ร่วมประกวดภาพถ่าย “งานซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 1-7”

ชื่อกระทู้: ร่วมประกวดภาพถ่าย “งานซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 1-7”

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ร่วมประกวดภาพถ่าย “งานซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 1-7”

ประกวดภาพถ่าย ภาพความประทับใจ “งานซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 1-7”
    กติกา
    • ภาพที่ส่งเข้าประกวดต้องเป็นภาพที่เกี่ยวข้องกับงานซ ับป่าว่านแรลลี่ครั้งที่1-7 (เป็นภาพภายในงานหรือระหว่างเดินทาง)
    • หนึ่ง USER NAME ส่งได้ไม่เกิน 2 ภาพ (ส่งเกิน 2 ภาพ ถือเอาภาพที่ลงก่อนเป็นหลัก)
    • หากเป็นภาพซ้ำกันหรือเป็นภาพเดียวกันให้ถือเอาภาพที่ โพสก่อนเป็นหลัก
    • ภาพที่ส่งเข้าประกวด สามารถตกแต่งได้ทุกวิธีการ
    • ภาพที่ส่งเข้าประกวด ต้องโพสลงในกระทู้นี้ เท่านั้น
    • เพื่อความเหมาะสมภาพที่ส่งเข้าประกวดควรมีขนาดไม่เล็ กกว่า 640x480 และไม่ใหญ่กว่า 800x600
    • ต้องไม่เป็นภาพที่ไม่เหมาะสม หรือ ลามกอนาจาร
    • ต้องมีชื่อ-สกุล+ที่อยู่ ของผู้ส่งภาพประกวด เพื่อส่งของรางวัล/ของที่ระลึกกลับไปให้
    • คำตัดสินจากชมรมรถเก่าแร้งคอยให้ถือเป็นที่สุด
    • การประกวดภาพถ่ายไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
    • ส่งภาพได้ตั้งแต่วันนี้ถึง วันที่ 23 ตุลาคม 2553 ไม่เกิน 23.59 น. ตามเวลา thaiscooter.com
    • ประกาศผลวันที่ 25 ตุลาคม 2553 ในกระทู้นี้ และบอร์ดแร้งคอย

รางวัล
    รางวัลชนะเลิศ 1 รางวัล = เสื้อสีส้มแขนยาว+เสื้อสีขาวแขนสั้น+อาร์มแร้งคอย+สต ิกเกอร์แร้งคอย+การ์ดที่ระลึก
    รางวัลรองชนะเลิศ 10 รางวัล = เสื้อสีขาวแขนสั้น+อาร์มแร้งคอย+สติกเกอร์แร้งคอย+กา ร์ดที่ระลึก
    ทุก USER NAME ที่ส่งภาพเข้าประกวด = สติกเกอร์แร้งคอย+การ์ดที่ระลึก

ด้วยความเคารพ
    ตาก้อง ชมรมรถเก่าแร้งคอย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mr.kk : 16-10-2010 เมื่อ 08:50
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

นายศรัณญู (บิ๊ก) ทิพย์อุทัย 12 ม.8 ต.บางวัว อ.บางปะกง จ.ฉะเชิงเทรา 24180
    ขอแจมด้วยคนนะครับพี่ก้องฝีมืออาจไม่ดีเท่าไหร่แต่ก็ เป็นสีสันครับ อิอิ

รูป รูป    
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member HANAKA01's Avatar
    สถานที่
    HANAKA CLASSIC CLUB SAMUTPRAKAN
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฮานาก้า สมุทรปราการ ครับป๋ม

นาย พีระ ทองสนธิ (ฟาง)

1614/605 ม.6 ต.ท้ายบ้านใหม่ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ 10280

ส่งรูป พี่ชาย เข้าประกวด ใน เทศกาล ซับป่าว่าน ครั้งที่ 7

ไปกาน 2 คน พี่-น้อง ครับป๋ม

ฝาก ทีงงาน เเร้ง คอย ด้วย ครับ

ฮานาก้า คลาสสิค คลับ สมุทรปราการ

HANAKA CLASSIC CLUB
    SAMUTPRAKAN

รูป รูป    
    !~ ฮานาก้า คลาสสิค คลับ สมุทรปราการ กลุ่มรถเก่าสาย บางปู ^^ ~!

tel 0869078252 ฟ่าง 0809367894 ฟาง

โอนเงินซื้อ-ขาย 401-780138-6 ธ.ไทยพาณิชน์

อุดมการณ์ ของเราเดินทาง ไปตามเส้นทาง พร้อมกับความฝัน
    และ ไม่รู้ จะหยุด เมื่อไร ตราบใดที่ยังไม่สิ้น ลมหายใจ .........

