ซับป่าว่าน ตำนาน อมตะ - หน้า 7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ซับป่าว่าน ตำนาน อมตะ

Member airstrike's Avatar
    สถานที่
    หนองโดนคลาสสิคคลับ จ.สระบุรี
    ขอบคุณ
    1

หนองโดนคลาสสิค จ.สระบุรี

ไป กันทุกปี คับ ปีนี้ไม่มีไม่เป็นไรคับ

ขอบคุณคับ พวกพี่ๆชาว เเร้งคอย

Member kmfour's Avatar
    สถานที่
    >>> km.48 <<< kk"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเพื่อน พี่ น้อง ที่ถามไถ่กันมากับการจัดงานซับป่าว่านครั้งที่8

หลังจากจบงานซับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่7 ทุกคนในสายงานแร้งคอยต่างรู้กันว่าในปีหน้านั้น งานซับป่าว่านครั้งที่8 จะต้องจัดขึ้นในวันที่ 23-24 ตุลาคม 2553 อย่างแน่นอน (งานซับป่าว่านนั้นจะจัดวันเสาร์-อาทิตย์ ที่ติดกับวันปิยะมหาราช)

การคุยอย่างเป็นทางการของสมาชิกชมรมรถเก่าแร้งคอยเมื ่อวานนี้ (19 กย. 53) มีข้อสรุปอย่าชัดเจนว่า

-ตำนานมิมีวันสิ้นสุด งานซับป่าว่าน แรลลี่ครั้งที่ 7 จะไม่ใช่งานครั้งสุดท้ายของชาวแร้งคอย ยังยังสืบสานต่อไป

-วันเวลามิได้เลื่อนลอย กำหนดจัดงานซับป่าว่านแรลลี่มีกำหนดแน่นอนทุกปี เราจะไม่มีการย้ายวันจัดงานไปสัปดาห์หรือเดือนอื่นๆ

-สิ่งที่คอย ต้องยิ่งใหญ่ เนื่องจากงานซับป่าว่านเป็นงานที่ตั้งมาตรฐาน(ของเรา เอง)ไว้สูงสุดทุกครั้งทุกปี แต่ในปีนี้นั้น ทั้งพี่โบ้-น้องๆทีมงานแร้งคอย-ตัวผมเอง ต่างมีภาระกิจต้องรับผิดชอบทั้งเรื่องงานและการเรียน จึงทำให้ไม่พร้อมที่จะจัดงานให้ที่ยิ่งให้สมกับที่ทุ กคนรอคอยได้

-สรุปมติอย่างเป็นเอกฉันท์ ทางชมรมรถเก่าแร้งคอย ขอพักการจัดงานซับป่าว่านแรลลี่ ไว้หนึ่งปี ไว้เจอกันแน่นอนกับซับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่ 8 ใน ปี2554 ที่เก่าเวลาเดิม

ด้วยความเคารพ

ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    น่าเสียดายจังเลยครับ อุตส่าเก็บตังค์ ไม่ไปทริปที่ไหนกะว่าจะไปงานซัป เพราะพลาดมาสองครั้งละ งั้นปีนี้ก็ต้อง อดไปอีกแล้วสิครับท่าน น่าเสียดายจังเลย
    แต่ไม่เป็นไรครับ งั้น เดียวจะรอปีหน้า ก็ได้ครับ ไงก็เป็นกำลังให้เจ้าภาพครับ จะได้จัดงานได้ยิ่งใหญ่ สมกับที่ทุกคนรอคอย ไว้เจอกันเมื่อท่านพร้อม ครับผม
    >>>>รถคลาสสิคใครๆ ก็หามาขี่ได้ แต่คุณทำความรู้จักกับคำว่า "คลาสสิค" ดีแล้วรึยัง <<<<
    เด็กแว๊นๆๆๆๆ จงหายไปทีเหอะ.....em96em96em96
    >>>>> km.48 khonkaen <<<<<
    ช่วยกันสร้างจิตรสำนึกในความ "คลาสสิค"

