รวมรูป mf ไว้ดูเล่นกันดีฝ่า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รวมรูป mf ไว้ดูเล่นกันดีฝ่า

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking รวมรูป mf ไว้ดูเล่นกันดีฝ่า

แค่ได้เห็น ก็สุขใจเหลือคณา ยิ้มแก้มใสได้ทุกวัน

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

ได้เลยครับ จัดให้...

ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_0546.jpg
Views: 414
Size:  131.3 KB
    คันนั้นของพี่เจี๊ยบ ส๊วย สวย แต่คันนี้ของหนูรุ่ง เอาล้อไปก่อนนะค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_0547.jpg
Views: 419
Size:  129.6 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_0548.jpg
Views: 414
Size:  139.5 KB

Junior Member fahud thaianun's Avatar
    สถานที่
    Mini Truck Club #027
    ขอบคุณ
    0

ล้อแม็ก ท่านได้แต่ใดมา

ข้าน้อยกำลังหาอยู่พอดี
    Oilsalone'
    ออยซาลอน
    ยืดผมถาวร ทำสีผม ต่อผมยาว
    บริการแต่งหน้า-ทำผมรับปริญญา
    บริการแต่งหน้า-ทำผมเจ้าบ่าวเจ้าสาว
    บริการเช่าชุดวิวาห์ไทยและสากล
    053-311656
    089-756-9111

ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_0549.jpg
Views: 403
Size:  132.2 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_0561.jpg
Views: 381
Size:  34.1 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_0562.jpg
Views: 404
Size:  32.6 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_0563.jpg
Views: 391
Size:  31.4 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  IMG_0564.jpg
Views: 382
Size:  32.7 KB

ขอบคุณ
    0

เรียนพี่ fahud thaianun ถามพี่ชายให้แล้วค่ะ ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยให้พี่ชายโทรหาดีกว่า โทรหรือยังค่ะ ถ้าโทรไปแล้วขอย้ำอีกครั้งค่ะว่า แม็กนี้พี่ชายข้าน้อยได้ติดรถมา สภาพดีแต่มะสวย พี่ชายข้าน้อยเลยส่งไปปัดหน้าทาปากเสียใหม่ค่ะ มีพี่เค้าจะขายอีกสี่วงนะค่ะ พี่ชายข้าน้อยติดต่อไว้แล้น เผื่อพี่ ๆ ท่านใดอยากได้ไว้เป็นรองเท้าคู่ใหม่ใส่เจ้า MF สุดเลิฟของพวกเรา ไม่มีการชาร์จกำไรใด ๆ ทั้งสิ้น ไม่มีสตั๊น ไม่มีสลิง ไม่โซ่ ไม่มีกุญแจมือ บ่ มีชุดหนัง (พี่ชายข้าน้อยบอกว่าไว้ติดต่อได้จะเอาเบอร์เจ้าของแ ม็กมาทิ้งไว้ แล้วติดต่อกันเองได้เลยเจ้าค่ะ) หนับหนุนไว้ใส่รองเท้ากันสวยๆ ค่ะ งานนี้เราทำเพื่อความหนุกหนาน
    ฝากเรียนพี่เจี๊ยบด้วยนะค่ะว่า เดี๋ยวพักหนาวประจำปีนี้ขอไปเที่ยวที่พี่เจี๊ยบได้ด้ วยหรือปล่าว กินไม่จุ(แต่กินเยอะหน่อย) จะพาเจ้าหนูนุ้ยไปถ่ายรูปคู่กับรถพี่เจี๊ยบมั่ง (อ้อพี่เจี๊ยบค่ะ อย่าลืมตั้งชื่อรถนะค่ะ ตอนนี้พวกเราเรียกว่าเจี๊ยบน้อยไปก่อนแล้วกัน)
    ฝากเรียนพี่โดมด้วยเจ้าค่ะขอแวะบ้านพี่โดมเที่ยวนครเ สียหน่อย
    เรียนพี่หวานวีด้วยวาไป กทม หนูรุ่งจะไปซื้อเสื้อผ้าที่ ประตูน้ำ หรืออะไรเนี๊ยะแหละพี่ชายบอกว่าเสื้อผ้าถูก ๆ เลยจะไป ถ้า ไป กทม ขอไปแวะบ้านพี่หวานวีได้หรือปล่าวค่ะ อยากเห๊นอยากเห็น สหายคู่ใจของพี่หนานวีเป็นที่สุด
    เรียนเจ๊ปุ๊ อยากไปดูรถพี่ปุ๊หน่อยค่ะ ว่าไปถึงไหนแล้ว ไหน ๆ ก็ไปแล้วไปให้คุ้ม ไปหากันทุกคนเลยแระกัน (สิบวันจะพอมั๊ยนี่)
    เรียนพี่ ๆ ทุกท่านใครอยากให้แวะไปหาบอกได้นะค่ะ(จะได้รู้จักกาน ไว้ หนุกหนานดีค่ะ อบอุ่นด้วย)
    เรียนพี่เจต ว่าง ๆ เชิญแวะมาทานข้าวกันที่ยะลานะค่ะ หรือว่าให้น้องรุ่งแวะไปเยี่ยมที่ตานีดีเอ่ย เอาไงตอบนะค่ะ ไว้น้องรุ่งจะไปหรือพี่เจตต์จะมาจะได้รู้จักกันไว้เอ ่ย
    พี่......ชื่ออะไรนะ ที่อยู่พิดโลก น้องรุ่งจะแวะไปหานะค่ะ เตรียมข้าวให้หม่ำด้วยนะ(คิคิคิ) ห่วงเรื่องเดียวเรื่องอื่นไม่ห่วงเลยค่ะ กลัวอด ไม่มีที่นอนไม่เป็นไร นอนในกระบะเอาก็ได้ ฮ่าอ่าฮ่า
    แล้วอะไรอีกน๊า พี่พี่ ท่านใดสนใจเดินทางไปเที่ยวกัน บอกได้นะค่ะ ระยะใกล้ ๆ ก็ได้ ไม่มีปัญหาค่ะ อยากไป๊อยากไป เดี๋ยวทำงานเก็บตังค์เยอะ ๆ ก่อน