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิสระชน นนทบุรี

Name:  1.jpg
Views: 4035
Size:  68.6 KB

Name:  0UlqQn468702-02[1].jpg
Views: 3858
Size:  48.1 KB

ภาพบนเป็น ซัปป่าว่านครั้งที่7 คร๊าฟฟ ช่วงกลางวันไปเล่นน้ำก่อนถึงน้ำตกเจ็ดคต

ส่วนภาพข้างล่างวัปป่าว่านครั้งที่6 เป็นตอนเช้าของวันอาทิตย์ ช่วงกลับ ก่อนกลับ
    แวะจอดถ่ายภาพริมอ่างเก็บน้ำ ซัปป่าว่าคร๊าฟฟ

นาย ณัฐพล เจริญดี 262 หมู่ 3 ถนน สนามบินน้ำ ต ท่าทราย อ เมือง จ นนทบุรี 11000
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อิสสระชน ฅนคลาสสิค : 30-09-2010 เมื่อ 21:03
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Red face อัพหน่อย....

เชิญร่วมกันส่งเข้าประกวดครับพี่น้อง แค่คุณร่วมส่งภาพเข้าประกวดคุณก็ได้ของที่ระลึกจาก ชาวแร้งคอยแล้วครับ ถ้าผลการประกวดภาพออกมาโดนใจคณะกรรมการรับรางวัลชุดใ หญ่กันไปเลยครับพี่น้อง ถึงงานปีนี้จะไม่ได้จัดแต่ก็มีกิจกรรมให้ร่วมสานสัมพ ันธ์ ซับป่าว่านแรลลี่ (เฉพาะกิจ) จะได้ไม่ลืมงานไบค์ดีๆของชาวเรากันครับ แล้วปีหน้ามาเจอกันเช่นเดิม กับสัญญาหน้าฝน ณ.ป่าแก่งคอย

(โดนพี่ก้องบล๊อค อดส่งเข้าประกวดเลยเรา...งุงิ)
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tongmoto อ่านข้อความ
    เชิญร่วมกันส่งเข้าประกวดครับพี่น้อง แค่คุณร่วมส่งภาพเข้าประกวดคุณก็ได้ของที่ระลึกจาก ชาวแร้งคอยแล้วครับ ถ้าผลการประกวดภาพออกมาโดนใจคณะกรรมการรับรางวัลชุดใ หญ่กันไปเลยครับพี่น้อง ถึงงานปีนี้จะไม่ได้จัดแต่ก็มีกิจกรรมให้ร่วมสานสัมพ ันธ์ ซับป่าว่านแรลลี่ (เฉพาะกิจ) จะได้ไม่ลืมงานไบค์ดีๆของชาวเรากันครับ แล้วปีหน้ามาเจอกันเช่นเดิม กับสัญญาหน้าฝน ณ.ป่าแก่งคอย

(โดนพี่ก้องบล๊อค อดส่งเข้าประกวดเลยเรา...งุงิ)
    ขอบคุณมาก อาจารย์ต๋อง

แต่ทว่าผมไม่ได้ห้ามพี่ซะหน่อย ผมว่าพี่ไม่มีรูปมากกว่า อิอิ

รูปที่ส่งเข้ามาสวยๆทั้งนั้นเลย หนักใจกรรมการ
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Mc ร่วมใจ คลาสสิค bodyslam77777's Avatar
    สถานที่
    MC ร่วมใจ คลาสสิค สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ร่วมใจ คลาสสิค สุรินทร์ คับ

นาย อดิพงศ์ กะการดี (จารย์ อู๋) 107 หมู่ที่ 7 ต.ท่าตูม อ.ท่าตูม จ.สุรินทร์ 32120

ฝาก ด้วย น่ะ คับ ทีม งาน แร้ง คอย

Name:  sdf.jpg
Views: 3955
Size:  39.1 KB

Name:  DSC00496.jpg
Views: 3896
Size:  35.9 KB
    Ruamjai - Classic - Surin

Phone _ 086-2520919 --- BB _ 22CF0D6F

R - Jan - Au _ Super cub
    Name _ Adipong _ Kakarndee
    Krung - thai Bank _382-107-17-45

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

ครั้งแรกในชีวิตที่หวังมากกับงานนี้ที่จะต้องไปให้ได ้

สุดท้ายก็ไปจนได้ 555 (ไวนิลไม่มีที่ติด เลยถ่ายรูปแทนเสียเลย)

ภาพหลุด ท่านอนน้องๆ แต่ล่ะคน เดินทางจากนครศรีธรรมราช และหลายคนจากภาคใต้ 555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 02-10-2010 เมื่อ 01:32
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    ขอบคุณมาก อาจารย์ต๋อง

