เชิญร่วมไว้อาลัยให้แก่ พี่หนุ่ม ประธานกลุ่ม ดำจัง ครับ - หน้า 8

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมไว้อาลัยให้แก่ พี่หนุ่ม ประธานกลุ่ม ดำจัง ครับ

เบอร์ใหม่ คับ 090-0297200 หนุ่ย ดำจังคลับ's Avatar
    สถานที่
    DAMJUNG CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mae_KCC อ่านข้อความ
    ตัวแทนจากกลุ่ม " คนเซ่อ c เซอร์คลาสสิค " เจ้าภาพจัดงาน ที่พี่หนุ่มมาเป็น staff
    ทางกลุ่มเรา ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของผู้ร่วมอุดมการณ์ในคร ั้งนี้
    และขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่หนุ่มด้วย
    เหตุการณ์เกิดขึ้นอย่างรวดเร็ว ไม่มีใครคาดคิดและไม่อยากให้เกิดขึ้น

พี่หนุ่มเดินทางมาถึงสถานที่จัดงานในคืนวันศุกร์ ประมาณ2 ทุ่มกว่า
    และทำหน้าที่ staff อย่างเต็มที่
    ประมาณ 2 ทุ่มกว่า พี่แกขอตัวออกไปรับแฟน (ด้วยอาการมึนเมา)
    ประมาณครึ่งชั่วโมงต่อมา ได้รับแจ้งจากทางเจ้าหน้าที่คำรวจว่ามีอุบัติเกิดขึ้ นแถวโรงน้ำตาล และมีผู้เสียชีวิต !
    ( ขนาดพี่หนุ่มสวมหมวกกันน็อคไปนะ)
    ทำให้ทางทีมงานเจ้าภาพจัดงานตกใจไม่เป็นอันทำการทำงา น เสียใจจากดหตุการ์ทีเกิดขึ้นในครั้งนี้

และหวังว่าจะเป็อุทาหรณ์ให้กับชาวพี่น้องผู้ร่วมอุดม ณ์การณ์ทุกท่าน...
    ระมัดระวัง เคารพกฏจราจร อย่ามึนเมาจนขาดสติ เพราะอุบัติเหตุเกิดขึ้นได้เสมอ...

ทางกลุ่มเราได้ให้ความช่วยเหลือกับทางครอบครัวพี่หนุ ่มอย่างเต็มที่
    และจะประสานงานกับทางครอบครัวพี่หนุ่ม เรื่องวันเผาที่แน่นอนอีกครั้งค่ะ...
    ครับๆๆ

ขอบคุนมากครับ

คงเป็นอุทาหรให้กับทุกคน
    ชมรมอณุรักษ์รถโบราณจังหวัดขอนแก่นปี2549
    กลุ่ม ดำจัง คลาสสิคใบค์
    DAMJUNG CLASSIC BIKE
    MC.KHONKAEN.2006
    รักและอาลัย พี่หนุ่ม ดำจัง ตลอดกาล

หนุ่ย ฝ่าย it ดำจัง... 083-6793370 082-3123631
    sonbuntongkk@live.com ก้าวไปด้วยกันชาวคลาสสิค
    http://Damjungclassicbike.hi5.comก้าวต่อไป
    No smoke without fire. <ลูกโซพาเพลิน>
    ไม่มีควัน โดยปราศจากไฟ

Member บุ๋มแรงยังมี's Avatar
    สถานที่
    แรงยังมี คลาสสิค สมเด็จ
    ขอบคุณ
    0

ในนาม กลุ่มแรงยังมีคลาสสิค สมเด็จ ของร่วมไว้อาลัยอีกทางค่ะ
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่หนุ่มด้วยนะคะ

เมื่อมีอุทาหรณ์มากมาย
    แล้วใยแล่าคนเรายังถึงต้องประมาท ?

... พวกเราก็จะทำหน้าที่ของพวกเราให้ดีที่สุด สานต่อทุกอุดมการณ์ของเราให้ถึงจุดหมาย ...

"ไม่ได้แรงอย่างที่คิด ไม่ได้ฮิตอย่างคัยเขา แค่เป็นตัวของตัวเรา รักคลาสสิคไปเพลาๆก่อนแว๊นกวน !!"
    เธอไม่เป็นชั้นเธอไม่รู้หรอก เธอไม่เคยรู้ว่าผู้หญิงน่ะ มันลืมยาก !
    แบ่งปันประสบการณ์กันที่นี่
    E-mail :bum_mc33@hotmail.com

Member nam-hwan's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ลูกเทวดา คลาสสิค ระยอง
    ขอบคุณ
    0

เสียใจด้วยครับ และเป็นกำลังใจให้ครอบครัวสู้ต่อไปด้วยครับ

จาก ลูกเทวดา คลาสสิค

บ้านฉาง ระยอง ครับ
    ลูกเทวดา คลาสสิค
    BANCHANG RAYONG
    *-วิ่งทริปด้วยใจ ใกล้ไกลเพื่อสังคม-*
    085-0849278 เอี๊ยบ ครับ

Junior Member vldeo44's Avatar
    สถานที่
    หนองฉางคลาสสิค
    ขอบคุณ
    1

ขอเเสดงความเสียใจที่ต้องเสียเพื่อนชาวคลาสสิคไปอีก คน

FREE DOM มหาสารคาม 2005 มนต์LOVEคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    จิงจัง ยำนม ( สารคาม )
    ขอบคุณ
    0

ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะคับ

ขอให้พี่หนุ่มหลับสบายนะคับ

..................................
    082-7813130 โอ๊ต FREE DOM มหาสารคาม
    การเดินทางสายCLASSICไปกับชีวิตที่ผ่านน้ำ

จิงจัง ยำยม CLUB ณ มหาสารคาม เจ๊หน่อยจัดให้ ( ขอบอก )
    ลูกเล็ก > วาวเดิม > เครื่องเดิม ! รถไม่เเรงเเต่แซงกระจาย !