Junior Member pond0067's Avatar
    สถานที่
    สังกะสีคลาสสิค สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ปีไหน ผม ก้อ จะ รอ ไป แน่ ๆ คราฟName:  HwIvmo514571-01.jpg
Views: 264
Size:  3.6 KB

Senior Member ST7088's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ภาระใหญ่แล้วพี่น้อง
    เว้นไปปีหนึ่ง แฟนๆต้องรอคอย
    ปีหน้าต้องจัดให้ใหญ่ แปลกใหม่กว่าทุกครั้งที่ผ่านมา

bens2005's Avatar
    สถานที่
    พ่อพระยาสี่เขี้ยว
    ขอบคุณ
    0

Question

น่าเสียดายมากอ่ะครับพี่
    งานปีที่แล้วก้สนุกมาก
    ขนาดผมกลับมาจากเข้าค่ายเปนตาแดง ผมก้ยังไปเลย
    เหอะๆ
    เสียดายจิงๆ

งั้นปีหน้าเจอกัลครับ
    จงศรัทธาในตัวมัน SR 400
    User ID LINE=benssr
    Instragram=bensbiker
    Facebook=www.facebook.com/bens.bike

Junior Member boom4202's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณสามแยกวิเชียรบุรี
    ขอบคุณ
    0

งานซับป่าว่าน

สามแยกวิเชียรไปแน่นอน

แล้วเจอกัน
    รถไม่พัง น้ำมันเต็มถัง สตางค์มี เจอกันอีกทีปลายทาง

Senior Member bombeer's Avatar
    สถานที่
    หมูป่าclassicclub
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยคนค๊าบ
    BOM...ไม่มั่งมี...มีมั่ง....ก้ยังดี
    phon//0868635135
    http://www.facebook.com/www.bom
    E-mail:spaton_bot@hotmail.com

Retro Car club nakhonphanom
    จุดหมายปลายทางนั้นคือรอยยิ้มๆๆ

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เป้ อิสระชน นนท์

ถึงปีนี้จะไม่มีงานแต่เราก็ยังร่วมสนุกกะพี่ๆแร้งคอย ได้นะคร๊าฟฟใครที่มีภาพถ่ายงานซัปตั้งแต่ปีแรกถึงปีล ่าสุดเอาไปแบ่งเพื่อนๆดูได้ในบอดแร้งคอย ตามลิ๊งลายเซ็นของพี่ก้องเลยครับ สนุกๆๆ
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

นานแค่ไหนก็จะรอ

ชลสิทธิ์ สระบุรี

Member pim_classic's Avatar
    สถานที่
    Mc ร๊ากอิสระ เมืองสารคาม
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ปีหน้าเจอ กานค๊พี่

✖✖อี หัว ฟู✖✖™ อิ๋ง-อิ๋ง's Avatar
    สถานที่
    C Club Buakhao
    ขอบคุณ
    0

ปีหน้าเจอกันคาบพี่น้อง..อิอิ

Member teemai's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เจอกันปีหน้าครับผม
    ร่อนทั่วทิศ ไม่เคยออกทริปซักที่
    TEL.089-172-0453

นาย นครินทร์ เกียรติเพชรา

ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 942-202497-7

✖✖อี หัว ฟู✖✖™ อิ๋ง-อิ๋ง's Avatar
    สถานที่
    C Club Buakhao
    ขอบคุณ
    0

เป็นหนี้ทั่วทิศ
    ออกทริปทั่วไทย
    มุ่งไปสู่ฝัน
    แบ่งปันทุกเสี้ยวใจ
    ไปกะอานมอเตอร์ไซร์
    ฝากไว้เป็นตำนาน

ปีหน้าเจอกันค่ะ

(อิ๋งอิ๋ง)

