ปลูกป่าเสาร์นี้คับผม ....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ปลูกป่าเสาร์นี้คับผม ....

Senior Member รักคุณเข้าแล้ว's Avatar
    สถานที่
    Only KidS บ้าพลัง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปลูกป่าเสาร์นี้คับผม ....

โครงการปลูกป่าชายเลย รณรงค์ภาวะโลกร้อน ครั้งที่2
    ณ ศูนย์การเรียนรู้และพัฒนาทรัพยากรป่าชายเลยที่ 1 (ตราด)
    กลุ่มสายเสมอ คลาสสิค วันที่ 25 กันยายน 2553
    กำหนดการ
    เวลา 7.00 น. รวมตัวที่ปั้ม ปตท.ท่าจอด
    8.30 น. ถึงที่หมาย (พักผ่อนตามอัธยาศัย)
    9.00 น. เข้าอบรม ฟังบรรยาย และมอบของที่ระลึก
    12.00 น. ร่วมรับประทานอาหาร
    13.00 น. ลงพื้นที่ปลูกป่าชายเลย
    15.00 น. พักผ่อนตามอัธยาศัย
    17.00 น. รวมตัวกันที่ สวนอาหารบ่อตกปลา คนพัดถิ่น
    19.00 น. จุดเทียนชัยถวายพระพร
    19.20 น. ร่วมสนุกกับ วงดนตรี Fork song
    21.00 น. มอบของที่ระลึก

สนใจเข้าร่วมโครงการ ติดต่อ 082-2142088
    สังคมดี เริ่มต้นที่ตัวเรา .. Only Kids ตราด คลาสสิค Mc.

Senior Member This's a new shit's Avatar
    สถานที่
    จับฉ่าย
    ขอบคุณ
    0

โอ้ววว...เจอกันที่คนพลัดถิ่นละกันน้อง ขอขายเตี๋ยวก่อนเด้อ...

Senior Member รักคุณเข้าแล้ว's Avatar
    สถานที่
    Only KidS บ้าพลัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ This's a new shit อ่านข้อความ
    โอ้ววว...เจอกันที่คนพลัดถิ่นละกันน้อง ขอขายเตี๋ยวก่อนเด้อ...
    สงสัย จะตาม ไปคือกัน อิอิ

มีสอบ ด้วย อ่ะ พรุ่งนี้ ...เซ็งเลย

เดี๋ยว ไปอุดหนุน คับพี่โบ๊ท พรุ่งนี้
    สังคมดี เริ่มต้นที่ตัวเรา .. Only Kids ตราด คลาสสิค Mc.

Bookmarks