หวัดดีคราบ ค่ายเทพ ครับมีงานมาบอก

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หวัดดีคราบ ค่ายเทพ ครับมีงานมาบอก

Member jame555's Avatar
    สถานที่
    BYMC
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีคราบ ค่ายเทพ ครับมีงานมาบอก

หวัดดีคราบ

มีงานมาบอกคราบ

งานที่ชุมพร จัดที่โรงแรม แกน

งานนี้มี วง หิน เหล็ก ไฟ มาคราบ

บางใหญ่ b y m c นำทีมโดยพี่ เปิ้ล บางใหญ่ คราบ

และสมาชิกอีกมากมาย

แล้วเจอกันคราบ

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jame555 อ่านข้อความ
    หวัดดีคราบ

มีงานมาบอกคราบ

งานที่ชุมพร จัดที่โรงแรม แกน

งานนี้มี วง หิน เหล็ก ไฟ มาคราบ

บางใหญ่ b y m c นำทีมโดยพี่ เปิ้ล บางใหญ่ คราบ

และสมาชิกอีกมากมาย

แล้วเจอกันคราบ
    งานนี้งานรถอะไรอะ เจมส์

งานรถใหญ่ รถเล็ก รึรวมรถ

แล้วทีมอะไรเป็นคนจัด

ค่าบัตรเท่าไร ฯลฯ

พี่ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยนะ

เผื่อได้ไป ชนนนนนน ด้วย...
    ** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

สถานที่
    BYMC
    ขอบคุณ
    0

งานนี้งานรถอะไรอะ เจมส์

งานรถใหญ่ รถเล็ก รึรวมรถ

แล้วทีมอะไรเป็นคนจัด

ค่าบัตรเท่าไร ฯลฯ

พี่ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยนะ

เผื่อได้ไป ชนนนนนน ด้วย...

งานรวมรถคราบ
    งานชุมพรไบค์วีค
    ค่าเข้างาน 200 ไม่แน่ใจว่า
    รถเล็กเก็บ 100 หรือ 200 ครับ
    งานจัดที่หน้าโรงแรมแกรนด์พาเลช
    ในตัวเมืองครับ
    วงดนตรีมีวง โปง หิน เหล็กไฟ (เต็มวง) ครับ และ
    ศิลปินนักร้องครัวถุงเงิน ครับ
    โทรมาหาด้วยเบอร์ 087-4687862 ( เจมส์บางใหญ่ครับ )
    มางานนี้น่ะครับได้ชนคราบ กรุณาโทรมาด้วยคราบ

(มิตรภาพยังเหมือนเดิม)

สถานที่
    BYMC
    ขอบคุณ
    0

งานนี้หน้าไปน่ะครับเพราะ

ผับในชุมพรมีเด็กอายุ14และอื่นๆเหมือนวงแวนครับ

ไม่ไปอดน่ะครับ

ชุดพุนพินก็ไปครับ

บางใหญ่ไม่นับจำนวนครับ........

งานนี้ไม่ไปมีแต่พาด กร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ

มาหรือไม่มากรุณาโทรบอกด้วยน่ะครับ

อย่าลืมบอกน้องอามน้องชายผมด้วยน่ะครับ

ถ้ามาชนไม่เมาไม่นอนคราบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jame555 : 26-09-2010 เมื่อ 21:31

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่ติดอะไรคงได้ ชนนนน กันแน่เจมส์

(มิตรภาพ ไม่เหมือนเดิม เพราะมากกว่าเดิม 5 5 5+ )
    ** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

Bookmarks