ขายท่อทรง Super trapp & ท่อทรง Megafon ของใหม่ สแตนเลส 100%

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 80 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขายท่อทรง Super trapp & ท่อทรง Megafon ของใหม่ สแตนเลส 100%

Senior Member
    สถานที่
    Sampran BikeBung
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายท่อทรง Super trapp & ท่อทรง Megafon ของใหม่ สแตนเลส 100%

ขายท่อทรง Super trapp & ท่อทรง Megafon ของใหม่ สแตนเลส 100%

แท๊ปทรงสั้น 1500 บาท พร้อมส่ง EMS

แท๊ปทรงยาว 1800 บาท พร้อมส่ง EMS

เมคกะโฟนสั้นแบบปลายเชื่อม 1500 บาท พร้อมส่ง EMS

เมคกะโฟนยาวแบบปลายเชื่อม 1800 บาท พร้อมส่ง EMS

***เมคกะโฟนสั้นแบบปลายยิงรีเวท(ถอดได้) 1800 บาท พร้อมส่ง EMS

***เมคกะโฟนยาวปลายยิงรีเวท(ถอดได้) 2200 บาท พร้อมส่ง EMS

############ ใหม่ล่าสุด #################

ท่อเมคกะโฟนปลายอลูมิเนียมแบบสั้น (ถอดได้) 1800 บาท พร้อมส่ง EMS

ท่อเมคกะโฟนปลายอลูมิเนียมแบบยาว (ถอดได้) 2200 บาท พร้อมส่ง EMS

ท่อเมคกะโฟนปลายอลูมิเนียมแบบยาวแบบปลายงอ (ถอดได้) 2400 บาท พร้อมส่ง EMS

สนใจสอบถาม บอล 0840811253

IDไลน์: ballball13

วีธีสั่งและส่งสินค้า
    1.โทรมาสั่ง
    2. โอนเงินมาตามหมายเลขบัญชี
    3.ส่งของภายใน 1 ชั่วโมงและโทรแจ้งให้ทราบ
    4.หลังจากส่งของแล้วจะนำหลักฐานการส่งมาอัพลงในเวปทั นที
    5.นั่งชิวๆอยู่ที่บ้านรอรับท่อได้เลย

****ป.ล. ส่งเฉพาะในวันและเวลาราชการเท่านั้น!!!!
    ถ้าอยู่ในเขตภาคกลาง ของถึงภายใน 1 วัน (สั่นวันนี้รุ่งขึ้นรับของ)

****ปล.2 ไม่มีคอท่อขาย ย้ำว่าไม่มีคอท่อขาย ไปนำที่ร้านท่อรถยนต์ได้ทั่วประเทศ เพราะถูกกว่าไม่ต้อง+ค่าส่ง และไม่มีปัญหาเรื่องจุดยึดท่อให้ต้องไปแก้ไขให้เสียเ งินหลายต่ออีกด้วย

ถ้าอยู่นอกเขตภาคกลางรับของภายใน 2 วัน (สั่งวันนี้วันมะรืนรับของ)

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samparn13 : 20-04-2017 เมื่อ 04:47

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ต้องขออภัยที่ระยะหลังมานี้กระผมไม่ค่อยได้อัพเดทข้อ มูลการส่งสินค้าผ่านทางหน้าเวปซักเท่าไหร่
    เพราะช่วงหลังๆเริ่มมีกลุ่มมิจฉาชีพแอบแฝงเข้ามาดูข้ อมูลการส่งสินค้าแล้วนำรหังหมายเลยEMSไปเบิกของล่วงห น้าที่ไปรสณีย์ (ซึ่งไปรศณีย์แจ้งว่าหมายเลขEMSเป็นข้อมูลลับระหว่าง ผู้ส่งและผู้รับเท่านั้น)
    ผมจึงเลือกส่งข้อมูลให้กับลูกต้าโดยตรงซ่ะส่วนใหญ่ ทั้งการโทรแจ้ง ส่งข้อความSMS และที่ติดต่อส่วนใหญ่คือการส่งข้อมูลหลักฐานการส่งทา งโปรแกรมไลน์
    จึงสะดวกรวดเร็วทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย อีกทั้งยังรักษาความปลอดภัยเพิ่มขึ้นมาอีกระดับหนึ่ง จึงแจ้งมาให้ทราบไว้ ณ.ที่นี้ครับผม

