝ่ายไหนผิดผมไม่รู้

หลายคนเคยย้ำเสมอว่า ขับรถต้องปฏิบัติยังไง แต่ก็เกิดอีกแล้ว
    ถ้ารักชีวิตตัวเองก็คิดเอานะครับว่าต้องทำอย่างไร
    ขับรถยังขับเป็นเลยเนาะ?
    "อยู่อย่างอยาก".

ต่อ @ รถเก่าแหยมยโสธร

boyteeb's Avatar
    สถานที่
    กันและกันคลาสสิคอุบลฯ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ตั้ม(โรงงานกระดาษ) อ่านข้อความ

เห็นด้วยกับพี่ตั้ม ครับ ทุกวันนี้เกือบจะทุกงานเลยครับ มีแต่เด็กๆขับกันเข้ามา ไม่รู้ว่ามีใบขับขี่กันบ้างหรือยัง
    ยังไงก็ฝากไว้ด้วยนะพี่ๆ ช่วยกันครับ จะได้ลดอุบัติเหตุด้วย
    บอยตีบ::กันและกันClassic อุบลฯ
    นายกิติภพ วิชาพูล
    ธนาคารทหารไทย เลขที่บัญชี 6302093254
    24 ถ.ราชมนตรี ต.พิบูล อ.พิบูลมังสาหาร จ.อุบลราชธานี 34110
    Tel:088-1146887 (Dtac)

boyteeb333@hotmail.com
    แอ็ดมาคุยกันได้ครับwww.facebook.com/boyteeb
    เศษซากของการเวลา นำกลับมาให้มีค่าในปัจจุบัน

พู่ขัดดุม ใส่ดุม สวยๆ ครับ คลิกๆ
    อะไหล่ ดรีม คัสต้อม นันทิดา อะไหล่เสริมสวยๆครับ คลิกๆ

เอเอ้.. aeykakang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พวกเรากลุ่ม หมูป่า นครพนม ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของ พี่หนุ่ม ประธานกลุ่ม ดำจัง ด้วยน่ะค่ะ

และ ขอเป็นกำลังใจให้ครอบครัว พ่อ แม่ พี่ น้อง ของพี่หนุ่มด้วย กลุ่ม ดำจัง สู้ต่อไปน่ะค่ะ

Bookmarks