กิจกรรมพิพิธภัณติดล้อ

ชื่อกระทู้: กิจกรรมพิพิธภัณติดล้อ

Member hankman888's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กิจกรรมพิพิธภัณติดล้อ

กิจกรรมพิพิธภัณติดล้อ ตุ๊กๆเข้าร่วมครับ จากทีม ตรังโซนคลาสสิก&สนิมติดปีก ช่วงนี้รู้สึกมันว่างๆๆเลยเกินไม่มีกิจกรรมอะไรกันเล ยนะครับ ตุ๊กๆ หาย เวสป้าหาย และในทีมไม่คอยเห็นหน้ากันเลยหรือว่าตอนนี้ มีเหลือแต่ เต๋ากันแล้ว อยากอื่นหายกันหมดแล้วหรือครับ ตรังโซนคลาสสิก&สนิมติดปีก ที่เรา ได้มาเป็นทีมอย่าลืมเรามาจากกิจกรรมไหนกันครับถ้าใคร ว่างๆๆเข้ามา ช่วย อัพกันบ้างนะครับมันว่างๆๆๆๆๆเปล่าเหลือเกิน ใคร เป็นตัวทั้งตัวตีในรถกลุ่มไหนก็ออกมาแสดงความคิดเห็น กันบ้างว่าจะทำอย่างไรกันให้มันเกิดกิจกรรมกันบ้างร่ วมกันบ้าง หรือว่ามันเกิดจากสภาพคล่องทางการเงินกันครับ เพราะ ผมกำลังเปงอยู่ อิอิเล่นๆๆๆกัน ช่วยอัพกันหน่อยนะ ท่านๆๆๆทั้งหลาย

รูป รูป  

Bookmarks