พี่หวานวีค่ะ ออกศึกครานี้ ไปถึงถิ่นพี่หวานวี ขอฝากซองไว้เพื่อช่วยกิจกรรมของเว็บได้หรือปล่าวค่ะ ไม่น้อยไม่มากแต่อยากให้เป็นน้ำใจกัน ถือว่าเป็นตัวแทนชาวใต้แล้วกันนะค่ะ อะไรที่น้องรุ่งพอช่วยได้จะช่วยค่ะบอกได้เลยนะค่ะ (ว่าจะใส่ซองช่วยกิจกรรมเว็บไว้ซัก 500000 แต่ดูกระเป๋าแล้วมีเหลือวันนี้อยู่ 300 งั้นให้หมดเป๋าเลยละกัน)

ไว้เจอกันนะค่ะพี่ ๆ ทุกคน น้องรุ่งไปที่ไหนที่นั่นต้อง
    ฮา กระจาย คคิคิคิคิคิ พี่พี่ท่านไดอยากให้ไปเยี่ยมกันก็บอกได้นะค่ะ เพราะว่าถ้าไปเยี่ยมจะเอาซองไปด้วย คิคิคิค

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ benjapona อ่านข้อความ
    เรียนพี่ fahud thaianun ถามพี่ชายให้แล้วค่ะ ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยให้พี่ชายโทรหาดีกว่า โทรหรือยังค่ะ ถ้าโทรไปแล้วขอย้ำอีกครั้งค่ะว่า แม็กนี้พี่ชายข้าน้อยได้ติดรถมา สภาพดีแต่มะสวย พี่ชายข้าน้อยเลยส่งไปปัดหน้าทาปากเสียใหม่ค่ะ มีพี่เค้าจะขายอีกสี่วงนะค่ะ พี่ชายข้าน้อยติดต่อไว้แล้น เผื่อพี่ ๆ ท่านใดอยากได้ไว้เป็นรองเท้าคู่ใหม่ใส่เจ้า MF สุดเลิฟของพวกเรา ไม่มีการชาร์จกำไรใด ๆ ทั้งสิ้น ไม่มีสตั๊น ไม่มีสลิง ไม่โซ่ ไม่มีกุญแจมือ บ่ มีชุดหนัง (พี่ชายข้าน้อยบอกว่าไว้ติดต่อได้จะเอาเบอร์เจ้าของแ ม็กมาทิ้งไว้ แล้วติดต่อกันเองได้เลยเจ้าค่ะ) หนับหนุนไว้ใส่รองเท้ากันสวยๆ ค่ะ งานนี้เราทำเพื่อความหนุกหนาน
    ฝากเรียนพี่เจี๊ยบด้วยนะค่ะว่า เดี๋ยวพักหนาวประจำปีนี้ขอไปเที่ยวที่พี่เจี๊ยบได้ด้ วยหรือปล่าว กินไม่จุ(แต่กินเยอะหน่อย) จะพาเจ้าหนูนุ้ยไปถ่ายรูปคู่กับรถพี่เจี๊ยบมั่ง (อ้อพี่เจี๊ยบค่ะ อย่าลืมตั้งชื่อรถนะค่ะ ตอนนี้พวกเราเรียกว่าเจี๊ยบน้อยไปก่อนแล้วกัน)
    ฝากเรียนพี่โดมด้วยเจ้าค่ะขอแวะบ้านพี่โดมเที่ยวนครเ สียหน่อย
    เรียนพี่หวานวีด้วยวาไป กทม หนูรุ่งจะไปซื้อเสื้อผ้าที่ ประตูน้ำ หรืออะไรเนี๊ยะแหละพี่ชายบอกว่าเสื้อผ้าถูก ๆ เลยจะไป ถ้า ไป กทม ขอไปแวะบ้านพี่หวานวีได้หรือปล่าวค่ะ อยากเห๊นอยากเห็น สหายคู่ใจของพี่หนานวีเป็นที่สุด
