เชิญร่วมงาน รำลึก 2003 วันที่ 23-24 ตุลา 53 ณ โรงเรียนวันโป่งก้อนเส้า จ.สระบุรี - หน้า 8

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เชิญร่วมงาน รำลึก 2003 วันที่ 23-24 ตุลา 53 ณ โรงเรียนวันโป่งก้อนเส้า จ.สระบุรี

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

มาตรฐาน จบงานปากช่อง..ไปช่วยแน่นนอนครับ

พวกเราชาวแมงกาไซต์.ไม่ทิ้งกันอยู่แล้วครับ
    เสร็จงานที่ปากช่อง..16ต.ค.นี้
    ไปช่วยแน่นอนครับ...
    เชิญที่ปากช่องด้วยนะครับ
    เปิดตัวกลุ่มใหม่.."ชมรมโนรีคลาสสิค"

Member ning1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    2

มาตรฐาน พญาเย็น

พญาเย็นมาแล้ว มาอับอับ
    เดินทางด้วยใจ ไปกับสองล้อ
    กลุ่มรถโบราณ พญาเย็น

Member classic freedom's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ning1977 อ่านข้อความ
    พญาเย็นแล้วเจอกันน่ะครับ

น้าปอน ออกพรรษาพอดี
    "ใช้ชีวิตอิสระ...ไปกับสองล้อ"
    จงอย่าอิจฉาคนอื่น..."แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา"

Senior Member kilur-hm's Avatar
    สถานที่
    RAYONG HONDA CLASSIC TOURING TEAM
    ขอบคุณ
    0

ใกล้เข้ามาแล้วครับ วิวข้างทางสวยฯฯบรรยากาศเย็นฯฯ
    KILUR-HM RAYONG

สนใจสินค้า 085-1557751

ชื่อ น.ส.ธัณย์สิตา เศรษฐาโชติศิริ ธ.กรุงเทพ ส.ระยอง<Tunsita S.> เลขบัญชี 277-4-28307-7

มิตรภาพไม่ได้วัดที่ CC.. แต่มันอยู่ที่ระยะทาง........

Member classic freedom's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นับวันรอแล้วครับ!!!
    "ใช้ชีวิตอิสระ...ไปกับสองล้อ"
    จงอย่าอิจฉาคนอื่น..."แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา"

Member mainds's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คนบ้านค่าย ช่วยอัฟ

Senior Member destroy888's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0
    1

ถ้าไม่ติดภาระกิจงานสำคัญอันใด จะขอไปเที่ยวด้วยนะครับ
    We are "Shoot Rabbits" - Ride for Fun

Senior Member mhong's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ destroy888 อ่านข้อความ
    ถ้าไม่ติดภาระกิจงานสำคัญอันใด จะขอไปเที่ยวด้วยนะครับ
    ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mainds อ่านข้อความ
    คนบ้านค่าย ช่วยอัฟ
    ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic freedom อ่านข้อความ
    นับวันรอแล้วครับ!!!
    รับรอง มัน100% ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kilur-hm อ่านข้อความ
    ใกล้เข้ามาแล้วครับ วิวข้างทางสวยฯฯบรรยากาศเย็นฯฯ
    บุค สัญญากันไวอย่าลืมนะ ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ning1977 อ่านข้อความ
    นึกตะก้ง จะลืมกันแล้ว (อย่าลืมเอาหลานและภรรยาสุดที่รักมาด้วยนะครับ)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noreepakchong อ่านข้อความ
    พวกเราชาวแมงกาไซต์.ไม่ทิ้งกันอยู่แล้วครับ
    เสร็จงานที่ปากช่อง..16ต.ค.นี้
    ไปช่วยแน่นอนครับ...
    เชิญที่ปากช่องด้วยนะครับ
    เปิดตัวกลุ่มใหม่.."ชมรมโนรีคลาสสิค"
    ครับ แล้วจะส่งเด็กๆไปช่วยทำบุญ ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    อัพๆๆครับน้า
    ขอยคุณ น้องทิวครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อิสสระชน ฅนคลาสสิค อ่านข้อความ
    อิอิ ขี่เวฟไปก็อายเค้าสิครับน้างานรถเก่า ฮ๋าๆๆ แต่ยังไงผมจะไปให้ได้ครับ
    สัญชาติด้วยกันไม่เป็นไร
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ suncare อ่านข้อความ
    บ้านนาฟรีดอมไปแน่นอนครับ
    ตาปอนและน้องๆ มาเช้าๆหน่อยกลัวมาช้า เดี่ยวเหล้าหมดนะ
    089-4949969

ชมรมอิสระ ขอบคุณ WEBMASTER สำหรับการประชาสัมพันธ์ไร้พรหมแดน ครับ
    [email protected]

