งาน Car Free Day 2010 วันที่ 19 กันยายน อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: งาน Car Free Day 2010 วันที่ 19 กันยายน อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์

Senior Member สิงห์เหนือ's Avatar
    สถานที่
    ironass
    ขอบคุณ
    19

อ้าว รัมเบอร์ดั๊ก รุ่นน้องเองหรือเนี่ย ยินดีที่ได้รู้จัก ของที่เราชอบแบบนี้คนมันมีน้อย มีโอกาสจะให้มาปั่นในตลาดปากน้ำโพน่ะเผื่อมีแขกบ้านแ ขกเมืองมาท่องเที่ยวพวกเรามาช่วยกัน ตอนนี้กำลังลุ้นไปเชียงใหม่อยู่ ..มีอะไรก็ถามคนใกล้ๆน่ะแหละตัวดีเลย..
    ขอให้พระคุ้มครอง

Member NengNSW's Avatar
    สถานที่
    ออมชอม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สิงห์เหนือ อ่านข้อความ
    อ้าว รัมเบอร์ดั๊ก รุ่นน้องเองหรือเนี่ย ยินดีที่ได้รู้จัก ของที่เราชอบแบบนี้คนมันมีน้อย มีโอกาสจะให้มาปั่นในตลาดปากน้ำโพน่ะเผื่อมีแขกบ้านแ ขกเมืองมาท่องเที่ยวพวกเรามาช่วยกัน ตอนนี้กำลังลุ้นไปเชียงใหม่อยู่ ..มีอะไรก็ถามคนใกล้ๆน่ะแหละตัวดีเลย..
    รั้ว >>เหลือง-แดง<<เหมือนกัน เพื่อนพ้องน้องพี่ กันทั้งนั้น ชอบความคลาสสิคของจักรยานโบราณเหมือนกัน"แต่ชอบภรรยา ไม่เหมือนกันครับ"จริงไหมครับคุณสิงห์เหนือ เล่นของสูงอีกแล้วเรา...เดี๋ยว วีซ่า ไม่ผ่าน ...เสาร์นี้อย่าลืม?ของที่สั่งไว้นะครับ>>

ป๋าเหน่ง nsw
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NengNSW : 22-09-2010 เมื่อ 14:21
    คำขวัญอำเภอหนองบัว
    หลวงพ่อเดิมสร้างเมือง ลือเรื่องความสามัคคี
    ประเพณีแห่นาคหมู่ หินสีฃมพูคู่เขาพระ
    เมืองพันสระนามกล่าวขาน พิพิธภัณฑ์พื้นบ้านมากมี
    ข้าวสารดีมีชื่อ นามระบือคือหนองบัว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สิงห์เหนือ อ่านข้อความ
    พี่ไพบูลย์และคณะ ยินดีต้อนรับเลยครับ เคยคิดว่าอยากทำแบบท่องเที่ยว ให้เพื่อนๆมาปั่นกัน จะได้จัดเส้นทางมีสถานที่น่าไป 1.ต้นน้ำเจ้าพระยา 2.บึงบอระเพ็ด 3.เที่ยวตลาดปากน้ำโพ แค่นี้ก่อนเดี๋ยวค่ำๆมาคุยใหม่ครับ..เคยคิดอยากจัดทร ิปเล็กๆ มาเที่ยว ชวนเพื่อนมาปั่นกัน หาของอร่อยในตลาดปากน้ำโพกินลมชมวิวจะได้ชวนเพื่อนๆน ้องๆในจังหวัดเดียวกันมาแจมด้วยครับ..
    เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับคอนหวันอยู่ไม่ไกลจากยุดยาเ ท่าไหร่ จัดเมือ่ไหร่ไปแน่นอนครับแต่ถ้าให้ผมแนะนำเป็นช่วงต้ น ๆ ปีก็ดีนะครับสักเดือนกุมภาหรือมีนา หลังจากนั้นก็เป็นงานของทางจันทร์ สิงหาก็งานตาก พย.ก็เชียงใหม่ ธันวาก็เป็นยุดยา เป็นไงครับ ทั้งปีมีงานให้ปั่นตลอดไหนจะทริบทางกรุงเทพฯที่พี่วส ันต์จัดอีก ชัยโย จักรยานโบราณไม่มีวันตาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BOYYUDYA : 24-09-2010 เมื่อ 10:34

Bookmarks