    เรียนเจ๊ปุ๊ อยากไปดูรถพี่ปุ๊หน่อยค่ะ ว่าไปถึงไหนแล้ว ไหน ๆ ก็ไปแล้วไปให้คุ้ม ไปหากันทุกคนเลยแระกัน (สิบวันจะพอมั๊ยนี่)
    เรียนพี่ ๆ ทุกท่านใครอยากให้แวะไปหาบอกได้นะค่ะ(จะได้รู้จักกาน ไว้ หนุกหนานดีค่ะ อบอุ่นด้วย)
    เรียนพี่เจต ว่าง ๆ เชิญแวะมาทานข้าวกันที่ยะลานะค่ะ หรือว่าให้น้องรุ่งแวะไปเยี่ยมที่ตานีดีเอ่ย เอาไงตอบนะค่ะ ไว้น้องรุ่งจะไปหรือพี่เจตต์จะมาจะได้รู้จักกันไว้เอ ่ย
    พี่......ชื่ออะไรนะ ที่อยู่พิดโลก น้องรุ่งจะแวะไปหานะค่ะ เตรียมข้าวให้หม่ำด้วยนะ(คิคิคิ) ห่วงเรื่องเดียวเรื่องอื่นไม่ห่วงเลยค่ะ กลัวอด ไม่มีที่นอนไม่เป็นไร นอนในกระบะเอาก็ได้ ฮ่าอ่าฮ่า
    แล้วอะไรอีกน๊า พี่พี่ ท่านใดสนใจเดินทางไปเที่ยวกัน บอกได้นะค่ะ ระยะใกล้ ๆ ก็ได้ ไม่มีปัญหาค่ะ อยากไป๊อยากไป เดี๋ยวทำงานเก็บตังค์เยอะ ๆ ก่อน

พี่หวานวีค่ะ ออกศึกครานี้ ไปถึงถิ่นพี่หวานวี ขอฝากซองไว้เพื่อช่วยกิจกรรมของเว็บได้หรือปล่าวค่ะ ไม่น้อยไม่มากแต่อยากให้เป็นน้ำใจกัน ถือว่าเป็นตัวแทนชาวใต้แล้วกันนะค่ะ อะไรที่น้องรุ่งพอช่วยได้จะช่วยค่ะบอกได้เลยนะค่ะ (ว่าจะใส่ซองช่วยกิจกรรมเว็บไว้ซัก 500000 แต่ดูกระเป๋าแล้วมีเหลือวันนี้อยู่ 300 งั้นให้หมดเป๋าเลยละกัน)
    ขอลงในกระทู้นี้แล้วกันนะครับ...

ขอบคุณที่โทรมาหานะครับ มาเที่ยวหาผมได้ครับ เดี๋ยวผมจะลงวันไว้ให้ว่าจะว่างวันไหนครับ เพราะตอนนี้เอาแน่เอานอนไม่ได้เลยครับ

ส่วนเรื่องชื่อรถ ตอนแรกเคยตั้งไว้ว่า "อีเขียวสะอึก" เพราะมีปัญหาเยอะและบ่อย แต่ตอนนี้ไม่มีปัญหาแล้วครับ คอยเปลี่ยนอะไหล่อย่างเดียวถ้าเสื่อม เลยตั้งชื่อให้ใหม่ว่า "น้องหยก" ครับ แต่อย่าเรียกเจี๊ยบน้อยอีกนะครับ ได้ยินแล้วมันหด...หู่...ชอบกล 55

ช่วงเช้า ๆ ผมจะลงแผนที่ไว้ให้นะครับ ส่วนตอนนี้ขอบอกว่า...ง่วงครับ

อ้อ...เกือบลืม ผมว่าเราไปหาพี่นันด้วยเลยดีมั้ยครับ แต่ว่า ผมยังไม่รู้ที่อยู่พี่นันเลย อยู่จังหวัดเดียวกันแท้ ๆ ...

สถานที่
    ขอบคุณ
    12

แผนที่ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    12

.......

Bookmarks