ช่างอั้มสั่งลุยเจ๊หน่อยจัดให้ ^^

FREE DOM
    มหาสารคาม จัดเต็ม

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มนต์LOVEคลาสสิค อ่านข้อความ
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะคับ

ขอให้พี่หนุ่มหลับสบายนะคับ

..................................
    ขอ แสดง ความเสียใจอย่างสุดซึ้ง นะคับ

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

ตูน สองล้อยมฑูต toonsw029's Avatar
    สถานที่
    สองล้อยมฑูต
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียจัย

กับชาว mc ด้วยนะคับ

ตูน >>> สองล้อยมฑูต

Pin : 218A0FF9

http://www.facebook.com/ToonSmoothE

Member พูกล้วยไทน่ะ's Avatar
    สถานที่
    กล้วยไท คลาสสิค สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ
    พู รถเก่ากล้วยไท คลาสสิค สุรินทร์

การเดินทางที่แสนพิเศษ..<<

E-MAIL:Pooh_kluaythai@hotmail.co.th
    Hi5:http://poohxxx.hi5.com
    TEL: 082-4815743

Member Peawpes's Avatar
    สถานที่
    2ล้อขอนไม้
    ขอบคุณ
    0

ขอหัยพี่หนุ่มดำจัง หลับให้สบายน๊ะครับบ

และขอหัย ชาวmc ระวังกันด้วยน๊ะครับ เพราะน้องผมกะตายเเถวโรงงานน้ำตาลเช่น กัลครับ

ถ้ารถคุณแรงก็ไปวิงในสนามสิ !!!

เีราคลาส สิค ไม่ใช้แว๊น

Member classic freedom's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทางกลุ่ม Banna Freedom Classic ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

พวกเราเข้าใจความรู้สึกนี้ดีเพราะพวกเราก็เสียน้องชา ยของเราไปเหมือนกัน

หลับให้สบายน่ะครับคุณหนุ่ม....
    "ใช้ชีวิตอิสระ...ไปกับสองล้อ"
    จงอย่าอิจฉาคนอื่น..."แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา"

Senior Member jasakkoksung's Avatar
    สถานที่
    km7
    ขอบคุณ
    0

ยอดเงินบริจาคทั้งหมดจากน้ำใจพวกเราชาวสองล้อในงาน mc เสทือนที่โบนันซ่าพิชชิ่งปาร์ค ที่มอบให้ครอบครัวคุณ หนุ่มดำจัง โดยการนำของ จ่าศักดิ์ ,พี่หน่อง km7 และชาวคลาสสิคทุกท่าน จำนวนทั้งสิ้น 8,790 บาท (โดยประมาณ) และได้มอบให้พี่สาวคุณหนุ่มไปแล้ว เงินทุกบาททุกสตางค์เป็นน้ำใจของชาวคลาสสิคจริงๆ ขอให้บุญกุศลที่พวกเราร่วมกันบริจาคจงช่วยให้พวกเราเ ดินทางทุกทริปทุกทางปลอดภัยจากอันตรายใดๆโดยสิ้นเชิง ขอประกาศให้ทุกคนที่มองชาวคลาสสิคว่าเป็นเศษเหล๊กสัง คมหันมามองในเจตนาดีของพวกเราบ้าง(ไม่ใช่จ้องแต่จะโจ มตีอย่างเดียว)

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

มาช้าไป แต่เราสองล้อลูกพ่อบอสโกขอแสดงความเสียใจจริงๆครับ
    ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

Junior Member Tigersxp's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คิดถึงว้ะ พี่ tt"

Senior Member sapanyuza's Avatar
    สถานที่
    u-thong crazy bike
    ขอบคุณ
    0

ในนาม ของ sr u-thong crazy bike ขอไว้อาลัยครับ
    อดีตบุปผาชน 2j2 499 cc

ไอติมครูเป็ด จำหน่าย ไอติมกระทินมสด เชเบสรสผลไม้ต่างๆ ทั้ง ปลีก เเละ ส่ง
    085-7005920 เจมส์ u - thong crazy bike suphanburi
    sapanyuza@hotmail.com

Auu_Paphu's Avatar
    สถานที่
    ปะผุคลาสสิค & absolube
    ขอบคุณ
    0

เราชาวปะผุขอแสดงความเสียใจต่อรอบครัวของพี่หนุ่มมาน ะที่นี้ด้วยนะครับ
    รวมถึง เพื่อน พี่ น้อง กลุ่มดำจังด้วยนะครับ
    ใช้รถใช่ถนนอยางมีสติ ขับขี่ปลอดภัยนะครับ
    ฐิตินันต์ วุฒิจารุวงศ์
    อู๋-089-2191270
    ธนาคารไทยพานิช
    180-205376-8
    5/1 หมู่ 8 ต.สระกะเทียม อ.เมือง จ.นครปฐม 73000
    Send2Auu@hotmail.com

absolute
    "This is My Style This is My Bike"

Bookmarks