[ แนะนำ ] ยากสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับเครื่องยนต์ครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ยากสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับเครื่องยนต์ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hangclassic อ่านข้อความ
    ประมาณ 12000 ขึ้นครับ เคยเจอมา แต่นานแล้วนะ

ตอนนี้ราคาคงไม่ลง แต่จะขึ้นรึป่าวอันนี้ไม่รู้นะครับ ต้องดูหลายๆที่ ครับ มันแล้วแต่จังหวะด้วยครับ

ของแบบนี้ ของมันหายาก ร้านซ่อมต่างๆจะเอามาขายก้อไม่กล้ากลัวขายไม่ออก เพราะราคามันสูง

ถ้าซื้อที่เชียงกง ส่วนใหญ่เขาออกใบซื้อขายให้นะ
    ใช่ครับ....ราคาเริ่มต้นที่ 12000 ครับถ้าสภาพดีๆเจ๋งๆหน่อยก็ต้องมี 15000 เลยครับ หายากมากครับตอนนี้ เอ้าช่วยกันหาหน่อยครับ แล้วของคุณ hangclassic ขายไปแล้วเหรอหรือว่าเปลี่ยนใจไขยแล้วครับ 5555 จัดให้เค้าหน่อยสิ

ขอบคุณมากทุกๆความคิดเห็นนะครับ

ขายโคมลอย-โคมลอยแฟนซีราคาปลีก-ส่ง

""การเดินทางไม่ได้อยู่ที่ระยะทาง""

""แต่อยู่ที่ว่าใจคนที่เดินทางนั้นจะไปได้ดั่งที่ฝันไว ้ไหม""

นาย ปิยะพนธ์ ดวงพัฒน์
    ที่อยู่ 42 หมู่ 4 ต.หนองแก๋ว อ.หางดง จ.เชียงใหม่ 50230
    บัญชีธนาคาร 538-1-33003-0 ธ.กรุงไทย
    เบอร์โทรติดต่อ 084-0435008 Tureโหน่ง

เพื่อเป็นกำลังใจคนขายช่วย Feedback Score ให้ด้วยนะครับ

CakerHang HANGCLASSIC's Avatar
    สถานที่
    Han--- Classic Tak
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jeab Mobile อ่านข้อความ
    ใช่ครับ....ราคาเริ่มต้นที่ 12000 ครับถ้าสภาพดีๆเจ๋งๆหน่อยก็ต้องมี 15000 เลยครับ หายากมากครับตอนนี้ เอ้าช่วยกันหาหน่อยครับ แล้วของคุณ hangclassic ขายไปแล้วเหรอหรือว่าเปลี่ยนใจไขยแล้วครับ 5555 จัดให้เค้าหน่อยสิ
    เปลี่ยนใจไม่ขายดีกว่า... เก็บไว้ก่อน^^

**HAN--- CLASSIC TAK**
    **ชีวิตอิสระกรูเลือกได้**
    E-Mail:cakerhang_55@hotmail.com

Senior Member joesanuk's Avatar
    สถานที่
    เสรีไท
    ขอบคุณ
    0

เครื่อง TLR200
    โม ใส่ลูกสูบ บอสไซส์ 100
    วาล์ล ไอดี ไอเสีย F4
    เพืองแคม Honda wing 125(เพืองแคม Tlr มันเล็ก กว่า ของ wing วิง มันใหญ่กว่า ไอดีเปิดนานกว่าแน่นอน)
    คาร์บู N-Pro นมหนูน้ำมัน ไม่เกิน 110 นมหนูอากาศ 38-40 เปิดอากาศ รอบครึ่ง
    สเตอ หน้า 16 หลัง 32-34
    ปลายท่อสูตรสักใบ คอท่อ บอสส์ 175
    อยากให้รู้ไว้แซง SR แน่นอน
    รักความคลาสสิค 30% แต่เน้นความแรงที่ 70% เพราะเราไม่ได้ใช้ความคลาสสิคในการแซงรถสิบล้อ
    เบี่ยงไม่ได้
    หลบไม่พ้น
    ก็ชน ******** เลย

"เพื่อนใหม่" คือของขวัญที่มอบให้กับตัวเอง
    "เพื่อนเก่า" คื่ออัญมณีที่นับวันยิ่งมีค่า
    พระราชดำรัส พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ joesanuk อ่านข้อความ
    เครื่อง TLR200
    โม ใส่ลูกสูบ บอสไซส์ 100
    วาล์ล ไอดี ไอเสีย F4
    เพืองแคม Honda wing 125(เพืองแคม Tlr มันเล็ก กว่า ของ wing วิง มันใหญ่กว่า ไอดีเปิดนานกว่าแน่นอน)
    คาร์บู N-Pro นมหนูน้ำมัน ไม่เกิน 110 นมหนูอากาศ 38-40 เปิดอากาศ รอบครึ่ง
    สเตอ หน้า 16 หลัง 32-34
    ปลายท่อสูตรสักใบ คอท่อ บอสส์ 175
    อยากให้รู้ไว้แซง SR แน่นอน
    ขอบคุณมากกับอีกเทคนิคหนึ่งนะครับ

ขายโคมลอย-โคมลอยแฟนซีราคาปลีก-ส่ง

""การเดินทางไม่ได้อยู่ที่ระยะทาง""

""แต่อยู่ที่ว่าใจคนที่เดินทางนั้นจะไปได้ดั่งที่ฝันไว ้ไหม""

นาย ปิยะพนธ์ ดวงพัฒน์
    ที่อยู่ 42 หมู่ 4 ต.หนองแก๋ว อ.หางดง จ.เชียงใหม่ 50230
    บัญชีธนาคาร 538-1-33003-0 ธ.กรุงไทย
    เบอร์โทรติดต่อ 084-0435008 Tureโหน่ง

เพื่อเป็นกำลังใจคนขายช่วย Feedback Score ให้ด้วยนะครับ

Bookmarks