แต่ทว่าผมไม่ได้ห้ามพี่ซะหน่อย ผมว่าพี่ไม่มีรูปมากกว่า อิอิ

รูปที่ส่งเข้ามาสวยๆทั้งนั้นเลย หนักใจกรรมการ
    แน่ะ...อย่ามาแฉกันดิ่....มีนะรูปอ่ะ
    นำเสนอเลยละกัน....แบบ ขำๆ
    งานซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 6
    ชื่อภาพ : แล้วนู๋จะไปงานซับป่าว่านยังงัย....
    ผู้ส่งเข้าประกวด ตาต๋อง ณ.บางเปรี้ยว
    ส่งของที่ระลึกได้ที่ : ส่งพี่โบ้ บ้านเลขที่ ของพี่ก้อง หมู่บ้านที่พี่หมงอยู่ ตำบล ของพี่ธีระ อำเภอ ของช่างเตี้ย จ. ที่ 77 รหัสไปรษย์ณีย์ไทย(ของไทยนะ) 24000

Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

em_kks's Avatar
    สถานที่
    Cafe'33
    ขอบคุณ
    0

ร่วมสนุกด้วยครับกับภาพ ตอน ประกวดรถครับ เมื่อ งานซับป่าว่านครั้งที่ 7

ชื่อภาพ : ไฟเค้าไม่ติดนี่หว่า
    ผู้ส่ง ชวลิต โยธานารถ 33/3 หมู่ 7
    ต.ตาลเดี่ยว อ.แก่งคอย จ.สระบุรี 18110

Senior Member classicart's Avatar
    สถานที่
    Classicเมืองฉะ โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

Talking 8 ริ้ว น่า อยู่

นาย อรรถพล โรจนพร 3ม.2 ต.แสนภูดาษ อ.บ้านโพธิ์ จ.ฉะเชิงเทรา 24140
    น้องเส เมืองฉะฯ เองครับพี่

รูป รูป    
    นกขมิ้นเหลืองอ่อน ค่ำแล้วไปนอนที่ไหน

My house.

Senior Member Bas buayai's Avatar
    สถานที่
    ลูกโคราช 100% คลับ
    ขอบคุณ
    0

นาย ชนะวัฒน์ ขุนเพ็ชร์ 22 ถ.เทศบาล12 ต.บัวใหญ่ อ.บัวใหญ่ จ.นครราชสีมา 30120

Name:  DSC04303.jpg
Views: 3603
Size:  65.6 KB

Name:  DSC04293.jpg
Views: 3601
Size:  112.3 KB

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เป้ อิสระชน นนท์

ใครที่มีภาพถ่ายงานซัปป่าว่านตั้งแต่ปีแรกจนถึงปีล่า สุด ที่คิดว่า สวย เท่ ไม่เหมือนใคร หรือแปลก เอามาแชร์กันดูนะคร๊าฟฟ เป็นสีสันๆ ถึงจะไม่ได้จัดงานพี่ๆก็จัดกิจกรรมให้เราร่วมสนุกกัน อิอิ
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

สนิมดิน ฮ่ะ's Avatar
    สถานที่
    สนิมดิน กบินทร์บุรี. (สายหมอบ กบินทร์บุรี)
    ขอบคุณ
    0

Arrow ร่วมด้วยช่วยกัน เพื่อสีสัน ของวันวาน งานซัปป่าว่าน

นายวีรยุทธ อร่ามเรือง(แนค) เลขที่109 ห้อง412 ซอยสุขสวัสดิ์11 บางประกอก ราษบูรณะ กทม 10140แจ่มด้วยคนครับ......

รูปแรก ครั้งแรกที่ไป ซัปป่าว่านครั้งที่4......รูปทางเข้างาน สังเกตจากรูปเก่าไปนิด แต่นำมาเติมสีสันให้พอดูขึ้นสักหน่อย

รูปที่สองครั้งล่าสุดที่ไป ซัปป่าว่านครั้งที่7 ระหว่างการเดินทางกลับ เส้นทางแถว อ.บ้านนา นครนายก

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สนิมดิน ฮ่ะ : 04-10-2010 เมื่อ 17:32

ขออภัยหากไม่สุภาพ mini c's Avatar
    สถานที่
    (สมาคม)นิยมเครื่องเดิม
    ขอบคุณ
    0

สมชาย แช่มเชื่อง 222/4 ถนนรามคำแหง แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง กรุงเทพมหานคร 10240

ซับป่าว่าน ครั้งที่ 6-7 ใส่แสงสีนิดหน่อย (สงสัยที่1)

รูป รูป    
    สบายดี
    เดินทางใกล้ไกลไปคนเดียว แต่ไม่เดียวดาย
    (สมาคม)ผู้นิยมเครื่องเดิมๆ สามเกียร์ไม่ไวแต่ไปถึง

Bookmarks