เป๋ง หมี ขวัญถ้าดูอยู่ ขอเสียงด้วย

ชื่อกระทู้: เป๋ง หมี ขวัญถ้าดูอยู่ ขอเสียงด้วย

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เป๋ง หมี ขวัญถ้าดูอยู่ ขอเสียงด้วย

ถึงทุกคน มายสไตย์พัทยา คุยกะไปร์เรื่องไปเหนือเเล้ว ยังไงขอข่าวคราวด้วย ว่าจะไปกันยังไงเเละใครจะเอารถไปด้วยรึเปล่า ............... บอกไปร์เอาเสื้อมาให้ด้วยจะใช้ขี่ไปเหนือ ทุกคนเป็นไงบ้าง เอสอาร์หนุกไม๊........ถ้าหนุกเดี่ยวไปเล่นด้วย..... ...........เฮ้อออ
    ดูอย่างไอ้เเซนมัน มัสเเตง คูเป้ เย้ เย้ 55555 สุดเเล้ว..........ตัวเต๊งเลย....เล่นกูเบลอทุกงาน.. . ใครไม่มีรถขี่บอก ไม่เเน่กลับไปอาจมี 1 / 2 ทีวี / 3 เอสเอ็กส์ / 2 เอลไอ / เเละรถไอ้ต่อ 200 เอสเอ็กส์ รวม 5 คันจอดในบ้านมาดูว่าจะขี่คันไหนกัน 555555 สำหรับ เเซนรถน้าบ๊อบ จัดไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย b cy : 17-11-2006 เมื่อ 22:44
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

Junior Member kh333's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี้บี้

สระอาจีเอส อันเท่าไหร่อ่ะ นี่ขัวญเอง มีราคากันเองมั้ยพี่พึ่งได้จีเอสมา (แห้งเลยช่วงนี้)

แล้วที่บ้านเหลือของอะไรของจีเอสมั่ง โทรหาไอ้ต่อ********ไม่คอยรับ สงสัยขายของอยู่กับเมีย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kh333 : 22-11-2006 เมื่อ 15:10
    Kh (333) GS

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kh333 อ่านข้อความ
    สระอาจีเอส อันเท่าไหร่อ่ะ นี่ขัวญเอง มีราคากันเองมั้ยพี่พึ่งได้จีเอสมา (แห้งเลยช่วงนี้)

แล้วที่บ้านเหลือของอะไรของจีเอสมั่ง โทรหาไอ้ต่อ***ไม่คอยรับ สงสัยขายของอยู่กับเมีย
    มี เดี่ยวซื้อให้ ไม่กี่ตังหลอกเลี้ยงเหล้าเเล้วกัน ของเเต่ง กูกลับ 3ธันวาเข้ามาดูใส่ตัวไหนได้เอาไปใส่ เเต่คุณต้องไปเชียงใหม่ด้วยนะ5555555
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่เกิน 70

รถผมนะพี่เครื่องดีแต่วิ่งได้ไม่เกิน 70 ถ้าเอาไปเชียงใหม่ ก็ถึงปีใหม่ แหละ รอทำเครื่องอยู่
    Kh (333) GS

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 256/ หมวกขี่ม้าญี่ปุ่น มือ 2 สีดำ 1400 (จอง)

ผมเอาจองไว้ก่อน
    Kh (333) GS

สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

จัดไป
    ขนใส่กระบะไปกะไอ้ต่อดิ กูเอากะบะไปด้วย ขนไปด้วยกันดิ..................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy อ่านข้อความ
    จัดไป
    ขนใส่กระบะไปกะไอ้ต่อดิ กูเอากะบะไปด้วย ขนไปด้วยกันดิ..................
    กูไปด้วยยยยยยยยยยย
    "Welcome To The R.E.A.L World"

aut64's Avatar
    สถานที่
    HUA - HIN - PRANBUREE UNDER LIMIT TEAM CLASSIC BIKE OF HUA - HIN - PRAN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mystyle-newstyle อ่านข้อความ
    กูไปด้วยยยยยยยยยยย
    สบายดีมั้ย..น้องแซน..รูปหล่อ..อิอิ..ว่างๆพาพี่ไปเท ี่ยวแล้วทิ้งพี่อีกนะ..
    บริการเช็คปั๊ม - หัวฉีด เครื่องยนต์ดีเซลและคอมมอนเรล ทุกชนิด รับติดตั้งกล่องดันราง
    และหัวฉีดแต่ง ช่างอัจ 081-355-9604
    อัจจพล เรืองวานิช เลขบัญชี 354 057 6 273 ธ.กรุงเทพ / ออมทรัพย์ สาขาหัวหิน
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...aysprune=&f=69 ([email protected])

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aut64 อ่านข้อความ
    สบายดีมั้ย..น้องแซน..รูปหล่อ..อิอิ..ว่างๆพาพี่ไปเท ี่ยวแล้วทิ้งพี่อีกนะ..
    เค้าป่าวว น๊า!!!!!!
    "Welcome To The R.E.A.L World"

Bookmarks