ตัวอย่างการแจ้งข้อมูลลูกค้าระยะหลังที่ผ่านมา

เราผลิตด้วยระบบโรงงานมาตรฐาน ISO16000 สินค้าเราทุกชิ้นคุณภาพเชื่อถือได้แน่นอนครับ

แร็คเถื่อน ro เถื่อน ragnarok แรนเถื่อน

ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

แร็คเถื่อน ro เถื่อน ragnarok แรนเถื่อน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samparn13 : 21-09-2015 เมื่อ 18:44

Senior Member PROVINCE 77's Avatar
    สถานที่
    ClassicMan Korat
    ขอบคุณ
    0

มีแผ่นแทร็ป แยกขายใหมคับ 5แผ่น=...

ฝาปลายปิดด้วยคับ แยกขายใหม 1แผ่น=...

ราคา ems มาโคราชด้วยนะคับผม...
    ...บิดกระเด้ง เร่งยกล้อ...
    ...ขอร้องน้องอย่า...กรี้ดดด...
    ...มรมรถโบราณ...
    ...ClassicManKorat...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ต้องขออภัยที่ระยะหลังมานี้กระผมไม่ค่อยได้อัพเดทข้อ มูลการส่งสินค้าผ่านทางหน้าเวปซักเท่าไหร่
    เพราะช่วงหลังๆเริ่มมีกลุ่มมิจฉาชีพแอบแฝงเข้ามาดูข้ อมูลการส่งสินค้าแล้วนำรหังหมายเลยEMSไปเบิกของล่วงห น้าที่ไปรสณีย์ (ซึ่งไปรศณีย์แจ้งว่าหมายเลขEMSเป็นข้อมูลลับระหว่าง ผู้ส่งและผู้รับเท่านั้น)
    ผมจึงเลือกส่งข้อมูลให้กับลูกต้าโดยตรงซ่ะส่วนใหญ่ ทั้งการโทรแจ้ง ส่งข้อความSMS และที่ติดต่อส่วนใหญ่คือการส่งข้อมูลหลักฐานการส่งทา งโปรแกรมไลน์
    จึงสะดวกรวดเร็วทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย อีกทั้งยังรักษาความปลอดภัยเพิ่มขึ้นมาอีกระดับหนึ่ง จึงแจ้งมาให้ทราบไว้ ณ.ที่นี้ครับผม

ตัวอย่างการแจ้งข้อมูลลูกค้าระยะหลังที่ผ่านมา

หลักฐานการส่งสินค้าที่ผ่านมาครับ

แท๊ปสั้นสองใบ+ปลาย2อัน คุณพี่ไพโรจณ์ ปากช่องส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม

แผ่นแท๊ป 5 แผ่น ของคุณพี่ ธงพล จ.น่าน ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม

แท๊ปสั้นสองใบ+ปลาย2อัน คุณพี่ไพโรจณ์ ปากช่องส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม

ท่อแท๊บสั้นคุณกอล์ฟ มหาชัย ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม ขอบคุณมากครับ

แท๊ปสั้น + ฝาเปิด คุณพี่โกวิทย์ฉะเชิงเทราส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม

แท๊ปสั้น+ฝาเปิด+แผ่นแท๊ปอขงคุณพี่ ประเสิรฐกิจ ชลบุรี ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม

แท๊ปสั้นคุณพี่ จิรพันธ์ สมุทรปราการ ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม

แท๊ปสั้นปลายเปิดคุณพี่พีรพล ฉะเชิงเทราส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม

ท่อเมคกะโฟนยาว คุณพี่ นันทวัฒน์ หนองจอกส่งให้เรียบร้อยแล้วครับพรุ่งนี้รอรับของถึงไ ด้เลยครับผม

ท่อแท๊บสั้นคุณพี่ชาตรี ลาดพร้าวส่งให้เรียบร้อยแล้วครับผม พรุ่งนี้รอรับของที่บ้านได้เลยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samparn13 : 20-09-2015 เมื่อ 16:17

