ทุกคนสระเวลามาอ่านนิดนึงน่ะคับถึง---->....ไพรัส สุวรรณศิรฺ 18+

ชื่อกระทู้: ทุกคนสระเวลามาอ่านนิดนึงน่ะคับถึง---->....ไพรัส สุวรรณศิรฺ 18+

takraw's Avatar
    สถานที่
    อ.บางนากจ.พิจิตร!!!!!
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทุกคนสระเวลามาอ่านนิดนึงน่ะคับถึง---->....ไพรัส สุวรรณศิรฺ 18+

ผม ได้ ลง หา ยาง ขอบขาว ของc95 มาสั้ก พัก แต่ พอเมื่อวาน มีคน โทรมาหา พี่ผม มันบอกว่ามันชื่อ รัส

มัน บอก ว่ามี ของที่ผมต้อง การ แต่ ตอนนั้นไม่ได้ อยุ่ แถว บ้าน เลยไม่ว่างโอน ตัง พี่ผมบอก ส่ง ของแบบเก็บเงินปลายทางได้ ไหม มันบอก มัน ส่ง ไม่เป็น มันบอก ส่งรถไฟ พี่ผมก็ บอก งั้น ส่ง รถ ไฟมาก่อนได้ไหม แล้วพี่ผมจะ ออกไป

เพราะ ผม สมัค วีฟิวเมมเบ้อ แล้ว ไม่ ต้อง กลัว ระหว่างหรือการซื้อขาย

มัน โทร จิก พี่ผม หลาย สาย มาก บอก ให้รีบ โอน ตัง น่อย เพราะ มันส่งของไปแล้ว แต่ ที่ จิงพี่ผมมีเพื่อน อยุ่ที่ สถานี รถไฟ แถวบ้าน เลยโทร ถาม เพื่อนพี่ผมบอก จากสถานี ต้นทาง ไม่สิ่ง ของ จัดส่งมา

พี่ ผม เลย โทรไป ถามมัน มันบอก ส่งแล้ว ส่ง แล้ว ส่ง .... ไร..... ล่ะ .... !!!!!!! ขอโทษ น่ะ คับ ขึ้น!!!!!

มันบอก สงใส สถานี เช็คของ ผิดไม่ก็ เขียนชื่อ ผิด แมร่ง อ้างไป ทั่ว พี่ผมบอก ถ้าส่ง มาแล้ว ได้พี่ผมโอนให้ ตอนเช้าๆ

รถ ขบวน นี้ ปกติ ถึงบ้าน ผม ประมาณ ตี1 ครึ่ง แต่ พี่ผมไปดู ของ ตอน เช้าก็ ไม่เห็น วี่แวว ของ ยาง ที่.....ส่งมาเลย..... ไพรัส

ดีน่ะคับ เพราะ เคยเจ็บมาแล้ว เลย ไม่ยอม เจ็บ ซ้ำ 2

ทุกคนโปรด ระวัง น่ะ คับ มัน ชอบ โทรไปบอก ว่า มี ของ ที่ ทุกคน ต้องการ มันบอกว่า มันเปิด ร้านอยู่ ที่อยุทธยา ค่ายาง มัน บอก 2เส้น 1000 บาท พอดี

ชื่อมัน คับ

..... ไพรัส สุวรรณศิริ เลขบัญชี 1861433614 เบอร์มัน 0899142580 ไม่รุ้ ว่า เป็น ชื่อของ มันหรือ เอา บัญชีคนอื่นมาน่ะคับ

เพราะ มัน จะหา กินแบบ เงิน ไม่เยอะ มาก มันคิดว่า เงิน เล็กๆ น้อย คงไม่มี ใคร ไป ไล่ ตามหามัน หรอก

ต้อง ขอภัย ทุก คน แหละ เว็บมาสเตอร์ ด้วยน่ะคับ ที่ ใช้ คำ รุนแรง ไป มาก

กราบขออภัย ณ ที่ นี้ ด้วย ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย takraw : 24-07-2010 เมื่อ 02:23
    PIAGGIO....
    191-2-23557-9
    ธนาคารกสิกรไทย
    สาขา บางมูลนาก
    ณัฐพล พานิชสกุลชัย
    ขอขอบคุณWWW.Thaiscooter.com ณ ที่นี้ ด้วยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Motor classic shops : 23-07-2010 เมื่อ 11:58
    PIAGGIO....
    ขอขอบคุณWWW.Thaiscooter.com ณ ที่นี้ ด้วยครับ

ballkop's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อัพ ๆ อย่า ให้ ตก

ให้ทุกคนรู้จัก ไอ้ ไพรัชส

โถ่ คนอื่นเขาอุตส่าห์ตั้งใจทำมาหากิน ไอ้คุณไพรัส คิดจะทำนาบนหลังคน

คนแบบนี้ไม่เจริญหรอกครับ

อย่าให้ตกๆ
    ไม่ว่าเพื่อนจะอยู่ที่ไหน มิตรภาพยังคงเดิม เพื่อน

ชื่อบัญชี นายทวีศักดิ์ กินรา
    ธนาคารกรุงไทยสาขาตลาดบิ๊กซี ออมทรัพย์ อุบลราชธานี
    เลขที่บัญชี 773-0-11940-4

[email protected] 083-7322154 บอล

p k classic's Avatar
    สถานที่
    เมืองร้อยด่าน...
    ขอบคุณ
    0

โอ้...ไอ้นี่มันจิงๆเลยนะคับ......ชั่วๆตัวนึงนี่เอง ...ผมว่าต้องมีคนเจอแบบนี้อีกแน่ๆเลยคับ...ถ้าคัยเจอ ก้อเข้ามาโพสความชั่วของไอ้นี่ไว้หน่อยนะคับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Motor classic shops : 23-07-2010 เมื่อ 11:58

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

up ไป ให้ ไอ้ ไพรวยหัวคัส
    PIAGGIO....