หมูต้า บาติสตูตู้.. rock22's Avatar
    สถานที่
    ยุ่งเรื่องชาวบ้าน.. อิอิ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teemai อ่านข้อความ
    เจอกันปีหน้าครับผม
    ผมคิดถึงแย่เลยสิครับ.. แหม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ST7088 อ่านข้อความ
    ภาระใหญ่แล้วพี่น้อง
    เว้นไปปีหนึ่ง แฟนๆต้องรอคอย
    ปีหน้าต้องจัดให้ใหญ่ แปลกใหม่กว่าทุกครั้งที่ผ่านมา
    มีโชว์เครื่องบินผาดโผน.. แน่นอน งานนี้ !! c23
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rock22 : 12-10-2010 เมื่อ 15:30
    ..ความจำผมสั้น แต่สันหลังยาว..

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อิสสระชน ฅนคลาสสิค อ่านข้อความ
    ถึงปีนี้จะไม่มีงานแต่เราก็ยังร่วมสนุกกะพี่ๆแร้งคอย ได้นะคร๊าฟฟใครที่มีภาพถ่ายงานซัปตั้งแต่ปีแรกถึงปีล ่าสุดเอาไปแบ่งเพื่อนๆดูได้ในบอดแร้งคอย ตามลิ๊งลายเซ็นของพี่ก้องเลยครับ สนุกๆๆ
    ประกวดภาพถ่าย ภาพความประทับใจ “งานซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 1-7”
    กติกา
    • ภาพที่ส่งเข้าประกวดต้องเป็นภาพที่เกี่ยวข้องกับงานซ ับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่1-7 (เป็นภาพภายในงานหรือระหว่างเดินทาง)
    • หนึ่ง USER NAME ส่งได้ไม่เกิน 2 ภาพ (ส่งเกิน 2 ภาพ ถือเอาภาพที่ลงก่อนเป็นหลัก)
    • หากเป็นภาพซ้ำกันหรือเป็นภาพเดียวกันให้ถือเอาภาพที่ โพสก่อนเป็นหลัก
    • ภาพที่ส่งเข้าประกวด สามารถตกแต่งได้ทุกวิธีการ
    • ภาพที่ส่งเข้าประกวด ต้องโพสลงในกระทู้นี้ เท่านั้น
    • เพื่อความเหมาะสมภาพที่ส่งเข้าประกวดควรมีขนาดไม่เล็ กกว่า 640x480 และไม่ใหญ่กว่า 800x600
    • ต้องไม่เป็นภาพที่ไม่เหมาะสม หรือ ลามกอนาจาร
    • ต้องมีชื่อ-สกุล+ที่อยู่ ของผู้ส่งภาพประกวด เพื่อส่งของรางวัล/ของที่ระลึกกลับไปให้
    • คำตัดสินจากชมรมรถเก่าแร้งคอยให้ถือเป็นที่สุด
    • การประกวดภาพถ่ายไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
    • ส่งภาพได้ตั้งแต่วันนี้ถึง วันที่ 23 ตุลาคม 2553 ไม่เกิน 23.59 น. ตามเวลา thaiscooter.com
    • ประกาศผลวันที่ 25 ตุลาคม 2553 ในบอร์ดบันทึกการเดินทาง และบอร์ดแร้งคอย

ส่งภาพได้ตามลิ้งค์นี้เลย ครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=471523&page=1

รางวัล
    รางวัลชนะเลิศ 1 รางวัล = เสื้อสีส้มแขนยาว+เสื้อสีขาวแขนสั้น+อาร์มแร้งคอย+สต ิกเกอร์แร้งคอย+การ์ดที่ระลึก
    รางวัลรองชนะเลิศ 10 รางวัล = เสื้อสีขาวแขนสั้น+อาร์มแร้งคอย+สติกเกอร์แร้งคอย+กา ร์ดที่ระลึก
    ทุก USER NAME ที่ส่งภาพเข้าประกวด = สติกเกอร์แร้งคอย+การ์ดที่ระลึก

ด้วยความเคารพ
    ตาก้อง ชมรมรถเก่าแร้งคอย

ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Bookmarks