[ ซื้อ ] หาเครื่องดรีม ราคาเบาๆ ภาคอิสานมีมั้ยคะ มีเล่มนะ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หาเครื่องดรีม ราคาเบาๆ ภาคอิสานมีมั้ยคะ มีเล่มนะ

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    2 (100%)

มาตรฐาน หาเครื่องดรีม ราคาเบาๆ ภาคอิสานมีมั้ยคะ มีเล่มนะ

[SIZE=6][SIZE=5]อยากได้เครื่องดรีม มาใส่รด c70 ตอนนี้ขับเครื่องเิดิมอยู่ วิ่งได้ 50 เอง
    อยากได้เครื่องดรีม แบบมีเล่ม โอนได้ยิ่งดีราคาเบาๆ ชุดไฟครบจะแหล่มมากมาย
    หาแถวภาคอิสานนะ เราอยู่ร้อยเอ็ด เพราะขี้เกียจไปหนักค่าจัดส่ง ใครมีก้อแอดมาทางเมลได้คะ

[/SIZE]
    [/SIZE]
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : electronics30@windowslive.com

electronics30@windowslive.com
    http://electronics30.hi5.com

Senior Member the_araamboy's Avatar
    สถานที่
    the aramboy club
    ขอบคุณ
    0
    0

คุงน้องครับซื้อเวฟ มือ 2 ดีกว่าครับ
    ประมาณ 15000 น่าจะได้ครับ
    ส่วน c เก็บไว้ขี่เล่น เวลาว่างดีกว่าครับ
    เสียดายความคลาสสิกมัน
    นับวันมัน จะไม่เหลือเครื่องเดิมแล้วครับ
    สงสารมันอะนะจร้า
    คุงน้องอ้อมอิอิ
    จำกันได้อะเปล่า
    รองเท้ายังมีคู่
    ต่างหูมีสองข้าง
    ตะเกียบมีสองอัน
    ส่วนตัวฉันคู่กับเธอ

the_aramboy@hotmail.com

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

จำได้สิคร้า อ้อมก้อว่างั้นแหละพี่ สงสารมัน
    เดวค่อยหาเวสป้าซักคัน เอิ้กๆๆ
    Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : electronics30@windowslive.com

electronics30@windowslive.com
    http://electronics30.hi5.com

Bookmarks