อัพไปคบ ให้ได้อ่านกันทุกคนๆ
    รถพ่อ...รถผม...รถคันเดียวกันนี่แล่ะ
    -------------------------------------------------------------------------
    080-326-0027
    เบิร์ดคับ

dang gl's Avatar
    สถานที่
    สามพระยาคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

เพื่อนๆสมาชิกที่รู้จักช่วยบอกต่อๆกันหน่อยว่าตัวตนม ันอยู่ที่ไหนหรือมีรูปถ่ายก็โพสลงไว้ด้วยก็จะดีเพื่อ มันจะเดินไปสะดุดตีนของพวกเราบ้าง

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takraw อ่านข้อความ
    up ไป ให้ ไอ้ ไพรวยหัวคัส
    อ้นนี้เยี่ยมครับ ชอบบบบบบบบบ
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

Senior Member kwantong's Avatar
    สถานที่
    ช้าง พระราม2
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dang gl อ่านข้อความ
    เพื่อนๆสมาชิกที่รู้จักช่วยบอกต่อๆกันหน่อยว่าตัวตนม ันอยู่ที่ไหนหรือมีรูปถ่ายก็โพสลงไว้ด้วยก็จะดีเพื่อ มันจะเดินไปสะดุดตีนของพวกเราบ้าง
    มันอยู่แถวเพชรบุรี มหาธาตุ ใช้เลขที่ บช เปลี่ยนไปเรื่อย คนโดนแยอะ แต่มีเบอร์โทรเป็นเบร์เดียวที่มันยังไม่เปลี่ยน สังเกตุคนที่โดนมักจะโพสย์ หาของ จะเข้าทางมัน จะเสนอว่ามีโน้น มีนี่ และให้โอนตังค์ เพราะฉนั้น อย่ารีบร้อนซื้อครับ ใจเย็นๆ เช็คให้ดีๆครับ กำลังตามกันอยู่ครับ
    กลัวจะจับผิดตัวอย่างเดียว

จัดให้หนัก เอาหน้ามันมาโชว์ด้วยครับ

Junior Member BallVbc1965's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai Donkaew Scooter Classic Club MC
    ขอบคุณ
    0

อยากให้พวกนี้ ตายๆไปจากวงการ ของพวกเราซะให้หมด

2ล้อด้วยกัน ไม่น่าโกงกันเลยครับ ใจเขา ใจเราครับ

ช่วยดันแรงๆ

Classic อยู่ที่ใจ หาใช่การแต่งตัว!

ข้าโพกผ้า ควบสองล้อ พอเพลินเพลิน
    ข้าจะ เดิน ทางไป ทุกแห่งหน
    ฝนจะตก แดดจะออก ข้าก้อทน
    ข้าไม่สน เพราะข้าคือ คนเวสป้าา

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mr.Pongsak DongTip
    E-Mail: [email protected]
    Club: Chiang mai Donkaew Scooter Classic Club

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เข้าใจ อารมณ์ และความรู้สึกครับ แต่ จะรบกวน ขออนุญาต บอกว่า

เจ้าของกระทู๊ และผู้เข้ามาโพสต่อ กรุณา ใช้ คำ ที่สุภาพ ตามกฎ และมารยาท ของเวป ด้วยครับ และ ควรใช้ ภาษาเขียนที่อ่านเข้าใจง่าย มากกว่าการใช้ภาษาพูดมาเขียน ครับ

และต้องขออนุญาต ตัดคำไม่สุภาพออก นะครับ

ไม่อยากลบกระทู๊ เพราะอยากให้ คนอื่นๆได้รับทราบถึงการกระทำของมิจฉาชีพครับ จึงต้องชี้แจง มา

เพื่อให้ทราบและ เข้าใจ ครับ

ด้วยความเคารพครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

ดีนะไหวตัวทัน

Senior Member nolobo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Angry

ผมก็เคยโดนคับ พวกนี้มันจะโทรมาบอกว่ามีของที่เราต้องการพอถามหาอะไ รมันก็บอกมี แถมมันยังทำเนียนบางอย่างก็บอกไม่มีต้องรอของก่อน ระวังคับใครโพสหาของมันรอที่จะโทรไปหาคุณแต่เช้า มันจะโทรมากันตอนเช้าที่เราพึ่งตื่น ใครใจร้อนอยากได้ของระวังคับ
    (อดีตเคยโดน)

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

อยากเจอตัวมันจัง ใครสืบมาหน่อยซิ

Melody Moto

SR/SRX แวะมาได้ครับ =>http://www.melody-moto.blogspot.com

Bookmarks