Member nontanun-aun's Avatar
    สถานที่
    the possible classic club
    ขอบคุณ
    0

งานนี้จะจัดไปเรื่อยๆหรือ
    ว่าจะจัดแค่ครั้งเดียวคาบ
    ~อั้น ~
    the possible classic club
    อ.นาดื จ.ปราจีนบุรี

~บุกเบิกรุ่นก๋ง นิยมรุ่นพ่อ รุ่นลูกจะรักษาไว้ รถClassic~

ActioN's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

งานดี ๆ มาช่วยอัพคับ

Member บาส สนิมดิน's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    4

น้าหมงครับ

มีประกวดประเภทสกูตเตอร์ไหมครับ ว่าจะเอากระต่ายสีฟ้าไปซะหน่อย ถ้ามีประเภทลง

ยังไงก็ช่วย อัพ อัพ อัพ ครับ

Senior Member rasha017's Avatar
    สถานที่
    นาป่า C L A S S I C ชลบุรี
    ขอบคุณ
    0

ใกล้เข้ามาอิกนิดครับน้า
    NAPA

CLASSIC CHONBURI

รุ่นใหญ่ ใจต้องนิ่ง นาป่า ชลบุรี

กู จ ะ ห ม อ บ มึ ง จ ะ ทำ ไ ม

ก้ อ ไ ม่ ไ ด้ ว่ า แ ร ง แ ต่ ก้ อ แ ซ ง ม า เ ย อ ะ

ความ " ก ลั ว " คือสิ่งที่คนไทยสร้างขึ้น

หมูต้า บาติสตูตู้.. rock22's Avatar
    สถานที่
    ยุ่งเรื่องชาวบ้าน.. อิอิ
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอเป็นอีกหนึ่งแรงกำลังใจ..

..ด้วยความเคารพครับพี่หมง

..ความจำผมสั้น แต่สันหลังยาว..

Member airstrike's Avatar
    สถานที่
    หนองโดนคลาสสิคคลับ จ.สระบุรี
    ขอบคุณ
    1

ไกล้ๆ มาเเล้ว
    หนองโดนคลาสสิค จ.สระบุรี
    NONGDON CLASSIC CLUB

It's Time To Ride : ถึงคราวต้องเดินทาง
    Facebook : ค้นหา แบงค์ หนองโดนคลาสสิค
    ติดตามข่าวสารของพวกเราได้ที่ http://www.facebook.com/nongdonclassic

Senior Member mhong's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

Name:  11102010066.jpg
Views: 135
Size:  31.9 KB

Name:  13102010070.jpg
Views: 133
Size:  69.9 KB

ข้อแนะนำ กฎจราจรในการขับขี่
    1.ควรเปิดไฟใสหมวกกันน็อก
    2.ควรจำกัดความเร็วในเขตชุมชน 40k/ชม.
    สรุป ควรขับขี่เคารพกฎจราจร ถ้าให้ดีควรขับขี่แถวเรียงหนึ่ง จะดูสวยงามมากเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ airstrike อ่านข้อความ
    ไกล้ๆ มาเเล้ว
    OK
    [QUOTE=rock22;4782630]ขอเป็นอีกหนึ่งแรงกำลังใจ..

..ด้วยความเคารพครับพี่หมง
    ขอบคุณตู้มากครับ ยังไงก็รักทุกคนอยู่แล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rasha017 อ่านข้อความ
    ใกล้เข้ามาอิกนิดครับน้า
    ใช้แล้วครับ นับเวลาถอยหลังได้เลย ^
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บาส สนิมดิน อ่านข้อความ
    น้าหมงครับ

มีประกวดประเภทสกูตเตอร์ไหมครับ ว่าจะเอากระต่ายสีฟ้าไปซะหน่อย ถ้ามีประเภทลง

ยังไงก็ช่วย อัพ อัพ อัพ ครับ
    เอามาโชว์ได้เลย มีรางวัลชนะใจกรรมการอยู่แล้วครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ActioN อ่านข้อความ
    งานดี ๆ มาช่วยอัพคับ
    ขอบคุณครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nontanun-aun อ่านข้อความ
    งานนี้จะจัดไปเรื่อยๆหรือ
    ว่าจะจัดแค่ครั้งเดียวคาบ
    โครงการนี้ชุมชนมีส่วนร่วมออกความคิดเห็น ด้วยครับ ส่วนเรื่องที่จะจัดไปเรื่อยๆ หรือครั้งเดียวอยู่ที่ผลตอบรับของปีนี้ ครับผม

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mhong : 14-10-2010 เมื่อ 18:38
    089-4949969

ชมรมอิสระ ขอบคุณ WEBMASTER สำหรับการประชาสัมพันธ์ไร้พรหมแดน ครับ
    [email protected]

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks