[ ขาย ] ช่วยดูหน่อยนะครับว่าvespaรุ่นอะไรคันเล็กๆ และจะขาย 10000 บาท ดูรูป

ชื่อกระทู้: ช่วยดูหน่อยนะครับว่าvespaรุ่นอะไรคันเล็กๆ และจะขาย 10000 บาท ดูรูป

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยดูหน่อยนะครับว่าvespaรุ่นอะไรคันเล็กๆ และจะขาย 10000 บาท ดูรูป

ตอนนี้รถจอดมา 2ปีแล้วครับ ของน่าจะครบนะครับ ของหลักๆครบหมด แต่รายละเอียดอย่างอื่นดูไม่เป็นเลยครับ ไม่ถนัดvespaเลย เอาเป็นว่า ผมขาย 10000 บาท แล้วกันนะครับ มีผุที่พื้นครับ สีขาวน่าจะเดิมนะครับ แห้งๆ ส่งได้นะครับ ไม่รวมค่าส่งนะครับ

รถขี่ไม่ได้นะครับ และNo-Bookด้วยครับ ไม่มีเอกสารอะไรเลยครับ

ขายไปแล้วครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ounzaa : 28-09-2010 เมื่อ 00:23
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0

2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

Member
    ขอบคุณ
    0

เด๋วเย็นนี้ผมเข้าไปดูนะครับ

saejew's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น่าจะเป็น 90 หรือ 125 นะครับ ขายถูกมากครับ โทรไปมีคนมัดจำไปแล้ว ยินดีกับผู้โชคดีด้วยครับ (ที่เจ้าของกระทู้ถามราคาเมื่อสักครู่)

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบ^^ เร็วมากๆ

tats11's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ของแบบนี้ มันอยู่ที่ใจ

Member
    สถานที่
    Sfee scooter club Sukhothai
    ขอบคุณ
    0

ขายถูกมาก

STRONG's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คิดว่าเป็น 125 พินมาเวล่า นะ
    นางยุวลักษณ์ โรจนทิมทอง ธ.กรุงเทพ บัญชีเลขที่ 289-4-04976-2 สาขาลพบุรี
    084-1060211ติดต่อเบอร์นี้เบอร์เดียวครับสายตรงเลยhttp://www.facebook.com/profile.php?id=100000125679959
    จัดส่งทั่วไทย ไปรษณีย์ไทย/รถไฟ/รถตู้/พัสดุภัณฑ์ไทย/ขนส่งเอกชน
    สินค้าทุกประเภทราคาคุยกันได้ครับหลังไมล์เลย
    ไม่ DO DIE

Senior Member สนิม-2-ล้อ's Avatar
    สถานที่
    Mushroom Scooter Gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

ขายไปรึยังคับ
    Mushroom Scooter Gang

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...176&highlight=ขายของสะสม ของโบราณ เพชรบุรีคับ

ผมไม่ใช่มิจฉาชีพ เปนเพียงแค่คนขี่รถเก่าๆ ขี่ไปซ่อมไป

https://www.facebook.com/profile.php?id=1026143277 ติดต่อผมทางเฟชบุ้กจะง่ายฟ่าคับ msn ไม่ค่อยได้เลน[/COLOR][/SIZE]

[email protected]

Bookmarks