Junior Member pumpc92's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอรูปท่อเมกกะโฟนยาวครับ ใส่sr ได้ป่าว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samparn13 : 04-12-2012 เมื่อ 14:03

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ต้องขออภัยที่ช่วง2-3เดือนหลังมานี้ไม่ได้อัพหลักฐานการส่งสินค้าลงหน้าบ อร์ดเลย จนเพื่อนๆผู้สนใจสินค้าบางคนก็ถามว่าเลิกขายแล้วหรอ

คือต้องบอกไว้ก่อนเลยครับ ว่า 2-3 เดือนมานี้ ส่งท่อไป 2-3 ร้อยใบแต่ไม่ได้อัพหลักฐานลงเวปเลย เพราะเครื่องรูปผมพัง จึงไม่ได้แสกนใบเสร็จ

มาลงหน้าเวปเลย ผมใช้เป็นการส่งหมายเลข EMS ให้ลูกค้าืทางโทรศัพท์แทนครับผม

เอาหลักฐานช่วงหลังๆมาให้ชม

หลักฐานการส่งท่อครับ ทุกๆครั้งที่ลูกค้าติดต่อมาทางไลน์ หรือกล่องข้อความ ผมจะส่งหลักฐานการส่งของและ ใบเสร็จ รหัสEMS ให้เสมอเพื่อนความสบายใจครับผม

ส่งกระบี่

ส่งเชียงใหม่

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samparn13 : 21-01-2014 เมื่อ 11:23

มีพร้อมคอเปล่าครับ แมกกะโฟน ไสcG 125 อ่ะครับ พร้อมราคาครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีคอครับ ไม่รับทำคอท่อ

แนะนำว่าไปเดินคอท่อที่ร้านท่อ จะเสียค่าใช้จ่ายน้อยกว่า และจะพบปัญหาจุกจิกน้อยกว่า

ที่สำคัญ ยังได้รูปทรงที่ต้องการอีกด้วย มีอะไรสอบถามโทรมาคุยได้ครับ ยินดีเสมอ

ขอดูแมกกะโฟน ยาวน่อยครับ ขอบคุนล่วงหน้าครับ

p k classic's Avatar
    สถานที่
    เมืองร้อยด่าน...
    ขอบคุณ
    0

งานสวยดีครับ...
    [CENTER][SIZE="4"][COLOR="lime"]"สุดแต่ใจจะไขว่คว้า"
    "ชีวิตติดล้อ ไปได้ทุกที่ถ้าใจพอ"

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ตัวอย่าง การสั่นสินค้าและแจ้งหลักฐานการส่งทางไลน์ สะดวกรวดเร็ว สบายใจ เห็นหลักฐานชัดเจนครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samparn13 : 04-02-2015 เมื่อ 10:37

Senior Member daxman52's Avatar
    สถานที่
    BORN TOBE CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

ใส่กับคอท่อกี่มิลครับ พอดีจะมาใส่ cb350 คอท่อมันใหญ่ ประมาณ srครับ แล้วถ้าสั่งเป็นคู่ลดได้เปล่าครับผม
    ทักทายกันในFACEBOOKคลิ๊กเลยครับ
    เรวัตร อิสลาม ( บังหนาน )
    084-4443134
    ธนาคารกรุงไทย สาขาท่าวัง นครศรีธรรมราช 363-0-21506-8 [email protected]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ daxman52 อ่านข้อความ
    ใส่กับคอท่อกี่มิลครับ พอดีจะมาใส่ cb350 คอท่อมันใหญ่ ประมาณ srครับ แล้วถ้าสั่งเป็นคู่ลดได้เปล่าครับผม
    จุดเชื่อคอท่อกล้างประมาณ 50 มิลครับ ใส่กับคอท่อเดิมได้ทุกไซร์แน่นอน เพราะมันสามารถบีบได้ เพราะลูกค้าซื้อไปใส่ sr กับ cub man หลายคนแล้วครับไม่มีปัญหา

ส่วนเรื่องราคาโทรมาคุยได้ครับผม

หน้าที่ 1 จากทั้งหมด 80 หน้า 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 51 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks